Trên tay Nokia E72

cuhiep
20/8/2009 7:8Phản hồi: 654
654 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngocquoc87
ĐẠI BÀNG
15 năm
em này đẹp và tinh tế, không bít giá cả như thế nào nhỉ, bao h mới có ở VN dậy các bác nhẩy...sao giống e71 và e 65 nữa các bác.
Máy đẹp quá Anh Hiệp ................
Không biết khi nào có hàng trên thị trường , thèm lắm rồi ..................
bác nào vứt E71 cho e xin nha hihhi. con e72 đẹp wa
cái bàn rê cảm ứng không biết giống omina không chứ khi rê muốn giữ luôn thì pó chiếu,phải vuốt liên tục.E71 cũng hay nhưng đi cafe nhìn mấy bà sồn sồn cũng sài nên thấy không Pro gì cả
superthien
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác mún giữ lun thì bấm phím cứng 4 chiều đó, :yes4lo:
Nhìn nam tính thật, chắc chắn phải tậu khi e nó ra đời, chờ đợi đã lâu :shocked7fl:
e hỏi may cai phím chức năng giống E52 hả? nó lồi nên thi xấu lắm! e ghet may cai phim day cua E52, E72 ma như thế thì.....😔
rassen
TÍCH CỰC
15 năm
kết mỗi quả chip của em này.

em e71 chơi flash game giật bà cố 😁 , chip em này gần gấp đôi, nếu chơi flash game k giật thì múc liền.

còn về design thì e71 thật sự vẫn sexy hơn, em này manly quá, mà lớp vỏ nhám lại nhìn có vẻ rẻ tiền hơn e71
em chờ mãi con này kô biết khi nào hàng về đây nhìn kết quá đi mất
gom lúa chờ E72 ra rước em nó về thôi. quá đẹp. đặc biệt CPU 600 quá đỉnh. ai sài simbian N82 chắc là biết. hic nó chỉ là CPU 400 thôi mà nhanh kinh so với N81. huống hồ gì 600, khác biệt ghê lắm. chụp hình 5mpx rõ ràng khác 1 trời 1 vực so với 3.2. chỉ tiếc đúng 1 điều là màn hình bé quá.
Điện thoại vẫn là điện thoại, công năng phải tối ưu nhất. Nghe gọi là điều cần thiết nhất của nó, 3 ngày là quá ổn và đạt yêu cầu của bài toán điện thoại thông minh. Tăng diện tích màn hình là tốn thêm năng lượng, khi đó bạn sẽ thật khó chấp nhận khi chiếc alo chỉ sử dụng đc 1 ngày...
chicoBB
ĐẠI BÀNG
15 năm
cấu hình mạnh, nhưng thiết kế mặt tiền không mềm mại lắm, trông thô, cứng quá. Nút bấm tăng giảm âm lượng không đẹp. Thực ra thì cũng là bình mới, rượu cũ thôi, đánh giá chủ quan thì thằng này khi ra sẽ không hút hàng như e71. Cũng định dành tiền chờ e72 đấy, nhưng ngắm kỹ thấy không ổn nên thôi, không mong thằng này nữa, chung thành với e71-7290 thôi.
anh Hiệp đói ăn hay sao mà tay nhăn dữ ............😁:D:D:D
Kiểu gì cũng phải làm em này mới đc 😃
mackiller
TÍCH CỰC
15 năm
Thấy E71 vỏ thép xem ra chắc chắn hơn E72... Một lần tôi xem bài E71 thử nghiệm môi trường khắc nghiệt, có trường hợp xe tải cán qua mà chẳng hề hấn, hay để trong máy giặt lấy ra máy vẫn chạy khá tốt... Khác ấn tượng cho E71, nhìn con E72 này có vẻ độ chắc chắn không bằng E71.
cakeohieu
TÍCH CỰC
15 năm
bàn phím nó vẫn sít sít nhau sao sao á. tay nam to gặp mấy bàn phím này thì khó bấm kinh.
tacke13
ĐẠI BÀNG
15 năm
Gui Ahiep

A Hiep cam iem E72 roi có thử nghe nhạc e nó thế nào k? có ấn tượng k? e tò mò về nó quá, tính năng, kiểu dáng, chất liệu e đều ok hết. hiên tại e thích e E72 nay hơn bất cứ con dt nào khác kể cả Om hay N97...nhưng e vẫn kết e e72 nhứt. 😁
tacke13
ĐẠI BÀNG
15 năm
Kể ra e E72 pin dùng thoải con gà mái mà đc 1 tháng thì đắt mấy e cũng mua
con này nhìn ảnh chụp có vẻ xấu hơn E71 nhưng nhìn ngoài đẹp hơn E71 😁
Xin 2 bác stop tranh cãi ở đây, chúng ta đang ở trong diễn đàn tinhte thì nên cư xử sao cho tinh tế một chút 😃 Một điều nhịn là chín điều lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019