Trên tay Nokia Lumia 520, WP8 giá rẻ nhất (cập nhật cấu hình máy)

sonlazio
25/2/2013 11:13Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay tắt 3G, lâu lâu mở wifi vào facebook,nghe nhạc trực tuyến, bản đồ, nghe gọi ít phút, nhắn vài tin nhắn.
Pin còn 53% ( 2h - 20h30 )

>>>>>>>> Nếu tắt các kết nối khi không sử dụng thì pin của lumia không đến nỗi nào, mặc dù đây chỉ là lần thứ 3 mình sạc pin ( chưa ổn định )
Lúc đầu sợ máy nóng. Nhưng không hề nhé, máy hoạt động bình thường.
wifi qua tot, 3g cung không kém gì hết.
đáng đồng tiền
mình mới vào tgdd coi máy mình nói nv ở đó là nếu kiểm tra máy bị hở sáng thì không lấy họ chịu thế là mình coi thì 3 cái có 1 cái hàng quảng cáo thì cả 3 đều lỗi hở sáng màn hình thế là mình không mua nữa họ cũng không nói gì 😃 từ bỏ giấc mơ WP8 thôi
ít game quá có hay thì cũng ram 1gb:$
pin tốt đó hnay dy chơi vivu3g cũng cả 1h chụp gần 50 ảnh hêre map 30p 7h sang tới 2h chìu còn 15%
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ứng dụng của em này thế nào vậy mọi ng.có nhiều game hay kominhf vẫn băn khoăn về mảng ứng dụng.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@dungdepzai game hay thỳ ram 1gb😔
các bạn cho mình hỏi muốn tắt 3G để sd wifi làm thế nào ạ
@Do Viet Lonh Bạn vao Cài dat=> mang di dong=>ket noi du lieu=>chon "Tat"
pin hơi yếu, không biết bạn nào biết kiểm tra xem các ứng dụng đang chạy ngầm không cần thiết và cách tắt nó đi. Chỉ mình với, xin cảm ơn
Em súc 1 con cho ba xã gio mun mua thêm de cho minh, mua di thoi : luot nét nhanh kinh( dang mo 3 tab va post bai nay) , camera khá. Tieng viet ok, ca gõ lan xem. Moi mua dc 5 tieng .xai mê qá.nhung hét tiên roi,ko la suc 2X lumia 520 > 7tr 6.
em chỉ thất vọng cái khoản LU520 ko có âm thanh DOLBY thui ! không biết có app nào tăng chất lượng âm thanh đc ko ? pin yếu thì có thể mua thêm 1 cục dự phòng,chụp ảnh thế là quá tuyệt cho 1 em camera phone <4triệu rùi.nói chung là em cảm thấy hài lòng........hì
ai biết tình trạng cắm máy kết nối với máy tính qua usb mà không hiện thư mục của máy với thư mục thẻ sd mà chỉ sạc pin không😔
Có cách nào để quản lý 3G không, toàn bị mất tiền oan vi không kịp mở wifi hoặc vô tình vào face,nét.
davidd
TÍCH CỰC
11 năm
@kijutonet Bạn đăng ký gói 3G 50K là khỏi cần phải lo sợ gì nữa.
MIMAX gửi 191 😆,
davidd
TÍCH CỰC
11 năm
Đang tính xem điện thoại này mà TGDD, VTA hết hàng.
e ở Hà Nội thì nên mua máy ở đâu các bác. Và cách kiểm tra máy lúc mua, 😔 Lần đầu tiên trong đời cầm tiền đi mua điện thoại :rolleyes: cảm giác thật là ôi thật là phê 😁
davidd
TÍCH CỰC
11 năm
@tuan2341994 Mình đã từng vào Nguyễn Kim Hà Nội trong 1 lần ra chơi, còn tên cửa hàng khác thì không nhớ.

Vì hiện nay giá cả trong cửa hàng lớn và nhỏ chênh lệch không nhiều , nếu vậy thì thà vào cửa hàng lớn như Nguyễn Kim, CellphoneS hoặc tương tự sẽ uy tín và bảo đảm hơn.
kinhkha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuan2341994 Mua ở hoanghamobile giá 3,6 triệu
giá chênh nhau chút cũng được nhưng phải uy tín và máy tốt 1 chút
tốt thì vân tốt. chỉ lỗi 1 vài cái lặt vặt thôi mà 😁
mình ghét lỗi vặt lắm, thà lỗi to để sửa luôn 1 thể :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM