Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Nokia N9: Máy đẹp, Meego ngon, 64GB, MicroSim

cuhiep
21/6/2011 6:18Phản hồi: 1.520
1.520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kinh quá, comment nhiều thật! Cái này đẹp đấy.
Giọng bác Hiệp lai bắc bắc nam nam nghe mắc cười ha :bounce:
Cảm ơn bác Hiệp.
N9 quá tuyệt.
Meego quá đỉnh.
Đây mới chính là điện thoại xứng đáng cạnh tranh với iPhone 5 (chuẩn bị ra mắt).
Không hiểu là bao nhiu xiền nhỉ? Nhìn em này mê quá
Cảm giác khá mượt mà đấy chứ các bác. OS này chắc là ngon đây. Nhưng cái quan trọng tiếp theo là ứng dụng, Mà hình như con này có thể chuyển ứng dụng từ Sym bằng QT hay sao ấy. Nếu được vậy là ngon rồi. Trước rất yêu quý NOKIA, Nhưng từ khi chuyển sang Android thì hầu như không nghĩ đến NO nữa, Nhưng đây có lẽ là một sản phẩm khiến suy nghĩ đó không còn nữa . Hi vọng NO không hứa hẹn hết lần này đến lần khác như N8. Bán sớm còn hốt bạc chứ !
bac nao phat gia em nay di. de em con biet ma chiem bao hay la . . . them. neu chay dc ^3 nua thi yeu em nay roi.
Nói chung là cảm ứng mượt, giao diện đổi mới. Smartphone đã sang một chương mới, và Nokia sẽ trở lại. Hy vọng đủ tiền để phang em này 😃
vâỵ là như iphone,rất khó thay pin 😔
tccuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
một kỷ nguyên mới.....đúng như lời ceo đã nói. tuyệt vời
coment kinh.khung nhi. boi vi em no hap dan qua di thoi. lau lam no moi ra con dt muot ma the. hien tai con nay vo doi roi
standbyme91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vãi lềnh! NOKIA Căm Bách ! N9 quá tuyệt
Hình như chạy đa nhiệm không thấy đề cập đến. Cảm ứng có vẻ bác giới thiệu làm hơi mạnh tay ;)
video có trang 1 trang quản lí các ứng dụng đang mở đó bạn.đó là đang chạy đa nhiệm mà.
kiểu dáng + công nghệ quá pro rồi.nhưng theo mình nghĩ thì màu sắc con này chắc còn kén người dùng.vì với 2 màu xanh + hồng thì thích hợp với các bạn trẻ năng động,đặc biệt màu hồng chỉ con gái.còn các bác doanh nhân chắc hơi kị với 2 màu này,màu đen còn đc.hjhj
xiazun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xưa là fan của nokia. H thất vọng nhiều rồi. Còn này được cái nguyên khối, đỡ phải tháo lắp, chứ tk quá bt 😔

Sent from my i110i using Tinhte.vn
cao thu nao gioi thieu megoo cho anh em sang mat ra voi. hack dc ko va ung dung tro choi n ko. co dung dc sybian ^3 ko. lo nhat la mego thoi. con lai ko che vao dau dc.
standbyme91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có gì HOT? N9 Nô :X:X:X
khoa_ha
TÍCH CỰC
13 năm
sử dụng smartphone sướng nhất là việc cài đặt cài nghịch các phần mềm. Con này sử dụng HDH mới chưa có nhiều ứng dụng rồi cũng sẽ chết yểu thôi
nhoxjnhzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
dangerous -tìm hiểu kĩ rồi hãy phán nha.qt có cũng khá nhiều soft,apk thì ôi thôi!

HĐH mới à? Có bác là mới thì có đấy!
Phán như thánh!
Có nói cũng phải có căn cứ nhé bác
Bác này phán như đúng rồi ấy. Đúng là ứng dụng rất quan trong với bất kể một OS nào. Do vậy NO đã nghĩ đến cái này rồi. Không nhầm thì con này có thể xây dựng ứng dụng qua lại giữa Sym bằng QT. Mà ứng dụng của Sym thì khá nhiều và ngon nữa. Mạnh thế này mà ông NO lại hợp tác với Microsoft nhỉ. Để cho thằng Intel nó dỗi. Có cảm giác thấy Meego có một sức mạnh gì đó rất lớn và có chút gì đó rất cao cấp.
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
qt hog chỉ cho sym và meego....nokia phát triển nó cho cả ios,android và cả wp7 nữa...hìh như đã có bản Qt 5.0 cho ios rồi...nói thế mới thấy nokia cao thủ như thế nào
boyhk_206
TÍCH CỰC
13 năm
HDH thì ko mới nhưng ứng dụng thì chưa nhiều, k biết sau khi N9 ra đời tình thế thế nào thôi
Con này hay.. hệ điều hành coi qua Video rất chuyên nghiệp. Còn về màu mè.. cũng "rất hay" con nào loè loẹt phục vụ các cháu xtai.. cái nào đen phục vụ các bác thích đẳng cấp... Nói chung là ok vote cho Nokia 1 điểm
tuyệt vời n9.rất đẹp
yeuanhphuc
ĐẠI BÀNG
13 năm
e thấy các góc nên bo lại cho mượt hợn chút, còn cảm ứng thì trông ngon nhưng ko biết symbian anna có dễ tùy biến icons ko, trông ko mê nổi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019