Trên tay ống hút cỏ: Ống hút làm từ cỏ, thân thiện bảo vệ môi trường, sản phẩm Việt Nam 100%

Nam Air
20/2/2019 4:19Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đọc tiêu đề tưởng là ống dùng để "hút cỏ".
Cái này hay nè. Rất vui là bây h ở đâu cũng thấy những sản phẩm hướng về môi trường và các sản phẩm này luôn được ng tiêu dùng chào đón.
quocdung2306
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho mình hỏi là mod bị vàng da là bị gan phải không nhỉ ?
quoczen227
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quocdung2306 Ngoài bị gan ra thì còn bị bệnh sốt vàng da nữa
50.xu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cỏ nào để uống trà sữa đây ;)))
Minh.Hy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiện lợi lại thân thiện với môi trường. Tuyệt vời!
novavn
CAO CẤP
5 năm
Cần công ty lớn vào cuộc giảm giá thành còn 100 đồng/ ống. 1000 đắt quá
😃 quá tuyệt
hút cỏ
NKV_08
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sản phẩm hay mà,nói chung làm sao giảm giá nữa thì dễ cạnh tranh hơn,hoặc nhắm đối tượng khách hàng phù hợp,còn lại thì do sản phẩm chưa được biết đến nhiều với nhiều nơi họ dùng nhựa do rẻ tiện thôi.Mình cũng không thích nhựa nhưng đúng là đi đâu cũng gặp nhựa rất ít nơi dùng sản phẩm khác thay thế
nemesistan
TÍCH CỰC
5 năm
đang dùng ống hút inox, chắc khi nào mua thử xem
Tứng LD
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này gọi là hút cỏ hả? :eek:
quoczen227
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mod nên sử dụng cho quán cafe Tinhte
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
Sao ko đi chơi sharktank nhỉ
giacay
TÍCH CỰC
5 năm
ống hút cỏ Tài mà 😁
vuhoang132
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hút cái này sẽ gọi là hút cỏ
rất hay.hy vọng sẽ phát triển mạnh
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
https://www.youtube.com/channel/UCunk4gegjpbSSaCMHTJ3KeA?view_as=subscriber
bên clb Tây Bắc chúng em có loại ống hút từ cây dương xỉ, đáp ứng mọi loại kích cỡ ống hút và chiều dài ạ. dương xỉ là một trong những loài đặt trưng của vùng tây bắc chúng em. số lượng cung cấp rất lớn ạ.
IMG_0020.JPG IMG_0020.JPG 48403934_327486187978782_1159919698549145600_n.jpg
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
mong được một ngày " Tinh Tế" trên tay các loại ống hút từ cây cỏ trên đất nước việt nam mình để tạo lên thương hiệu ống hút việt, em muốn góp một phần nhỏ của mình và trong đó ạ. thân ái!!!
@ka_quy sau này thế giới sẽ hút cỏ Việt chứ không còn phải hút cỏ Mỹ nữa :p
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngokimphuc cỏ việt hút phê hơn ạ.
ủng hộ sáng kiến hay !
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Sang Tran Van bản thân ống khi được tạo ra hoàn toàn khô ráo và sạch sẽ bạn yên tâm, cái hay của loài cây bên mình là phần được sử dụng làm ống là phần vỏ cứng của loài cây này, hầu như ko bị móp méo và biến dạng, và rất ít hút ẩm nữa, giá thành rẻ lên các bạn có thể yên tâm dùng 1 lần. Mình đã suy nghĩ và chọn lựa. mấu chốt ở việc thay thế ống hút nhựa bằng ống hút tự nhiên là phải tìm ra nguyên liệu cây phù hợp. và mình nghĩ đã được 90%. của ống nhựa, nhưng mọi thứ vẫn phải nhờ người tiêu dùng đánh giá nữa ạ. hy vọng sẽ được sự chia sẻ cảm nhận từ các bạn trong một ngày gần nhất ạ.
lqphong77
TÍCH CỰC
5 năm
@ka_quy Bạn mua bọc ống hút 100 ống về dùng bao lâu (nhà tôi dùng vài tháng), cái gì để ức chế móc phát triển đây? Hay là để nấm móc phát triển tự do? Bạn thích thì bạn cứ làm chuột bạch tôi không ý kiến!
oldman20
TÍCH CỰC
5 năm
lập team hút cỏ bú cần rồi:eek::eek:
lqphong77
TÍCH CỰC
5 năm
Bảo quản những thứ này là bài toán khó giải, không kéo lại phản tác dụng (muốn được mà là mất). Từ vụ Masan vừa rồi thì là 1 bài học cho người tiêu dùng!
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lqphong77 bản thân ống khi được tạo ra hoàn toàn khô ráo và sạch sẽ bạn yên tâm, cái hay của loài cây bên mình là phần được sử dụng làm ống là phần vỏ cứng của loài cây này, hầu như ko bị móp méo và biến dạng, và rất ít hút ẩm nữa, giá thành rẻ lên các bạn có thể yên tâm dùng 1 lần. Mình đã suy nghĩ và chọn lựa. mấu chốt ở việc thay thế ống hút nhựa bằng ống hút tự nhiên là phải tìm ra nguyên liệu cây phù hợp. và mình nghĩ đã được 90%. của ống nhựa, nhưng mọi thứ vẫn phải nhờ người tiêu dùng đánh giá nữa ạ. hy vọng sẽ được sự chia sẻ cảm nhận từ các bạn trong một ngày gần nhất ạ.
lqphong77
TÍCH CỰC
5 năm
@ka_quy Bạn mua bọc ống hút 100 ống về dùng bao lâu (nhà tôi dùng vài tháng), cái gì để ức chế móc phát triển đây? Hay là để nấm móc phát triển tự do? Bạn thích thì bạn cứ làm chuột bạch tôi không ý kiến!
ka_quy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lqphong77 nếu phải dùng ống hút thì lên dùng ồng bảo vệ môi trường có phải ko bạn. còn mốc hay ko thì mình phải chọn loại nào vf bảo quản cho hợp lí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019