Trên tay ống hút giấy: sạch đẹp, nhiều size, dễ mua, khoảng 500đồng/1 ống

cuhiep
1/5/2019 10:26Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhimbkno1
TÍCH CỰC
5 năm
Làm bộ cốc với ống hút titan cho nó hoành tráng
Andydo611
TÍCH CỰC
5 năm
Ống nhựa number 1! Vẽ ra móc túi NTD là chính
Cuu Long Le
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi có một đề nghị cho các nhà sản xuất : làm ống hút bằng cây sậy thử xem.
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
Mình cũng hạn chế sử dụng ống hút nhựa và bao ni-lông, muỗng nhựa nữa, khi mua đồ mình dặn người bán đừng lấy cho mình những thứ đó luôn, chủ động từ đầu hihi 😃
Mình rất ít khi dùng ống hút, trà sữa không uống, cà phê thì có cái “máng” ở miệng cốc 1 số hãng, ngoài ra thì toàn mang theo bình riêng. Không dùng ống hút cũng là 1 cách bảo vệ mt
Tiền bằng nhựa polime cũng khó phân huỷ lắm. Xài tiền tiết kiệm thôi.
Ống giấy cũng được, thay thế cho ống nhựa vốn cảm giác ko ngon khi tiếp xúc với đồ nhựa: không dẫn nhiệt không đồng bộ với nhiệt độ nước! ống nhựa dùng nhựa re chai rẻ tiền eo ơi, một số quán dùng đi dùng lại ống hút củ! có 1 số ngừoi dùng ống inox rồi lấy cọ chuyên dụng vệ sinh thấy nó tư duy cùn sao sao ấy! nếu ko muốn nói là hâm!
MrTuấnTM
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giấy thì ok rồi, còn chuyện an toàn sức khỏe là chuyện khác.
NamNhan777
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá trình sản xuất giấy rất hại môi trường. Đừng có chày cối nữa.

Mình ủng hộ sử dụng ống hut bột gạo, cỏ hơn.
fujikawa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao không dùng ống hút từ cỏ nhỉ?. Thân thiện môi trường, thấy giá cũng tương đương www.onghutgreen.vn
Mọi người bên thử ống bằng titanium đi. Vì dù ống giấy thì cũng tốn tài nguyên sản xuất và chỉ sử dụng một lần thì cũng không nên
mình uống nc đem theo ly giữ nhiệt hằng ngày lên cty đa số uống trần ko cần ống hút j hết
ngon nhưng mình vẫn thích ống hút gạo và ống hút cỏ hơn vì giấy nhiều khi mấy ông toàn phá rừng tự nhiên đi làm không à
Không biết bác mua ở đau 500 đồng 1 ống vậy? Em thấy bên https://minhducgreen.com/ong-hut-giay-tai-ha-noi/ bán có nửa giá đó :v
vth524
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy combo bình giữ nhiệt và ống hút inox mỗi khi ra đường sài cũng ổn áp đó haha, hôm bữa mình vừa đặt bình giữ nhiệt được tăng luôn bộ ống hút tại shop gì đó ở tân bình, anh em xem qua nè:

-> Bình Nước Inox Giữ Nhiệt
------------------------------------
Sản phẩm được tặng là bộ ống hút inox

Bài viết rất hay bạn ơi. Nếu bạn cần tìm một địa chỉ cung cấp ống hút giấy, thì đừng bỏ qua bài viết sau nhé. Top 5 công ty sản xuất ống hút giấy uy tín: https://vivureviews.com/cong-ty-san-xuat-ong-hut-giay/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019