Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay OPPO Find 5, màn hình FullHD, CPU 4 nhân và 2GB RAM giá tốt

sonlazio
18/1/2013 13:27Phản hồi: 829
829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

500 usd!"Rẻ" quá!
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
hãng này hay sản xuất máy nghe nhạc , lọa amly thì phải
Trung quốc ko chơi
lexuspts
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy đẹp giá cũng đẹp 😃
don0102
ĐẠI BÀNG
11 năm
11tr bằng cả tháng lương đấy,tui ko mạo hiểm.............heeeeeeee cam phận lạc hậu dùng N7100 cho nó lành.....heeeeeeeee
thích hàng korea hơn
@maikien.programing hì. hàng hoá hàn quốc có vẻ thiện cảm với người VN hơn. Nhưng mà mình đã thử chiếc OPPO Find 5 này rồi, Galaxy s3 khó mà sánh được
tại bắc kinh giá là 10tr sang việt nam chắc khoảng 11tr
Kaju
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn cũng đẹp, nhưng ko vuông vức nam tính lắm 😁
Được cái cấu hình cao, giá rẻ hơn so với các hãng có danh tiếng.
@Kaju oh..mình thì thấy nó rất nam tính đó chứ..hihi
nếu
hi. nếu tất cả các thương hiệu điện tử TQ đều cùi bắp hết thì tại sao có 1 số công ty vươn lên đứng đầu thế giới. Mình cũng nghĩ là ở đâu cũng vậy, trong muôn vàn công ty tôm tém làm ăn cẩu thả kiếm lợi thì vẫn có 1 số chú ý đến chất lượng và vượt ra khỏi những cái chung đó. Mình nghĩ OPPO Find 5 được đánh giá cao ở CES bởi những chuyên gia hàng đầu thì chẳng có lý gì ta lại cho rằng nớ không tốt
mình nhìn thì thích thật. nhưng sao mấy bạn ném đá hàn tàu dữ wa nên mình phải căn nhắc lại trước khi bỏ 10tr ra để mua sán phảm này.
@datgold hic, do phần lớn hàng hoá trung quóc không có thiện cảm với người việt bạn à. Chứ còn 1 sản phẩm công nghệ cao thế này thì đâu có áp chữ " tàu " vào chất lượng của nó được
@Nguyễn Phú Văn Mình cũng biết vậy là ko đúng nhưng với bọn cướp nước mình thì ai mà ưa. 😕
@SoGetSu nếu nói vậy thì Mỹ gây nhiều đau thương cho dân tộc VN mình
@Nguyễn Phú Văn Nói vậy thì mình phải suy nghĩ lại và đợi cộng đồng đón nhận nó có khả quan k thì mình sẽ thu phục 1 em
@Nguyễn Phú Văn Tùy theo cách nhìn nhận của mỗi người thôi!
con nay giong thiet ke cua sony
@người quan sát khác hoàn thoàn mà bạn
Vote cái giá🆒
mặt sau s giống Ex S quá chòi...
máy đẹp thật..hehe
yêu từ cái nhìn đầu tiên luôn.
@Xê ta ra máy này thiết kế nguyên khối nên chắc chắn nữa
k biết mình cười nguoi ta hay là ngược lại ấy mới chết. àh mà cho mình hỏi sao comen ben raovat k duoc vậy. chỉ giup với tk nhìu
don0102
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pó tay với Mod,Admin Tinh tế
@don0102 sao lai potay vậy bác. mình cũng mới tạo nick nên cũng k rành lắm. bác biết k chỉ mà còn cười nhạo thật là k tot nha 😁
don0102
ĐẠI BÀNG
11 năm
@datgold Mod,Admin xoá bài của tui rùi.........hixxxxx:p
Đẹp đấy...nhưng hãng chưa tên tuổi...không biết chất lượng sẽ thế nào ?!!!! 😃
@anhmmoj thông tin về nó cũng nhiều lắm bạn. lên mạng tìm thì đầy rẫy vì nó đang hot mà
@anhmmoj thấy mọi người thảo luận sôi nổi quá cũng có dạo qua mấy page thấy nói linh kiện nhập từ Mỹ, Nhật, Hàn gì đó còn chỉ lắp ráp ở TQ, chắc sẽ rất tốt.
TQ hay ko TQ ko quan trọng miễn đó là hàng tốt chất lượng, chứ mấy người kêu bài trừ tẩy chay này nọ thì tốt nhất là đừng dùng bất cứ thứ gì hết vì thấy hầu như sản phẩm gì cũng có thành phần made in china trong đó. OPPO Find 5 cấu hình tốt, máy cũng chất lượng mà lại rẻ hơn các hãng khác thì dại gì ko mua, tuy thương hiệu còn trẻ thật nhưng nó đâu có sản xuất hàng tạp nham kém chất lượng.
don0102
ĐẠI BÀNG
11 năm
This message is awaiting moderator approval, and is invisible to normal visitors.

Pó tay với Mod,Admin Tinh tế

Đây là 1 trong 10 sự kiện quan trọng nhất được chọn từ 65 hoạt động tìm kiếm kỷ lục Việt Nam trong năm 2012.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019