Trên tay OPPO Find 5, màn hình FullHD, CPU 4 nhân và 2GB RAM giá tốt

sonlazio
18/1/2013 13:27Phản hồi: 829
829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá tuyệt đúng không anh em??
@ngocrong182 tuyệt hay ko thì còn chờ em nó bán ra xem thế nào đã,,,nhưng nhìn chung là vậy..hehe
nói thật chứ mấy người cứ tẩy chay này tẩy chay nọ nhưng nếu Tinhte mở ra topic Tặng OPPO Find 5 cho ae tinhte thì nháo nhào chạy vào đăng ký, có khi lên đến cả ngàn người, vậy thử hỏi các bác tẩy chay cái gì?
@whynot_126 thì bạn giàu mình có nói j đâu mua toàn đò hiệu sd, mình sv nghèo nếu cái nào tốt giá rẻ mình sd, giữa 10tr và 15tr là một khoảng xa đó. đây là diễn đàn công nghệ lôi chuyên chính trị vài làm j.
@nnguyen_thuan không sài đồ Tàu là giàu ah, quần áo việt nam còn rẻ hơn tàu,máy móc mua của Hàn, của Thái không đắt mà chất lượng so với tàu thế nào. bạn thấy có cần phải giàu không? mình không đủ tiền để mua cái đt 4 nhân như thế này, mà nếu có tầm trên 10tr mình cũng không mua đồ Tàu vừa làm giàu cho nó mà ra đường chả ai thấy nó giá trị. 11 tr đấy, nhưng ra ngoài đường người ta nghĩ thầm " hàng tàu thôi mà ", mình thà cầm con nokia 1202 còn hơn.
chucademo
TÍCH CỰC
11 năm
@nnguyen_thuan nếu ai cũng hop túi tiền thì china là nhất , thế nên mình cũng nên thử chuyển wa cái khác cùng giá mà có thể tương đương. đó cũng là cách mà tránh hết mức có thể sử dụng china.
ChickenSoul
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn thiết kế khá chắc chắn....
Hàng Tàu cao cấp nó cũng ngon chứ đâu phải cùi
các bạn mà cầm con này trên tay đảm bảo không bh muốn bỏ xuống đâu. cầm đã lắm cơ. Vỏ của nó là nguyên 1 khối thép người ta khoét ra, lắp gắp linh kiện vào rồi chụp tấm kính gorilla glass lên thôi, không có khớp nối nào hết.
đã từng đi tham dự hoạt động trải nghiệm sản phẩm của OPPO finder, thiết kế rất đẹp, cầm rất chắc tay, cảm ứng rất mượt mà nghe nói giá thành lại cũng rẻ, nếu sau này bán ra sẽ gom lúa xúc 1 em 😁
lordgon
TÍCH CỰC
11 năm
Con này mà xuống 6 7 tr thì ối bác lại kêu k khác hát ka phân là mấy. Mà lên tầm 10tr thì bị kêu thương hiệu bé mà sao giá cao thế. Đến chịu các bác 😆
Cứ tưởng nhôm nguyên khối chứ lại là nhựa à 😔
@bang3lang không phải nhựa bạn. 1 loại thép đặc biệt
hỏi mấy bác HK phone có tham gia CES không =))
Auxuanmanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là giá tốt 😆 =))
winkispro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn chữ tàu ở cạnh dưới mặt sau, chắc bán nội địa thôi, chứ bán ra quốc tế mà chữ tàu thế thì vứt.:oops:
@winkispro đây là phiên bản thử nghiệm của OPPO Find 5 đó bạn. phiên bản quốc tế đương nhiên là tiếng Anh chứ
Ko ưa hàng tàu mặc dù thiết kế rất đẹp!
hàng TQ nhưng linh kiện bên trong đều là những linh kiện tốt nhất hiện nay trên thế giới mà bạn
tri776
ĐẠI BÀNG
11 năm
tầm tiền này áo quá nhiều lựa chọn
@tri776 Chờ nó ra mắt, mình mua rồi cho bạn dùng thử, bạn sẽ suy nghĩ lại. Mình dùng qua rồi nên mình biết 😃
duongvannam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cau hinh cung cao day, nhung chang biet chat luong the nao. Tom lai khong nen mua san pham cua hang khong chuyen ve dien thoai. Neu la hang Tau khua thi cang khong mua.
@duongvannam chuyện tập đoàn đa ngàng là bình thường thôi bạn. SONY là 1 điển hình. OPPO cũng có nhiều mảng kinh doanh khác nhau chứ. Mình nghĩ đa dạng về loại sản phẩm thì chẳng ảnh hưởng gì đến tính chuyên nghiệp cả
bom0110
TÍCH CỰC
11 năm
Hồi cách đây tầm 5 năm mình có 1 con mp4 của Oppo màn hình rất đẹp, phím cảm ứng ánh sáng sành điệu vãi, hồi đó mới chuyển từ ipod video sang thấy con đó vừa nhẹ màn hình vừa rực rỡ, chất lượng nhạc qua tai nghe cũng khá. Hồi đó máy của mình là có người đi Đài Loan về cho mình cứ tưởng hãng này của Đài Loan cơ, hóa ra của Tàu à?
Ở đâu không quan trọng bạn ơi, quan trọng là chất lượng của nó thôi. VN mà dùng dây chuyền tiên tiến của nước ngoài, nhập linh kiện tốt nhất của nước ngoài thì lẽ nào chất lượng không tốt. OPPO cũng vậy thôi. Ps OPPO có trụ sở tại Quảng Đông nhé.
ban dt sky 820 gia 3t3 +2pin+2 sat moi 90% ai mua pm 0966006243
Tau khua no cung tuy loai cac bac ak

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
@thang_taidau đúng là cái gì cũng tuỳ loại. OPPO Find 5 là 1 dòng điện thoại siêu cấp. Mình nghĩ những điều xung quanh như nó sản xuất bởi 1 không ty TQ sẽ không thể làm lu mờ được giá trị của sảm phẩm. Bạn cũng thường nghe câu slogan quen thuộc là chất lượng là giá trị cốt lõi mà
Lies
TÍCH CỰC
11 năm
nào giờ không ham đồ TQ, nhất là lại đến từ các thương hiệu mà chưa từng ai biết, thôi thì ráng bỏ thêm 1 2 tr mua luôn Sony Xperia Z hay Butterfly còn hay hơn :")
connguab
TÍCH CỰC
11 năm
noa chưa xh muk mí pác đã chọi gạch nhau tùm lum oy
cứ từ từ
sẽ koa câu trả lời chính xác trong 1 ngày gần đây muk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095