Trên tay OPPO Find 5, màn hình FullHD, CPU 4 nhân và 2GB RAM giá tốt

sonlazio
18/1/2013 13:27Phản hồi: 829
829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình thức đẹp quá trời
trên các trang báo công nghệ vẫn nói đến thương hiệu oppo mà.. hãng sản xuất các dòng smartphone cao cấp. và chiếc find 5 đứng trong top 5 những smartphone giải trí đỉnh nhất đấy

đây là bài bình luận của Tinh tế Super-Moderator về Find 5, nếu bạn chưa từng dùng, thì đừng nói linh tinh.
@LOLfightinger like kịch liệt bạn này!!
@LOLfightinger Hơi đâu chấp nhặt bọn nó vậy, bọn nó tầm nhìn hạn hẹp về công nghệ nên mới không biết. Chúng nó ko biết thế nào là công nghệ đích thực đâu bạn à 😃
theo mình thấy thì mỗi sản phẩm có 1 cái tính năng ưu diem nhuoc diem khác nhau, như các ban thấy FInd 5 la smart fone Full HD mỏng nhất thế giới , Sản phẩm được trang bị chip xử lý 4 nhân Qualcomm Snapdragon S4 Pro tốc độ 1,5 GHz, RAM 2 GB, bộ nhớ trong 16 GB không hỗ trợ thẻ nhớ.Smartphone Full HD của OPPO sở hữu camera 13 megapixel với cảm biến Exmor RS thế hệ mới giống như trên Z và ZL của Sony và tích hợp công nghệ âm thanh Dirac HD Sound.
Máy còn có các giao tiếp NFC, hỗ trợ DLNA với pin dung lượng 2.500 mAh. Oppo Find 5 chạy hệ điều hành Android 4.1.
các chức năng của nó cũng Dc sánh ngang vs các ông lớn như SAm SUng, Apple hay SOny ,LG ^^
Theo thông tin mình đọc được thì toàn bộ linh kiện đều là hàng nhập từ Mỹ, Hàn Quốc và Nhật Bản đấy bạn, chỉ có lắp ráp ở Trung Quốc thôi, Hơn nữa thương hiệu OPPO là một thương hiệu toàn cầu, đã xuất hiện nhiều năm ở Mỹ, Thái Lan, Nga, Indonexia rồi.nói chungmoi nguoi co sở thích xài Dòng smartphone riêng của mình , Ai thích thì mua thôi ^^
uh Ưu diem lớn nhất của Nó de tao sự khac biet vs các thương Hiệu lớn mà bà con
mỗi người có 1 cách nhìn về sản phẩm riêng mình vẫn thấ FInd 5 là tuyet vời
topic này có 2 con trâu cứ tỏ vẻ ra là yêu nước lắm đấy... Không lẽ phải kêu mod vào đây nói chuyện thì bọn này mới bớt nói nhảm đc nhỉ....
thoi chỉ có viec bàn về sản phẩm thôi mà các ban lai chửi nhau thế kia, Ai thich san pham thì mua thôi chư chửi qua chửi lai có dc gì dau nào
@Tung steven uhm, ai thích sp nào thì mua sp đấy, mình thấy con Find 5 này mua được thì mình mua thôi
@manhchutrinh uh mình cũng vậy
uh bác nói đúng đấy , có mỗi kai san pham mà gay ra xung dot thì hok hay dau , AI thích san phẩm của Find 5 thì mua thoi , hok mua thi thoi chui qua chui lai dc gi
@Geniustheword Vấn đề chính ở đây là họ không tiếp thu kịp với thời đại, niềm tin mù quáng về 1 thứ hư vô 😃
@Geniustheword phải chi nói chuyện nghe hợp lý như bạn thì đâu ai nói gì..thế mà có bọn trẻ trâu cứ ra vẻ ta đây yêu nước. Đây là topic công nghệ, mà lôi cả chính trị là không hay rồi. hàng chưa chưa test mà cứ bô bô là kém chất lượng.
mà mình thấy Find 5vẫn có những ưu diem nên mua như là smartphone màn hình Full HD 5 inch có giá bán thấp nhất trên thị trường, về ứng dung của nó thì cũng hok thua bất kỳ ông lớn nào
@Tung steven bac nói chí phải ^^
mình cũng dg de dành tiền múc 1 con ^^^
@Tung steven chuẩn đấy bạn, sau tết mới ra mắt nên còn đợi dài dài để mua
mình cũng mún xài thử con Hàng này xem sao 😆
mà đây mình cũng nói là theo mình tìm hiểu thì bên OPPO có cái sự kiện hoại động ủng hộ bên diên đàn đó thì mua đc con finder 5(not 5find) giá rẻ hơn, mấy nick lập chắc cũng do hoạt động. có điều mấy cha PR dự dằn quá biết cũng nói ko biết cũng bô bô, có điều theo đánh giá của mình con này cũng tốt, hết tiền ko cũng múc rồi !!!!!!!
theo
theo mình được biết thì thì chỉ có oppo finder với oppo find 5, chứ finder 5 chắc loại đó mới ra nhi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019