Trên tay OPPO Find 5, màn hình FullHD, CPU 4 nhân và 2GB RAM giá tốt

sonlazio
18/1/2013 13:27Phản hồi: 829
829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Riêng mình thấy thì ngoại hình em này bằng XZ và hơn HTC butterfly. Linh kiện thì công bố đều là *hàng khủng*. Đợi a solazio mở máy mà đúng là hàng xịn thì sẽ xem xét mua thì thực sự thích cái thiết kế này. Giá e nó thấp hơn cũng đúng thôi. Giá thương hiệu ít hơn mà. Giống như LG bây giờ vậy
Con này đẹp mà cái hãng chưa nge bao h nên cũng ngại
Đừng nói hàng tầu nữa nha. Nhiều hãng quá ko biết đâu mà lần
Oppo ha~,h sx dt nua~ co a`,oppo xai` cung~ ngon chi~ moi~ thuong hieu tq thui,ve vn ma gia' duoi' 11tr la mup'.
không xem được hình ảnh trên nhỉ
Thằng này nó là Trung ương TQ đây mà, Thương hiệu này cực mạnh về mảng đầu đĩa, Đọc khỏe, không kén đĩa, bền... mấy em đầu đĩa của Sony, LG, Pionner hay SS... tầm 2củ đổ lại chạy dài mới đú nổi nó
Hãng Oppo này bên Tàu rất phổ biến các bác ạ, các máy của nó nhìn cũng khá đẹp đẹp.
Hàng tàu khựa bẩn bựa thì biết chất lượng sao rồi, bỏ ra chừng đó tiền đi mua hàng tàu đúng là quá uổng phí, không phải tự nhiên mà ng tiêu dùng cả thế giới tẩy chay hàng tàu đâu, đến khi phát hiện dt nó cài mã độc hay có hoá chất gây ung thư thì đã quá muộn rồi, hàng trăm nghìn người VN bị ung thư có công rất lớn của anh láng giềng tàu khựa!!! Với tính chất bẩn bựa của tàu thì việc các bác mua dt của nó thì mấu bác có công rất lớn trong việc giúp nó sản xuất vũ khí, súng đạn chiếm Trường Sa, Hoàng Sa.....
hàng đẹp giá tốt quá, ko biết chất lượng thế nào nhỉ :|
Giá mà không phải của Tầu:oops:
@Mr Sức Khỏe để ý chút đi bác, đa số là các acc mới lập và bài post chỉ liên quan đến con oppo này( k có 1 bài nào liên quan đến chủ đề khác cả đâu 😁), bác hiểu mình nói chứ :D
@whynot_126 chắc bạn làm cho công ty nào đối thủ của OPPO phải không, cố dìm bằng được mới chịu, công ty nào mà dơ quá vậy!!
@sidanh112 😁, vãi thật, nhìn bài post + số post của tôi so với bạn xem, lúc đấy rồi nói chuyện.một người coment đủ các chủ đề từ xe máy,máy tính bảng, blackberry, nokia,... và 1 người mới lập nick + tất cả các bài post đều ca điện thoại oppo là thấy như thế nào rồi :D
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn cũng ngon đấy chứ
mặt trước khá giống với ARC S
gnurtcahkov
ĐẠI BÀNG
11 năm
đọc là Ộp Pô Phai Phai hả các bác :v
Thiết kế đẹp....*ko biết có sạo mình hay ko*

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
giá ngon
Vậy màn này không phải màn LCD sao mà so sánh IPS vs LCD?
//mod đang nhầm giữa công nghệ màn hình và công nghệ tấm nền có lẽ ý muốn so sánh IPS vs TN
Oppo mà cứ tưởng là Oppa của Hàn Xẻng 😁
mrespro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp quá giá lại hợp lí
hình thức bắt mắt quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095