Trên tay Pantech Vega R3: CPU S4 Pro bốn nhân, RAM 2GB, màn hình HD 5,3"

TieuKim
22/10/2012 0:11Phản hồi: 581
581 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khủng long bạo chúa là đây.7k quadrant
Ôi vãi đái quá, siêu phẩm kinh khủng nhưng giá 13tr tính ra vẫn hơi cao vì S3 giờ chỉ còn hơn 11tr thui. Đợi em nó về dưới 10tr mới xúc 😁
màn hình đt trên 5" lên ngôi...
thích bộ ảnh hotgirl hơn là r3
em này cấu hình bá đạo quá nhỉ
nhohanoi
TÍCH CỰC
11 năm
nhình cái cai cable USB và tai nghe như hàng tàu khựa, nhình chất liệu ko sang và chất lượng như sony
Mấy bác cứ chăm chăm vào mấy điểm benhmark làm gì nhỉ 😃. Hơn kém nhau vài con số thôi mà, quan trọng là trải nghiệm thực sự khi trên tay có đem lại hài lòng cho các bác k. Chứ ngay cùng dòng máy như nhau mà chạy rom khác nhau cũng đã có kết quả bench khác nhau rồi mà. 😃
@o0_iam_0o_me chuẩn,nhận xét vậy mới đc chứ
Gia_Hưng
TÍCH CỰC
11 năm
shop Review sao tiện không cho cái giá luôn
@nghia3d. Mình biết lỗi rồi😔 , mình cũng đang cầm 1 con Note 2 nhưng mình thấy nó không nhanh như S3. Thực sự trong những chú dế tầm 4.8". S3 là đáng lựa chọn nhất. R3 tuyệt nhiên không phải đối thủ của Note II, nó chỉ là một lựa chọn cho những ai không khoái SS và to quá như Note.
trungbinh#
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TieuKim Thích bài reviews này, cái cảm tính của bác cho tôi cảm nhận được sản phẩm mình đang theo dõi.
Quá đẹp luôn nhưng hơi to nên sẽ hơi bất tiện 1 chút. Đang dùng Vega S5 và cảm thấy hài lòng về chất lượng.
Mr.Fox
TÍCH CỰC
11 năm
Hàng ngon
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hinh nhu bac chu ng Hai Duong que minh 😁
siêm phẩm công nghệ mới..không biết đến bjo mới là giới hạn đây
nói tóm lại trong phần "phát biểu" bác ta quả quyết rằng chỉ có LG , s3 hàn hay em này có 2G ram mà không cập nhật là có note 2. Nếu muốn chứng minh nó mạnh nhất thì hãy so găng với s3 (tui thấy trên bàn) và note 2 thử xem. Chứ nó chung chung thì tôi nói s2 ......nhanh hơn cũng được. Chưa kể là do cái tôi của mình nữa. Hàng nào "tôi" mua thì best còn hàng "bạn" mua thì không bằng đâu , đó là chưa kể do ưu ái của Fan dành cho sp yêu thích của mình. Cảm ơn bài viết minh hoạ hay. Nhưng nếu muốn so sánh thì nên có bài test sẽ hay hơn.😁
Quả Pin...nghe mắc cười
@ometa020983 😃😁 người miền Nam thì gọi là cục pin người ngoài ấy gọi là quả pin. Có người còn gọi là viên pin hay ...hòn pin ai cấm nào ? hahhaha
http://www.glbenchmark.com/result.jsp?benchmark=glpro25&brand=&gpu=&orderby=&subtest=-2&var=top&oldal=0

Kết quản benchmark ko bất ngờ, khi R3 đứng đầu bảng xếp hạng, vượt qua tất cả các tên tuổi đình đám nhất 😃
onlylove511
ĐẠI BÀNG
11 năm
xem clip thấy rất ok.đẹp chất.ko biết giá cả thế nào.chả thua gì LG SS.
Oxi
CAO CẤP
11 năm
kha kha....
Giá nhiêu thế bác
Hàng nội địa mà hơn 12 củ thì làm con s3 hoặc thêm chút có Note2 cho lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095