Trên tay Philips E170: điện thoại cơ bản 2 sim, kết nối với smartphone như tai nghe Bluetooth

Quang Thái nè
25/3/2016 11:37Phản hồi: 240
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa thử kết nối thành công với V10 nhưng ko đọc đc danh bạ trên v10,ko hiểu luôn.trong khi đó kết nối với SS A7 lại đc.
Vừa thử kết nối thành công với V10 nhưng ko đọc đc danh bạ trên v10,ko hiểu luôn.trong khi đó kết nối với SS A7 lại đc.
hieutron
TÍCH CỰC
8 năm
@trongvinh.nt Samsung tích hợp sẵn app notification rùi. Còn với LG bạn cần cài thêm mới dùng đc.
bạn chủ thớt cho hỏi V10 chạy rom gốc 5.1.1 hay 6.0
máy mình V10 hàng chính hãng rom 6.0 kết nối bình thường nhưng e170 ko đọc đc danh bạ trong V10.thử 3 con e170 tại 3 cửa hàng đều ko đọc đc,kể cả cài pm btbtnotision.
bác nào dùng V10 biết cách fix chỉ giúp.
hieutron
TÍCH CỰC
8 năm
@trongvinh.nt Samsung nhúng sẵn app vào đó rùi.
Để dùng với V10 Pác cài thêm.
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.evanhe.nhfree
Đã cài vẫn ko ổn,hỏi lại nhà pp nói duy nhất con V10 rom gốc 6.0 bị ,máy phụ nên thôi mua con khác pin khủng rồi bạn.
up camera hành trình, chúc mua may bán đắt
up camera hành trình, chúc mua may bán đắt
Các bác cho hỏi con Mobell M468 có tính tăng Bluetooth Partner này ko? Tks!
https://tintuc.mrbachkhoa.com/mobell-m468-dien-thoai-co-vuot-bac-voi-camera-xoay-180-do.t953.html
Minh - TVH
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang có 1 em Philips E170, ai mua bán rẻ cho này, nhiều điện thoại quá chật nhà
Minh - TVH
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang có 1 em Philips E170, full box like new , 500k ai mua pm
@Minh - TVH
Liên lạc ntn bạn ơi? Inbox k thấy trả lời?
con máy này dùng trên iphone chỉ đủ nghe gọi và đọc danh bạ từng số rất lâu. Còn về phần soạn tin nhắn thì việc chuyển đổi chữ hoa với chữ thường thôi cũng tốn mớ thời gian. Lỡ mua rồi nhưng nản vl
thuyduon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vừa tậu em này, nối bluetooth với phablet của Sony nghe gọi rất chuẩn. Phù hợp với ai thường xuyên phải di chuyển và liên lạc nhiều. Chất lượng đàm thoại, loa ổn. Có thêm tính năng báo quên máy chủ khá hay. Pin rất okey so với các tai nghe bluetooth cao cấp.
Nhược điểm: vì là điện thoại nên CSGT vẫn tóm vừa đi vừa alo.
@thuyduon nhược điểm là cách đổi chữ hoa ra thường hoặc ngược lại khi soạn tin nhắn khá ngu, phải bấm # cả mớ lần mới đc 😁 . Với không có cơ chế sao lưu toàn bộ danh bạ từ máy smartphone sang máy philip mà phải sao lưu từng số rất lâu :D
cái này nếu gọi đến máy philip thì có nghe được trên điện thoại android không nhỉ
zonzongl
TÍCH CỰC
7 năm
@gabeo122 chiều ngược lại hình như k đc bác ạ. hôm trước ra chơi thử bên fpt 1 lúc. thấy cũng ok. mà nghĩ lại về lấy con q mobile ghẻ ra dùng cũng ổn. nên chẳng mua. :v
chaunb97
ĐẠI BÀNG
7 năm
con nay có thể tự động kết nối bluetooch lại các may đã kết nối trươc đo nhưng do bị mất kết nối gián đoạn không nhỉ
bdkhn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này cứ thỉnh thoảng lại báo "sending text message" rất khó chịu mặc dù mình không gửi tin nhắn. Có bác nào gặp tình trạng như thế không & chỉ mình cách khắc phục với.
máy e170 này có ghi âm cuộc gọi tự động trong cài đặt không ạ
dx82
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu smartphone kết nối bluetooth với cái điện thoại này rồi thì khi đi ô tô còn có thể kết nối bluetooth trên ô tô để đàm thoại rảnh tay không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019