Trên tay phụ kiện iPhone mới: iPhone 5 mỏng hơn, dài hơn, chuẩn kết nối mới

cuhiep
10/9/2012 4:57Phản hồi: 534
534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lumia 920 mà chiến thôi anh em đổi gió đi😁

kẻ bải trận ...!
nghét những kẻ đánh bom. liều chết...
longxek8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy thằng tàu khựa cứ cầm đèn chạy trước ô tô thế này kiểu gì cũng có bữa chết 😆 hy vọng iphone mới thiết kế khác hoàn toàn đi hehe
trum1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn tin vịt
nhìn như hàng Hồ Cẩm 😆
XHIEUY
ĐẠI BÀNG
12 năm
MẤY ÔNG BÊN SẢN XUẤT PHỤ KIỆN NẮM BẮT THÔNG TIN NHANH VÀ CHUẨN HƠN BÁO CHÍ ROÀI:eek:
năm ngoái cũng 1 đong phụ kiện mới nè, rốt cuộc việt vị hết cả lũ 😁
h2ckira
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua đồ apple chủ yếu là cái đẳng cấp mà apple mang lại chứ tính năng thiết kế có quan trọng gì. Miễn có logo quả táo thì vẫn mua mặc kệ mọi thứ khác. Topic toàn sam fan với no fan. Ta là i fan

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
@shinwriter Vãi 2 bác này ,thế mà cũng chưởi nhau..l
@econan1214 Mình ko biết....nhưng hy vọng ko phải mẫu kéo dài....và ios 6 có gì mới hơn!
@hellsing82 Nói chuẩn đấy, kg ghét aple nhưng ghét cay đấng những kẻ thần thánh hóa một công cụ giúp con người thoải mái hơn trong công việc và cuộc sống, mà đã là công cụ thì nói cho cùng chỉ là bọn đầy tớ vô tri giác với bộ não do chính con người tạo ra, vậy thôi.

Q-fan và cm từ màn hình cảm ứng của P81Hd nhận wifi từ Gt-s5570.
Prince23
TÍCH CỰC
12 năm
@huangjin mấy bác đó học vấn ko ca với thiếu văn hóa bác chấp làm gì anh em tinh tế chia sẻ với nhau kinh nghiệm mà đâu phải chợ làng mà mấy bác đó lại dùng từ ngữ ghê quá
Cứ mỗi lần apple ra sản phẩm mới thì ai chẳng chê trc ipad ipad 2 rồi iphone 3 3gs ae chê lên bờ xuống ruộng xong cũng khối a đâm đầu vào mua cho bằng đc.Nói chung cứ đợi ra cầm trên tay rồi hãy đánh giá còn bi giờ chưa biết thực hư thế nào mà chê cái gi???
@bikid_18_2 Đồng ý.còn topic nào Nokia ra sp mới là khen nức nở,nhưng rồi doanh số ntn?? Chắc là mấy anh khen đó đi mua ip hết rồi.haizzz. đúng là trên mạng nên các bố chỉ nói cho sướng miệng thôi 😆
@EternalAurora bạn này nói hay VKL =)) nhớ lần mới ra N9 cứ như là tận thế đến nơi 😁 nào là tuyệt tác, siêu phẩm...blah.blah cuối cùng ế dek ai mua. hồi trước mình cung khen N9 nhưng đi mua thì mua iphone =)) hài
@luke valentine B này giống m thật. Kết n9 vkl ra mà lại đi mua ip 4s
pisa
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp, biết thiết kế bên ngoài thì ko đủ để đoán gì về iPhone mới cả, còn rất nhiều thứ ko biết được: cấu hình, camera, phần mềm, và nhiều sản phẩm khác nữa.

Cũng khó hy vọng iPhone mới có thể giữ bí mật như những dòng cũ, dây truyền sản xuất quá rộng, cánh nhà báo lại soi mói rất kỹ, tin tức về iPhone mới rất đắt giá.
ko dep nhu ip4 duoc.
hi vọng đừng giống như thế.... có khi nào không phải ip5 mà ip 4sx hay gì đó không nhỉ......
lupingzi
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều người đem tỉ lệ vàng ra troll nhỉ?
máy chưa ra xem tin đồn mà phán như thánh =))
@lupingzi Cũng giống như nhiều người lôi câu nói: "Đa nhân chỉ tổ tốn pin" ra troll mỗi khi có tin đồn về cấu hình loạt sản phẩm Lumia mới ý. Nói chung là toàn bọn GATO đếch có tiền mua điện thoại thôi bác ạ. Mình chả thích iPhone nhưng chẳng bao giờ đi anti làm gì. Mỗi người một sở thích, trao đổi với nhau chẳng phải tốt hơn sao, sao cứ phải đi cãi nhau làm gì nhỉ
kitas01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm ngoái cung ra 1 loạt thế này. Rốt cuộc ra 4s. 2 ngày nữa sẽ rõ thôi. Đừng manh động ^^
các thánh cứ thất vọng + dìm hàng cho nó giảm giá chút thì tốt:rolleyes:
S777
TÍCH CỰC
12 năm
Năm ngoái cũng thế, mấy công ty lớn đưa phụ kiện 1 đống theo tin đồn, cuối cùng có đúng đâu. Toàn tin vớ vẩn, đợi ngày 12/9 mới biết chính xác được.
Theo ngu ý của mình thì Apple sẽ kéo dài cả chiều ngang và chiều dọc của máy cho đều theo tỉ lệ vàng.
Ko thích kiểu khéo dài này......hy vọng thiết kế và ios 6 sẽ có gì đó hay!
Nhớ hồi năm ngoái..cũng ra một mớ phụ kiện dành cho "iphone 5" ..cuối cùng trật lất hết..Tụi tàu khựa rảnh lắm..thích là làm thôi..mấy cái case này có đáng là bao chứ...
mình nhớ năm ngoái khi 4S chuẩn bị ra cũng giống thế này,đồn đoán + chuẩn bị phụ kiện tương thích + bao nhiêu là đồn.Cuối cùng ăn quả lừa hết,ra 4S chứ ko phải ra 5 hay 6.
còn năm nay..... 😁
pin mà dưới 2000 thì nghỉ
@ducduy_phantom nó mỏng thì gắn cái ốp lưng vô ẽxtra battery thêm 2200 mah nữa cũng trâu và vẫn đẹp mà 😁
@ducduy_phantom Qua Android có nhiều cái đt pin khủng 3000-4000 tha hồ chọn lựa. Lăn tăn làm gì hàng của Apple vậy bạn? Nếu đã nhắm dùng đồ Apple thì cũng nên hiểu rõ những tiêu chí của hãng đề ra. Còn không muốn thì như trên đã nói thà chọn Android cho nó lành.
Linh Việt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducduy_phantom điện thoại mỏng thế pin 1800 là nhiều rồi bạn ơi.
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
năm ngoái dính 1 cú rất là đâu rồi, mấy cái case bên trung quốc nó bán ầm ầm, mà ra cái iphone 4s như cái 4 >"<! h thì không tin tới ngày 12 xem thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019