Trên tay pin di động Energizer RED Edition

cuhiep
12/1/2018 7:32Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã mua 1 cục 15002 thường và cực hài lòng, vừa đặt thêm 1 cục Red này.
Năm ngoái đã mua 2 cục xiaomi gen 2 cả 10000mah và 20000mah (chính hãng) nhưng không hài lòng, nhất là khi xài kèm và so sánh với anker.
MonkeyZ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài cục Denzo 5400 giá 240k. Thấy cũng hợp với nhu cầu rồi 😆
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
😁 đặt hàng từ hôm có bài này tới nay mãi chưa nhận được hàng, nhân viên thì báo hết quà tặng....lên lazada ai cũng than phiền như thế 😕
nemoftw
ĐẠI BÀNG
6 năm
@marklost em cũng đang chờ mòn đít bác ơi, lên lazada đọc thì cũng thấy ai cũng chửi vụ quà. lazada giao hàng thì lâu vãi cả chưởng. Rất ghét lazada mà do deal thơm nên cũng ráng đặt, thêm vụ này thì từ nay k bao h mua của lazada nữa. Giao ở nội thành SG mà thời gian thì bằng em đặt mua đồng hồ từ Mỹ gửi về luôn 😕😕😕
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@nemoftw 😁Ukm thấy nó tăng giá lại rồi, thôi ráng đợi thêm ít hôm nữa xem sao, không thì gọi tổng đài nó mỗi ngày chơi :D
@marklost Mình cũng đợi mỏi mòn đây. Sau này review ít sao cho item này chỉ vì chờ đợi.
Thực ra tình trạng hàng đặc biệt nên nguồn cung khó khwn thì bình thường, chỉ là với cty lớn như lazada thì cần làm rốt ráo khi biết thông tin và thông báo KH trước.

Sent from my LG-H990 using Tapatalk
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@letrantrung123 😁 đợi mòn mỏi dài cả cổ rồi đây.
Cho_Chet
TÍCH CỰC
6 năm
Ahihi
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@Cho_Chet Thì từ hôm đăng bài này đến nay em đã nhận được đâu 😁. Không biết mấy món khuyến mãi tới bao giờ nữa 😃
Cho_Chet
TÍCH CỰC
6 năm
@marklost bên ene có gọi thông báo sự chậm trễ mà,đằng nào trc Tết âm lịch cũng sẽ về thôi bạn ơi...😃)
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@Cho_Chet 😁thì chậm trễ cái túi đựng thôi bác ơi, bảo trong tuần này, còn pin thì gửi trước, mà đợi nguyên tuần chưa thấy 😔
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@marklost Kaka hôm nay nhận được rồi. Không có túi đựng nhưng có thêm chai khử mùi được tặng hhaha
quehuongp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sạc bằng cổng qc3.0 của loại 15k cho note 8 thì pin ko thể tự tắt đc ( pin nóng lên trên mức ấm tý). Nó cứ tắt rồi sạc lại, và cứ liên tục như vậy. Cổng còn lại thì tự tắt khi đầy đc . Có ai bị như mình ko ? Thất vọng quá. Mấy bác nào nhận đc hàng rồi cho mình thông tin tham khảo hàng mấy bác với !
@quehuongp Mình chưa sạc đầy nên để thử rồi mới biết được. Tuy nhiên, đúng ra thì 2 cổng phải có chức năng ổn định giống nhau. Nếu 2 cổng không chạy ổn định thì bạn thử nghiệm thêm các trường hợp khác rồi mang đi bảo hành. Chắc bạn phải cần sạc đầy trước rồi mới mang đi đó.

Sent from my LG-H990 using Tapatalk
quehuongp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@letrantrung123 Mình thử sạc cổng đó cho s6 Egde thì tự tắt pin bình thường , còn với note 8 thì tự tắt và mở lên lại sau 2 đến 3 giây, mình nghi do note 8 chứ không phải tại pin quá !?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019