Trên tay pin di động kiêm dock dựng iPhone, nhôm CNC, hoàn thiện chất lượng cao

cuhiep
21/4/2017 4:34Phản hồi: 427
Trên tay pin di động kiêm dock dựng iPhone, nhôm CNC, hoàn thiện chất lượng cao
Một sản phẩm thương hiệu và làm tại Việt Nam khác mà mình rất thích. Phần vỏ được làm từ nhôm CNC nên cầm rất chắc chắn, đẹp. Phần cơ cấu trượt cũng được làm rất xịn và thông minh nên trượt rất ngọt và chắc chắn. Sơn bên ngoài được xử lý với công nghệ như công nghệ xử lý vỏ của smartphone. Bên trong là cục pin dung lượng 6800mAh. Chiếc dock này mình trên tay có cổng Lightning sẵn bên trong và để dùng cho iPhone. Power Go cũng làm sản phẩm tương tự với cổng MicroUSB để dùng cho những máy Android.

Mình được tặng đế này, mình cũng thích xài. Nhưng mình nghĩ lại là sẽ dùng nó để tặng cho anh em, nhờ anh em share bài này đi vòng vòng để nhiều người biết đến một sản phẩm chất lượng của Việt Nam. Nhiệm vụ của anh em là share bài này và cmt nhật xét về sản phẩm vào đây. Một tuần sau thì Mod sẽ bốc thăm chọn ra người may mắn theo random.

Đế sạc được thiết kế ẩn vào bên trong, trượt để lộ ra phần kết nối. Mình từng dùng nhiều loại nắp trượt rồi thì đánh giá đây là một trong các nắp trượt cho cảm giác trượt rất thích và chắc chắn. Qua phần trượt này có thể đánh giá cty gia công có trình độ khá cao trong sản xuất.

Khi trượt lên thì cái nắp sẽ đồng thời là phần đỡ lưng cho iPhone. Thiết kế này giúp bảo vệ cổng kết nối và máy iPhone kích thước nào dùng cũng đc.

Hộp, sách, cách thức đóng gói, thông tin về sản phẩm cũng rất rõ ràng và đầy đủ.

Hãy nhìn vào đường thẳng nơi mà nắp trượt cũng như thân đế gặp nhau. Anh em thấy nó cong và nó đều. Điều đó cho thấy sản phẩm được hoàn thiện rất tốt.

tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_8.jpg Mặt trước và cạnh hông khi đóng lại. Mặt trước còn có 4 đèn led để thông báo lượng pin còn lại.

Mặt sau có nút tắt/mở bằng inox nên độ bền cao. Cổng MicroUSB để sạc pin vào đế và cổng USB-A để sạc cho các thiết bị khác. Vậy là cùng lúc sạc được cho hai thiết bị.

Logo Power Go để trên mặt trên và sáng đèn lên khi anh em mở lên. Logo dạng chìm xuống giống logo của Apple khoét trên mặt của MacBook.
tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_1.jpg Có những màu như trên hộp. Cái mình tặng các bạn là màu đen.

Quảng cáo

Cám ơn http://powergo.vn/vi/ đã cho mình cái đế ngon lành này.

tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_1.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_2.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_3.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_4.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_5.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_6.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_7.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_8.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_9.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_10.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_11.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_12.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_13.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_14.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_15.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_16.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_17.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_18.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_19.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_20.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_21.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_22.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_23.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_24.jpg tinhte_EGO_iPhone_Dock_sac_25.jpg C_EGO_iPhone_Dock_sac.jpg

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @HPSS với số thứ tự bình luận #12 đã trúng giải. Bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận giải từ @Kính Cận 0_0. Anh em chưa may mắn thì hẹn ở các game sau nha 😁
427 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn cũng đẹp phết. Cái này thêm Loa nữa thì ngon.
Đồ này màu trắng nom sẽ chất hơn [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Gia công khá chắc chắn, nếu có tặng màu hồng thì tuyệt quá 😁
@Kính Cận 0_0 Nhất định phải là màu hồng mới đẹp à? [​IMG]
hehe1110j
TÍCH CỰC
7 năm
@Kính Cận 0_0 Ông k đọc bài ah? Xem hình vỏ hộp có màu rose,chỉ nhanh tay cmt cho nó kịp giờ quay số.bó tay
@Kính Cận 0_0 Màu hồng đầu tiên đó "thím" 😃
@[}{]oang [}{]a Mình biết chứ, nhưng ý mình là nếu tặng cục màu hông thích hơn 😁
@hehe1110j Ý mình ở đây là nếu tặng cục màu hồng sẽ thích, và mình bình luận vui vẻ chứ không phải bình luận để tham gia bốc thăm và mình cũng là người phụ trách việc bốc thăm mà 😃
Vẫn là thắc mắc muôn thủa với các phụ kiện dạng này dành cho iphone, đã dành cho ip thì làm cổng sạc vào là micro usb làm moẹ gì vậy? Tự dưng xài ios lại phải cất thêm 1 sợi cáp usb?
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cutuncutho Có chứ bác. Hôm bữa có hãng nào làm cổng sạc cho SDP vừa micro usb vừa lightning luôn. Nhưng ko nhớ tên
angel1211
ĐẠI BÀNG
7 năm
@AZwarrior cổng của apple, muốn dùng apple cũng không cho. MFI chỉ cấp cho cổng (+) thôi
@angel1211 cổng + thì cần gì MFI? hay thg Aukey này cũng là hàng nhái hàng lậu?
http://pinsacdienthoai.net/pin-sac-du-phong-aukey-pb-t13-5000mah-cong-sac-vao-lightning-id542.html
ngoài ra còn nhiều lắm, pin dự phòng dùng cổng input lightning đầy rẫy ra, vãi cả ko cấp phép 😃
tìm hiểu trước khi nói nhé
everytime224
ĐẠI BÀNG
7 năm
@AZwarrior Comment thích nhất.
Và ad rì viu về thiết kế ko thì phải. Ko thấy nói đến chất lượng pin, hiệu suất v.. vv...
bonydc
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá nhiêu vậy ta
@bonydc 1.090 k đó bác, chẳng tiện gì cả có mỗi sạc cắm vào phiền phức quá. cái này phải giá ngang để còn xem phim, để đứng thì chẳng có tác dụng mấy. thêm cái loa vào nữa mới ngon.
tiderace
TÍCH CỰC
7 năm
Đồ phụ kiện ít thấy công ty Việt Nam làm nhỉ. Nhưng công nhận nhìn sơ qua thì cũng chất đấy!
@tiderace Chất lắm à bạn
tiderace
TÍCH CỰC
7 năm
@Tên Hiển Thị Ngon, hết bị block rồi à :v
@tiderace Tuổi gì hả bạn
tiderace
TÍCH CỰC
7 năm
@Tên Hiển Thị Haha, cmt nhiều đôi khi lại trúng
mr.nhat1224
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn đẹp, ủng hộ
@mr.nhat1224 1 củ bác ơi
kiemcun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp, nhưng nếu có thêm tùy chọn cho những đt khác thì ngon
hehe1110j
TÍCH CỰC
7 năm
@kiemcun Ông k đọc bài ah? Trên bài có nói có loại chân micro usb cho các máy android,tay cứ nhanh hơn não để giải quyết vấn đề gì cơ chứ?
kiemcun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hehe1110j Đúng là tay nhanh hơn não, tùy chọn khác là tùy chọn cái đế để dùng cho đt khác đấy bạn ạ
hehe1110j
TÍCH CỰC
7 năm
@kiemcun Đọc kỹ đi rồi hãy nói nhé,đế cho điện thoại khác là điện thoại gì? IMG_6796.PNG
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
Không thực tế lắm 😁
@HPSS Uhm, ko thực tế lắm nhưng may mắn cũng đến rồi, chúc mừng nghe [​IMG]
Đẹp vậy đã đủ chưa?
Hoàn thiện tôt
Vậy là nếu chỉ sạc 1 thiết bị thì dòng ra là 1A = sạc iPhone
Còn nếu sạc cùng lúc 2 thiết bị thì có ok ko bác? Và dung lượng vậy nhưng thực tế có sạc được 2 lần cho 7Plus ko?

À với em hơi tò mò chút là thấy anh @cuhiep nói: Một sản phẩm thương hiệu và làm tại Việt Nam khác mà mình rất thích.
Em cũng rất thích các SP công nghệ SX tại VN. Nhưng ngoài Bagi ra em chưa biết thêm hãng nào cả. Anh có thể giới thiệu thêm để mọi ng ủng hộ hàng Việt đc ko ạ 😁
@quoc03 Trả lời cmt thôi mà :D
@cuhiep Đắt quá ai chơi :p:p
abctbl
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zaizai_259 Ví dụ : Bphone BKAV hay là VÍ SEN đại loại là vậy :D:D:D thường thì mình thấy Viết Nam mà làm ra sản phẩm thì giá gâp 3 > 4 lần sản phẩm cùng chất lượng mà cùng khu vực sx
ndacthien
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Nếu gọi là ủng hộ hàng Việt thì phải thì share thông tin qua Zalo, không chấp nhận Facebook. Mình thấy Zalo là cũng là 1 mạng xã hội của VN, chất lượng khá tốt, sao cứ đi hùa theo bọn Facebook.
Lúc trước còn nhớ khi mua con iPhone 2G thì có một cái dock sạc kèm theo. Khi xưa rất thích cái dạng này vì điện thoại khi cầm về nhà luôn có 1 chỗ gọn gàng để cắm vào, vừa gọn vừa tiện.
@kingtiger313 Vừa sang chảnh và phong cách nữa chứ. 😁
Tốt thì bh dài dài tí.
đã vào trang web để xem giá,cổng LIGHTNING là 1.090.000 vnđ. còn cổng micro là 990.000 vnđ
hơi đắt nhưng đc cái là đẹp
@ducdeptrai_pro9x Mua nhanh còn kịp 😆 đang sales 30% 😃)
NGON NGON
Hàng Việt Nam chất lượng cao, hoàn thiện rất tốt.
Kiểu đẹp và nhìn chắc chắn, nếu pin dung lượng cao hơn chút thì quá tốt
Công nhận luôn :v...ếu hiểu xài chi nửa đực nửa cái thế này còn gì là tiện lợi...
w810i
CAO CẤP
7 năm
@Cupertino Trước khi chửi thì nên xem lại apple đại đế của bạn có cho phép bên thứ 3 làm ko đã, còn chuyện dùng lightning 2 chiều thì trẻ lên 3 cũng nghĩ ra được, ko có gì cao siêu lắm đâu.
P/S: Dù sao vẫn chưa thấy nó tiện lắm, vì hơi cồng kềnh, dễ cấn các thiết bị khác, mà hàng Việt thì gia công vậy quá ngon rồi.
@w810i Trước khi nói ng khác thì lo mà search google đi rồi nói nhé , đây kg phải chưa search mà chửi như mấy thằng gà...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019