[TRÊN TAY] Pin sạc dự phòng Xiaomi 10000mAh Pro - Polymer 2016

phukiexiaomi
4/4/2016 9:48Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em ở Đà nẵng mua cục này ở đâu các bác chỉ giáo e với
Dùng cho con 6s plus gần dc 4 lần
Vừa sạc vừa dùng
Pin vào nhanh ok
Có sạc pin vào cho e pro này thì hơi lâu tầm 10-12t
tieu.ngao
TÍCH CỰC
7 năm
Dư sài 1 viên chính hãng mới 100% fullbox, giá 450k bao ship Viettel post cho các bác
Em ngồi vp nên từ lúc mua về chỉ bóc ra đúng lần rồi cất tủ đến h
@tieu.ngao Giờ mua mới bóc hộp cũng 400k thôi b...
Kinozawa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoàng hòa9 Hàng mới bán ở Mi Store có tem xiaomi chính hãng giờ lên giá 590k rồi bác nhé, con gen 2 lỗi nên con pro này lại đẩy thêm giá lên.
EckChienBo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mua Lazada cách đây 3 tháng rồi đc 392K (Code thành viên mới). Xài công nhận ngon thật
Điện áp vào 12V 1.5A/9V 2A/5V 2A(TYP)
Điện áp ra 12V 1.5A/9V 2A/5V 2A(TYP)
Các bạn cho mình hỏi phần điện áp ra 12v là sao ạ ? Mình có thể xuất điện áp trực tiếp cho thiết bị như adapter dùng nguồn 12v đc không ? Cảm ơn mọi người , ai biết thì chỉ mình cái nha
Chihirovn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Muốn ra 12V như adapter thì cần có tín hiệu vào cổng DATA + và DATATA -, chứ cắm không nó chỉ ra 5V thôi
Các chuẩn sạc nhanh điều khiển mức điện áp thông qua điện áp của chân 2 DATA
@Chihirovn Chào bạn , vậy mình phải mua cáp chuyển đổi thì sẽ dùng được 12v đúng không bạn ?
Em mua con này xài từ tháng 9 , xài đc 6 tháng hết lun bảo hành thì lỗi k sạc đc cho dt nữa , dù còn 2 vạch đèn pin mà mở lên rồi tự tắt , có lên chỗ bảo hành khắc phục ng ta xả pin ra r ln mà ghim sạc nạp pin lại vào vẫn nv , nói e do sạc = cục ipad qá lâu dẫn đến sai dòng h bị lỗi, chán .... e sạc pin cho cục pro này bằng cục ipad 12w , các bro có ai cao kiến giúp e vs
clapika
TÍCH CỰC
5 năm
@hoangbao9 Làm gì có chuyện “sai dòng”? Đùa chứ em đào cái topic này lên đọc mà phát nản mấy ông bán hàng. Dòng vào ra to hay nhỏ nó chỉ khiến quá trình sạc nhanh hoặc chậm hơn thôi chứ không có chuyện lỗi. Em sạc con máy Motorola bằng sạc 5V-1A bao lâu mà có sao đâu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019