Trên tay Playstation Classic: nhỏ gọn, cài sẵn nhiều game quen, tính hoài niệm và sưu tập cao

ND Minh Đức
14/12/2018 14:26Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kulele
CAO CẤP
5 năm
sao ko trải nghiệm độ rỗ khi chơi ps1 trên màn 55in lun =))
linhrock
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái thời cứ nghỉ hè là ngồi miết mấy quán điện tử bốn nút từ sáng đến tôi 😆
hieudragon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có marvel vs capcom.ko bác. Thích game đó
Chính ra làm theo form con PsOne kiểu này lại hay hơn nè, kèm màn hình nữa, chất luôn 😁
NiuBi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@O.R.A.N.G.E Nếu làm theo kiểu đó thì thà mua cái màn hình rời 10.1 inch độ phân giải 2k sướng hơn, giá tầm 2 củ
@NiuBi 2k làm cái gì trong khi độ phân giải của game PS1 quá thấp? 1 cái màn cỡ VGA là quá đủ r ấy
NiuBi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@O.R.A.N.G.E Ý là nếu tích hợp vô thì giá nó sẽ bị cao lên. Còn mua màn hình rời thì nếu có cái PS4 hay máy console khác thì xách đi đâu cũng ngon cả!
NiuBi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Theo mình thấy mua Raspberry Pie B+ ngon hơn nhiều. Ae tải dowload chục cái console + hơn ngàn game vào cái microSD 32gb, mua thêm một số phụ kiện nữa tổng cộng hết tầm có 2 triệu. Ae nào muốn vọc vạch học lập trình cũng OK , máy hỗ trợ wifi, bluetooth, usb giả lập ngon nghẻ và thậm chí còn nhỏ hơn cái PSClassic nữa!!
@NiuBi TV box 500k android có giả lập PS,PSP, DS, nes,.... mua thêm tay cầm là được rồi.
NiuBi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hieupy89 Nhưng con raspberry pi này vừa học lập trình, vừa chơi game, máy tính cỡ nhỏ bỏ trong quần cũng được. Thích thì tháo ra làm bo mạch chế mấy cái khác như gương thông minh cũng đuọc!!
@NiuBi ngta mua cái này về sưu tầm chứ ko tính thực dụng vậy đâu
@NiuBi chỉ dành cho người biết dùng thôi chứ đâu phải cho mọi người
@NiuBi Đó là nhu cầu của bạn thôi, người ta mua về chơi game là chỉ để chơi game
hoài niệm là chính
S777
TÍCH CỰC
5 năm
Xác định là ế.
Có đua xe thú ko ?
westerners
TÍCH CỰC
5 năm
Có tự copy game mới vào dc ko 😁
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có game đá banh ko mod?
Hồi trước chơi sogoku phá đảo.kkk
Bóng đá 99
hoangquoc244
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chính hãng Sony có bán k ta?
Quan trọng nhất là game đá banh PES thì lại kg có
casanova0611
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngày xưa mình hay chơi cái game đua xe bắn súng, vẫn nhớ cụm phím "lên xuống trái phải, phải trái xuống lên" để hoá.
Cái này hack thì usb cắm vào đâu nhi? Nếu cắm vào lỗ tay game thì chỉ chơi được 1 tay thôi nhỉ?
Cu_Hải
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn lại vẫn thấy quá nhiều cảm xúc!
tieuvonhi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có 7 viên ngọc rồng ko các pác ơi? Nhớ game đó quá
Ad cho mình hỏi là máy này có chức năng Broadcast như trên PS4 không hay phải dùng card ngoài để streaming lên youtube?

thanks ad.
Lúc đăng nhập vào thì có kết nối tài khoản như trên PS4 ko ad?

thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019