Trên tay ROG Phone 2: ASUS đã lắng nghe game thủ và tạo ra chiếc smartphone chuyên game quá xịn

agp8x
22/7/2019 6:13Phản hồi: 155
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn thấy đã nhưng chắc sẽ kén người sử dụng
wire_EDM
TÍCH CỰC
5 năm
Quá vjp
vn.tantute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Riêng chơi game thì mình chỉ thích chơi trên máy tính thôi 😁
taokocute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua con này phải dư tiền mới dám mua, bỏ qua việc phải nghỉ tới khi bán lại có ai mua không 😆)
Kaka0
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có về hông ta.
klatao
TÍCH CỰC
5 năm
12gb ram. Dùng đến nát máy chắc cũng không tận dụng được 12gb ram đấy
Riêng mình thấy khá buồn cười, đã là game moblie thì phải trải nghiệm cái thú của nó trên màn hình di động, ai lại đi gắn thêm tay bấm rồi lại phóng qua màn hình để chơi? Khác nào chơi game PC.😁:D:D
haaa87
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lunglinhlenluon ai thấy tiện sẽ mua sẽ dùng thôi bạn. bấm điều hướng , bấm nút trên tay cầm lợi hơn nhiều so với bấm cảm ứng + màn hình hiển thị dc full chứ ko bị ngón tay che mất
Mạnh và thật đẹp, yêu thật
Thật sự ko thích phone asus từ xưa giờ, chỉ thích card màn hình và mainboard máy tính của nó, tuy nhiên khi cầm con này hơi bị ấn tượng, ấn tượng đậm luôn, cực kỳ manly, đầm tay, sử dụng hàng ngày quá ok, và với bản của tencent thì giá chỉ hơn 13 củ, quyết định mua luôn, so với xs max đang dùng thì trội hơn tất cả về tốc độ, giờ thì unlock bld và sửa rom nó lại 1 chút theo ý là ổn rồi.
PTTL792012
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cucucu Em cũng đang tính mua bác ơi. Nhận xét trên mạng thì chung chung quá. Không biết bác có thể cho thêm chút đánh giá ở góc độ sử dụng hàng ngày không ạ? Nhu cầu của em không phải là chơi game. Đối với em pin trâu, màn đẹp, loa hay và bền bỉ là tiêu chí ạ! Và bản bác mua là của Tencen game ạ?
@PTTL792012 Màn ổn, pin và mạnh thì nó trùm rồi. Loa thì bao đâm top đầu bảng. Bền thì chưa biết, ngày xưa làm vi tính ngán đồ asus nhất vì nó quá.....mắc, và cuối cùng là bản tencent.
PTTL792012
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cucucu Cảm ơn bác! Không biết với nhu cầu của bác thì em nó trụ đc bao nhiêu tiếng on screen? Em đang dùng xz2 và chưa hài lòng về pin của em nó. Bật tiết kiệm pin suốt ngày 😆
@PTTL792012 Mình cắm sạc lúc 11,12h đêm khi ngủ, xs max thì 6,7h tối là tèo rồi.
PTTL792012
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cucucu Cảm ơn bác nhiều. Em còn biết bác cũng thích xe côn tay. Có dịp mong đc làm quen kết bạn với bác!
Đt có tích hợp sạc không giây không??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019