Trên tay ruột đặc không bao giờ xẹp Peram cho xe đạp

chuyengiaphaxe
4/12/2015 5:5Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đinh tặc ghét điều này.
zhongjun
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá của em này hơi cao, nhưng cái ưu điểm lại là cái mình đang rất cần. Cái xe đạp mình làm như dễ bị ăn đinh hơn xe máy hay sao mà cứ phải vá và thay ruột hoài, tính tiền thay ruột thì đúng là ko bao nhiêu so với giá cặp ruột này nhưng nếu tính về thời gian, công sức và tinh thần thì mình nghĩ có thể nó rất đáng giá ☺
Việt kiều sống tại Mỹ, chữ Mỹ viết hoa còn chữ Việt viết thường là bịết ntn rồi
Việt kiều, họ Lee??? :eek::eek:
phát triển cho xe máy đi.
protk2
TÍCH CỰC
8 năm
thiệt hay. Nhưng ngại giá quá 😁
Đây mới thực sự là nốp ko săm mà e từng nghĩ khi lần đầu nghe cụm từ lốp ko săm
lốp phòng chống đinh tặc
Hoang_S
CAO CẤP
8 năm
Mình không phủ nhận ưu điểm của loại ruột này nhưng chắc chắn là nó không thể thay thế những tính chất tuyệt vời của ruột hơi.
mrd0nlov3
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quả lốp này mà các hạng áp dụng cho xe máy ở VN thì ... 😆
Red Man
TÍCH CỰC
8 năm
Hồi nhỏ m hay nghĩ sao ngta ko làm lốp đặc cho khỏe và bây giờ đã có cty sản xuất được lốp như vậy 😁
đinh tặc chắc chuyển nghề haaaaaa
masoi912
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thích đi xe đạp đi làm lắm, mà bị 1 lần xe trật cóc đạp ko ăn, dắt tới 4 tiệm sửa xe ko ai chịu sửa, gởi xe cũng ko ai nhận giữ, nản quá bán xe rồi
xe touring thì em không biết chứ road, mtb và urban mà gắn cặp vỏ này là chạy hơi bị đuối đấy 😆
bombombom456
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bánh xe đặc ruột đã từng có từ rất lâu. Sở dĩ người ta không tiếp tục làm do nó quá bền.
Thời đại đinh tặc ở VN sắp kết thúc!!!
Mình thì ko ghét đi xe đạp còn đang tính làm 1 chiếc đạp đi làm nữa, ghét ở Việt Nam là đi xe đạp bị kì thị, hồi ở Tp Hcm đi học đại học ba mẹ ko cho đi xe, bắt đạp chu choa gửi có chiếc xe phát mệt, nó nhìn mình như kiểu người ngoài hành tinh, còn về quê ở Nha Trang xe con e nó bị hư lốp xách đi bộ 10 km ko tìm ra chổ vá, vô chổ vá thì vá xe tay ga éo vá xe đạp nhục phát kinh. Lốp này khác gì lốp của mấy xe phân khối lớn nhỉ, như exciter là lốp đặc nhưng vẫn có hơi đúng ko
@eochanghynt đi xe đạp thì mua thêm ruột sơ cua với bộ nạy vỏ bỏ túi treo xe, bơm xe gắn suờn. thủng thì thay ruột rồi đem ruột thủng về nhà mà vá =))
@Lynch Pencil Thế bác nghĩ giờ dễ kiếm được lắm ấy, chưa kể tôi ko biết thay -_-, với không có khả năng mang 1 đống phụ tùng chỉ để canh nó hư
@eochanghynt mấy cái món đấy giờ bán đầy mà với lại dễ thay lắm, gỡ ra - dò dinh - gắn vào - bơm hơi
bác ở sg thì e dẫn bác đi vài chục cái shop bán những thứ như thế 😃
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
8 năm
ruột đặc đi ko êm và sướng như lốp hơi đc :oops::oops::oops:
Vỏ đặc ruột giống như thế này thì VN có bán rồi có cả cho xe máy, lên YouTube search Vỏ đặc ruột KNT là ra, quan trọng cảm giác chạy như thế nào thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019