Trên tay S8 Xám Phong Lan xách tay

cuhiep
9/4/2017 9:0Phản hồi: 708
708 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xuất sắc
Ông full hd giờ này vẫn tự hào chạy nhanh hơn ông 2k 1 tí.
Vượt đèn đỏ hơn 1 tí để làm gì khi tới nơi ngồi cf hàng giờ.
@Mr Only Chứ bây giờ ngoài cái này ra thì biết lôi cái gì ra giờ đâu? ngay cả lôi cả mấy phía dưới nói ko ngay hàng trong khi ip dính 2 cọng dây lưng quần dầy cui, và cảm biến phía trước lệch sát viền ko ăn nhập 2 cái dưới ko thấy nói tới. Giờ mà speed test ss có nhanh hơn thì ifan nói ios update nhanh dù càng update ios càng lết nhưng ifan vẫn khoe, hay nói ip đẳng cấp, bán ít mất giá... 1001 cách ifan nói mà.
@Mr Only FHD hay 2k có liên quan gì tới hiệu năng của cpu hở bạn ??
lac714
CAO CẤP
7 năm
@Mr Only Thua thì bảo do màn hình 2k, s8 chế độ mặc định ban đầu là full hd, còn gì nói nữa ko???
dandykts
TÍCH CỰC
7 năm
@NGUYENTRAN.CK Vãi cả không liên quan. Đừng có lấy cái hiệu ứng HD FHD QHD đều chỉnh rồi so sánh. 2 hdh khác nhau, nếu 2 ip cùng cấu hình , 1 cái FHD ,1 cái 2k đảm bảo sẽ thấy sự khác biệt. Không phải tự nhiên màn hình 8k đòi cpu đặc biệt để có thể xử lý hình ảnh.
Càng ngắm càng mê. Cơ mà em note5 vẫn đang râtz tuyệt vời 😆
ko biết khe cắm sim có làm bằng kim loại hay nhựa như s7e nhỉ? Mất giá trị cái đt vl! 😔
@lonely_haipro khe đó nhét vào có lôi ra lôi vào đâu? vả lại kim loại nếu người dùng đẩy ko sát dễ chạm mạch ở dưới vì khay đó có cả thẻ luôn. Giống ip xịn bong tróc vậy cái nào mất giá trị đây hay jetblack cực kỳ dễ trầy thì cái nào dễ mất giá trị?.
Tuấn__ka
ĐẠI BÀNG
7 năm
Render hay là ảnh thật vậy trời
@Tuấn__ka thật chứ render gì
@Tuấn__ka Thật chứ sao, bác lên Youtube search review mấy cá channel lớn nó có cam xịn nó quay thèm nhỏ dãi luôn :v
TungPig
CAO CẤP
7 năm
Đọc mấy trang toàn thấy ae lôi đít ss và mẹt iphone ra so sánh. Hài vcl
@TungPig
Bạn thấy mặt Happy Polla và đí... t Ngọc Trinh cái nào đẹp hơn 😆))
Samsung Galaxy S8 và S8+ thắng lớn trong năm nay rồi 😁
@Cuong Nb Khởi đầu thôi bác
M nghĩ note sẽ hoàn hảo hơn. Và cạnh tranh với đôia thủ quan trọng nhất là ip8
@vietnew2128 khong-the-tin-noi-that-tuyet-voi1.jpg
quangtiepQT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp quá.
vl mình nhìn cái đít chả có gì là xấu mà vn toàn chê. Cuhiep lần nào review galaxy cũng có mỗi cái đít lôi ra chê mãi. Cái đẹp cũng bạn ấy khác người ta, rồi bảo là xấu với lộn xộn...lol. đọc bao nhiêu review của các trang quốc tế ko ai đề cập đến nào là đít xấu, hoàn thiện kém, lộn xộn...toàn là những từ dùng ở vn. Văn hóa bầy đàn khiếp thật.
Người ta chê, mình ko chê là mình ko biết gì :/
@MooMooMilk mấy thằng xài đt tàu như xiaomi, huawei nó nhìn samsung sắp xếp các cổng nó còn khinh

bọn tây nó khinh không thèm nói chứ không phải tốt đẹp đâu haha
@MooMooMilk Nó XẤU thật mà :p S8 trừ chỗ đặt CBVT & phần sạc loa ngoài thì đẹp
KAXIHAN
TÍCH CỰC
7 năm
@kool_boyjuly Bọn Tây nó bình thường quá, mấy cái chỗ nói xong thành dị hợm nó chẳng nói, đành phải để cao thủ tinh tướng trời Nam nói, bọn nó đúng là không phải tốt đẹp đâu. Nhờ các bác nói, mới thấy bọn Tây nó đểu thật. 😁
pomme_bleu
TÍCH CỰC
7 năm
Hết không gian giờ thì phong lan
romanter2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình sài 1 tay 3 súng đây, 5s 6s và s7 edge, nói về thiết kế mình thấy táo nó không vượt trội được ! S7 edge còn vậy huống chi s8 😆) nói về tiện dụng nhanh mượt thì mình chọn táo, còn nói về chụp hình và ngoại hình đẹp mình chon sam !
LYSM
TÍCH CỰC
7 năm
Tưởng là màu tím mắm tôm chứ nhỉ? Hôm trước thấy có mod nào nói là màu tím mắm tôm mà sao giờ ra cái tên mỹ miều thế này 😁
@LYSM
Triệu hồi e Vy mắm tôm đê. Hôm trước em live nói tới là cười tít mắt luôn.
Em tưởng màu mắm tôm nhạt ;))
M là nam mà nhìn màu tím này vẫn thấy đẹp thật
Giống màu xanh cobal thời s6, nhìn mê mẩn
NIBPHONE
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp thật. Nhưng sao máy của a sam con nào cũng na ná như nhau. Ko có nhiều khác biệt. Ko có cái chất riêng như a nhà táo
kimthoaduy
TÍCH CỰC
7 năm
@kool_boyjuly Đừng dùng từ doanh số,ip ko có cửa so doanh số vs ss đâu,hãy dùng từ lãi!1 cái ip lãi nhiều hơn ss 2 lần đấy!
@kimthoaduy Doanh số dòng cao cấp thì iPhone đừ bẹp ngúm SS nha bạn . nếu nói tới lợi nhuận thì đừng đưa mấy con giá rẻ vào bởi nó chẳng được bao nhiêu đâu 😃
Ss lợi nhuận thấp bởi nó bao trùm bởi nhiều dòng , giá rẻ , tầm trung rồi stupid phone nên lợi nhuận trên từng đầu máy nó thấp
Còn thẳng ra xét trên dòng cao cấp thì SS không có cửa vs iPhone & lợi nhuận của nó cũng không thấp hơn , thâm chí còn cao hơn đó bạn ^^
kimthoaduy
TÍCH CỰC
7 năm
@NGUYENTRAN.CK Ko đâu bạn,bạn xem lại đi,mình nhớ ko lầm đã đọc trên tt này con s7e có giá linh kiện hơn 400$ trong khi 6s+ chỉ hơn 300$ xíu
@kool_boyjuly Táo bán ra nhiều ng dùng đc lợi hả bạn hay bị hút máu quen r nên thấy bt
loa thoại âm màn giống sharp và cam sau chìm dưới kính như z5 thì perfect
huuuuulq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lạy máy thím, nghe bác hiệp bảo đít xấu là kéo vào phán, chê bai đủ thứ. Riêng mình lại cảm thấy hợp lý khi lỗ mic hơi lệch lên phí trên một tí để khi gọi úp máy vào sẽ thu đc âm thanh tốt hơn, lỗ loa thì có thể làm để hài hoà theo mic vì cũng khá nhỏ, và có thể sam họ bố trí như thế để tạo điểm nhấn. Mấy thím cứ nhảy vào phán nào là rối, nào là 1000 đô như thế ko thế chấp nhận đc, họ có một đội ngủ thiết kế không hơi đâu lại để cho nó rối đâu.
@huuuuulq chất

thiết kế lỗ loa ngu trở thành lệch lên để thu âm tốt hơn

cậu cũng nể bọn seeder =))
huuuuulq
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kool_boyjuly nói gì thế thím, tự xem lại mình đi nhé. em nói là thiết kế mic để thu âm, lỗ loa thu âm chổ nào?? vãi thật.
superboyvc
TÍCH CỰC
7 năm
Thẳng hàng 😃 , chỗ đấy nó còn có phím home nữa mấy ông, đẹp thì ai chả muốn, nhưng mà nó có phải cục đất sét đâu mà nặn thế nào cũng đc!
ifun với imót toàn bọn vạch đít tìm sâu không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019