Trên tay Samsung Galaxy Note 8 hồng: hàng Đài Loan, giá 16.9 triệu đồng

sonlazio
21/10/2017 12:13Phản hồi: 208
Trên tay Samsung Galaxy Note 8 hồng: hàng Đài Loan, giá 16.9 triệu đồng
Đầu năm thì Samsung có Galaxy S8 "hồng hồng" (Rose Pink), và giờ thì họ tạo ra phiên bản "hồng nở hoa" (Blossom Pink) cho dòng Galaxy Note 8. Phiên bản hồng của Note 8 nhẹ nhàng hơn, theo tông màu pastel thời thượng thay vì tông màu hồng đậm truyền thống. Hiện tại Note 8 hồng chỉ bán ở Đài Loan, máy mình mượn được là máy xách tay do XTMobile mang về.

Trước kia thì Note 8 hồng có tên là Star Pink nhưng khi bán chính thức thì nó là Blossom Pink. Giá của máy xách tay Việt Nam khoảng 16.9 triệu đồng, tức tốt hơn khá nhiều so với máy chính hãng vốn không có màu này nhưng lại không dùng được Samsung Pay.

Bên ngoài vẫn là hộp như những chiếc Note8 khác.

Tuy nhiên bên cạnh hông được chú thích màu hồng của máy.

Đây là phiên bản dành cho thị trường Đài Loan.

Máy có màu hồng phấn nhìn rất nữ tính và đẹp.

Nhìn từ mặt trước thì sẽ hơi khó thấy được màu hồng này.

tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_5.jpg tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_7.jpg tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_8.jpg tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_9.jpg
Khung viền được sơn bóng màu hồng. Chính vì lớp sơn bóng này nên đây là nơi hút vân tay khá tốt.

Cụm camera đặc trưng trên Note8 nổi bật giữ mặt lưng.

Quảng cáo

tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_10.jpg tinhte_tren_tay_samsung_galaxy_note8_blossom_pink_11.jpg
Bút Spen cũng có màu hồng trùng với màu của máy, cực kì ấn tượng.

Cảm ơn XTMobile đã cho mình mượn sản phẩm

208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng chất dành cho nữ. Hóng đội soi đítt
Nam giờ xài hồng nhiều đó nha
màu đẹp thiệc..cái vuền bóng xung quanh rẻ tiền quá :/
Gates
TÍCH CỰC
7 năm
@Your Life By My Side Mình cũng rất không thích cái viền bóng đó, cảm giác ghẻ lỡ ngày xưa của đội Samsung. Làm nhôm phay kiểu Note 5 là tuyệt. Hay muốn bóng thì như XZ Premium nhìn rất sang trọng.
Mod @sonlazio có vẻ yêu màu hồng mộng mơ, thích tím thuỷ chung giống mình rồi. Bác nt Sđt anh em mình tâm sự bác nhé 😁
Đẹp quá bạn ơi
Note8 dùng thích thật. Ai nói vân tay khó dùng chứ, dùng 3 ngày là quen, cầm điện thoại lên là đầu ngón tay ngay chỗ đó liền. Mống mắt thì rất nhanh. Mua hàng chính ngạch thì có rất nhiều ưu đãi từ SS và đặc biệt SS pay tiện lợi vô cùng.
@Naga.Baamboo Apple nó có phong cách khoe khoang như e Hàng sẻng đâu? A dùng loại gì đời gì a cũng ko phải khoe với e làm gì cả? E với cái hội seeder của e cứ khoe note8 với s8 với nhau đi thôi.. vì ai cũng biết toàn dùng J3 thôi mà
@thanhtuantvc E nhầm hả e? A ở quanh bờ hồ cả ngày mà... à mà thôi a ko nc với trẻ nhỏ nữa, xàm le lắm
@Dong_ho_the_ky_com Vì có éo đâu mà khoe được 😃. Mở miệng nói không khoe thế mà đám sheeple khi đi dìm hàng lúc nào cũng chụp hình iphone để quăng lên mạng làm gì thế 😃. Toàn dân dùng ip5 lock đi dìm hàng mà cứ tưởng là đang dùng ipX 😃
hoang2737
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chotoi Ấu trĩ chỗ nào? ko nhận thấy cái hay của người Hàn để học mà ngồi chửi trong khi mình ko có khả năng làm được như họ mới là ấu trĩ
Wá đẹp, hơn cả vàng đen xanh luôn 😃
Hợp với PCT trong tù. PCT chắc cũng đang "hồng nở hoa"
muckc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NganTran85 Thấy hợp với Chim cút gay hơn lul.
KAXIHAN
TÍCH CỰC
7 năm
Hàng Đài Loan cũng tốt, nhất là ở giá, giá về giá thực nhanh hơn ở VN, và Note bán chạy tại Đài Loan, chỉ có điều cập nhật hình như chậm hơn ở VN thì phải. Note5 tớ mua ở Đài Loan chạy ngon, cập nhật thì có sau các bác mua ở VN khoảng 3-4 tuần.
Đẹp quá, ước gì bạn trai mình mua tặng mình chiếc này nạ :p
E chơi vàng rồi. Hồng này chỉ nữ là hợp thôi
Các bác ko nên cho vợ xem bài này nhé. Đọc bài thì giấu đi
màu này chắc cuốn hút @duyluan lắm đây.
Chỉ duy nhất Note5 cái viền nhám nhìn sắc xảo, Note7 Note8 với mấy cái S viền bóng nhìn rẻ tiền !
NatvPa
TÍCH CỰC
7 năm
@Apple thần thánh Viền bóng là truyền thống của ss rồi, từ thời còn viền nhựa sơn giả kim loại, note 5 là lỗi thiết kế thôi
@Apple thần thánh Note5 nó làm màn màu gì viền máy màu ấy. Giờ thấy ẩu quá, màn rìa đen cho mọi màu
NatvPa
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp đó, bạn nào bị mẹ giục lấy vợ thì làm cái cho mẹ đỡ giục 😁
tinhxuandh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mời anh em chiêm ngưỡng bộ sưu tập 05 màu độc nhất vô nhị ạ 😃

note8 hong xtmobile .jpg
Blossom pink thì là "Hồng đào" chứ có màu nào là "Hồng nở hoa", hic
MDAPro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mtkwru Chuẩn lun! Dịch thế mới sát nghĩa chứ! Làm gì có hồng nở hoa!! !Mình cũng đang dịnh thắc mẵ!!!!???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019