Trên tay Samsung Galaxy S10 5G: chiếc Galaxy S màn hình lớn nhất, pin 4.500 mAh cùng sạc nhanh 25W

Trung Dt
8/4/2019 13:54Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2020 Iphone sẽ hỗ trợ 5G bằng con chip Intel cùi bắp. Nhất các Sheeple 😁
@toihoihan22 Chắc cùi hơn vân tay siêu âm thần thánh :D
Á đù. Màn to mình khá thích đây. K biết có bản mỹ dùng snap k để xúc 1 con. Màn nó nên đc 7” thì tốt.
quyit84
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung lại cho Apple hít khói
@quyit84 lại cho hít khói, chắc Apple hít Sam nhiều quá Sam hết cả khói luôn!
https://vanhoadoanhnghiepvn.vn/samsung-mot-de-che-bat-dau-lui-tan/
quyit84
TÍCH CỰC
5 năm
@QuanLyNhaNghi Lấy 1 bài báo tào lao ra nói rằbg Samsung sắp lụi tàn. Bạn có chết đi rồi thì Sam & Apple cũng không thể nào chết được
talakhanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuanLyNhaNghi Lên đc cao cấp cũng tài. Óc ko biết lọc thông tin
Hóng trên tay e nó quá.cứ to là thích.
Được cái lọ mất cái chai so vs S10+. Thêm 2 camera TOF thì lại bỏ mất 1 camera phụ 8MP và 1 cảm biến đo nhịp tim. Nhận diện khuôn mặt 3D thì bị ém lại chưa ra mắt, dùng phần cứng đã đáp ứng. Chứng tỏ Sam nó sẽ trang bị đầy đủ cho Note 10 nên mới kìm hãm S10 5G lại.
Bản này chắc dành cho doanh nhân phát đạt ? 😁

Vào thấy sít đờ tung hô quá trời, 5G cũng như 3G lên 4G thôi, vậy mà tung hô như 1 tính năng thần thánh :D Rồi lại như cái vân tay siêu âm thì nhục !
Samsung cũng là một trong các hãng chạy đua 5G từ phần cứng cho end user đến phần cứng cho nhà mạng luôn. Nên việc S10 5G được bán ra chính thức kiểu này cho thấy họ đã nhanh hơn và công nghệ họ nhanh hơn nhiều bên làm 5G khác.

Nó cũng dẫn đến việc nó sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn
@cuhiep Lần đầu tiên thấy sếp tinhte nói quá đúng 😃
vẫn đang dùng 3G 😁
@nhân hunter Vẫn còn ko đăng ký 3G và cũng chưa đổi sim 4G :D
trutan
TÍCH CỰC
5 năm
Ở VN này có 5G thì đảm bảo băng thông 4G sẽ bị nhà mạng bóp lại giống như bóp băng thông 3G
hoangvuong
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chỉ ko hiểu sam đang làm gì cùng là s10 tai sao tốc độ sạc của con này là 25w còn con kia là 15w. Bữa nghe nói sam sẽ mở lại sạc 25w cho người dùng s10 vậy sam có tặng lại cục sạc nhanh cho người dùng ko ?????
@hoangvuong với tư cách là 1 hãng có trách nhiệm, thương người dùng như con thì Sam sẽ thu hồi cái sạc 15W, xin lỗi công khai và tặng lại cái sạc 25w kèm theo cái Galaxy Watch gì đấy mới ra để tạ lỗi!
hoangvuong
TÍCH CỰC
5 năm
@QuanLyNhaNghi Mình thấy ý kiến của bạn vô cùng hay. Mình cũng mong sam sẽ làm vậy hahaha
King ò smartphone
Chắc cuối năm nay có 5G, Viettel chuẩn bị thử nghiệm ở Hà Nội rồi. Nhanh vkl iphone ra esim thì nhà mạng triển khai esim. Giờ 5G chắc cũng ko lâu đâu.
buihai
CAO CẤP
5 năm
@Vietkhanh221189 Chỉ đắt thôi 😆)) bật 4g giờ iPhone đc sáng đến tối giờ 5G chắc phải cầm pin dp theo

À nhầm iPhone còn lâu mới có 5G =))
baodng
TÍCH CỰC
5 năm
Tôi chỉ cần 4G tốc độ thật và ổn định toàn quốc là được.
Thích thì cứ mua, đợi 5G triển khai rồi trải nghiệm thôi 😃
huong080
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ủa, sao nói Samsung Pay không sử dụng được ở Việt Nam? Máy xách tay nên không support hả ta? Anh em vào giải thích mình cái 😃 Cám ơn!
ZEX
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huong080 Máy xách tay không phải của thị trường VN nên không hỗ trợ. Từ hồi giờ đã vậy rồi mà bác.
CryDKNY
TÍCH CỰC
5 năm
chẳng thà ko có camera trước,
nhìn quả U kia 😔 mình méo chịu đc, khó chịu vãi cành
đẹp quá bác ạ
Viettel mới lắp 3 trạng phát 5G để thử nghiệm ở Hà Nội, thời gian tới sẽ lắp thêm ở TP.HCM. Các anh em trên đó sắp có dịp thử nghiệm rồi hen. Nhớ đem trứng ra ốp la thử nghiệm xem độ nóng thế nào nhé.
Nhìn con S10 5G này là đoán được Note10 trông ntn rồi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019