Trên tay Smart Underwear: Vừa là đồ lót, vừa giữ áo sơ mi cố định lúc “đóng thùng”

P.W
28/11/2018 13:12Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết nghĩ mod nên dùng ma nơ canh làm demo thì hợp lý và tinhte hơn.
KLQ cơ mà nhìn quả underwear trong bài lại liên tưởng kiểu này của chị em :p

Đồ-ngủ-kẹp-vớ-thêu-trong-suốt-sexy-TK997-màu-đen-kèm-vớ-lưới-không-kèm-bịt-mắt.jpg
Trung197
TÍCH CỰC
5 năm
Ảnh áo rêu khúc cuối là mod nào đấy hihihihi
Nhìn đường may của cái mạc thì mình bỏ ngay ý định bỏ tiền cho cái quần 250k này.
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
Trông buê đuê nhở
em chưa thấy rõ lắm... kéo xuông tí nữa a ơi
tq@thanh
TÍCH CỰC
5 năm
Giống bỉm em bé quá ta..
mt9011
TÍCH CỰC
5 năm
Lòi cái quần nầy kg dễ nhìn như shịp dây, thấy gớm lắm !
BrioPc
TÍCH CỰC
5 năm
đi vệ sinh sao ta??? lôi ra bằng cách nào? 😆)
Truong2t
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BrioPc Dạ, đi vệ sinh bình thường ạ, chỉ cần thêm 1 bước là cởi cái cúc giữ áo sơ mi ra thôi ạ.
Thực ra thì ban đầu hơi rắc rối tẹo nhưng so vs hiệu quả về thẩm mĩ chiếc quần đem lại trong cả ngày thì em nghĩ cũng ok ạ, vs lại dần rồi sẽ quen anh à.
tung.dq
CAO CẤP
5 năm
lo cái vụ cạp bị lộ kìa, sơ vin xấu chưa chắc đã bị soi bằng vụ ... lộ cạp quần trong 😁
bavanh15
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có khi nào cái áo sơ mi kéo luôn e quần nhỏ này lên trên luôn không nhỉ, chắc không. Hehee
Chắc sẽ có 1 số a đi mua trải nghiệm
Loại này có vẻ không hợp lý, dễ bị hở quần khi cúi hoặc ngồi, để người khác biết để áo trong sịp chắc đội quần lên đầu mất
thiết kế này không được... chả có thông minh hay tiện gì hết...
Bảo vệ chim sáo, nâng cao thẩm mỹ cho chủ chim 😃
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
Tuyệt vời, nhưng những chị em bạn chinh phục được sẽ từ chối bạn ngay khi nhìn thấy nó vì... gì tôi không biết, chỉ biết là vài lần rồi và tôi bỏ nó.
@mrqd Mặc bộ này auto đẹp trai, thêm đôi giày đế cao lót bằng 2 chồng 100$ nữa là best
Kaju
TÍCH CỰC
5 năm
Thời đại đến đàn ông mà cũng có "Quần lọt khe" nhỉ. Cái quần mà hở là thấy chữ T liền 😕
Các cặp đồng tánh thì thích lắm nhỉ vì quá gợi cảm....😃😃😃
IPAD II
TÍCH CỰC
5 năm
Không biết khi phang nhau thì nên làm thế nào nhỉ
Vl cái quần:

- Thứ nhất 250k cho cái quần nhìn các đường may đã thấy lởm rồi. Vải này có an toàn cho da ko ai chứng nhận? Quần áo ngoài ko sao chứ quần áo lót thì đừng tiếc tiền mua hãng lớn, và cũng đừng tin vào thông số in trên mác. Nhìn cái mác lởm khâu vội thế kia VN hay ko còn là vấn đề. Underwear mình chỉ chơi 2 loại 1 là Jockey 2 là Uniqlo sướng vãi tè mà chả có cái nào lên tới 250k/cái cả. Thêm vài cái đai rồi đặt giá ảo tưởng à? Người ta mặc quần lót là để ngăn bụi bẩn vi khuẩn bên ngoài vào trong, và ngược lại ngăn các chất bẩn bên trong ra quần ngoài, thiết kế lỗ này chả hiểu có tác dụng gì? Muốn thông thoáng thì chọn đồ 95% cotton là đủ.

- Thứ 2 những người hay bị tụt sơ vin là những người bụng kha khá, tụt sơ vin là do quần ngoài lỏng lẻo không giữ được vị trí chứ ko phải do áo. Do đó nếu mặc cái của nợ kia vào quần ngoài mà lỏng lẻo nó sẽ thò nguyên cái cạp lên cho bàn dân thiên hạ thấy nó lại tưởng mình có sở thích khác người 😁
Truong2t
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Rainwalker Dạ, em bên nhãn hàng Sovindep anh à. Em hiểu góc nhìn của anh về chiếc quần này và cũng không giải thích hay phản đối gì ạ.
Với em quan trọng là trải nghiệm của khách hàng trong 2 năm qua khi chúng em bán sản phẩm này thì đều rất Ok ạ.
Nên nếu được phép thì em xin được gửi tặng anh sản phẩm để a trải nghiệm được chứ ạ?
Sau đó anh em mình sẽ bàn lại về những quan điểm trên sau được chứ ạ? :D
Truong2t
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Rainwalker Cảm ơn anh rất nhiều vì đã phản hồi để chúng em cải thiện khi đưa thông điệp đến với khách hàng
@Truong2t Thằng này spam quảng cáo suốt thế, reported!
@Truong2t Thôi gửi cho mình chiếc để mình trải nghiệm nè kkk :rolleyes:
@Truong2t Hehe cảm ơn các bạn đã có nhã ý gửi tặng trải nghiệm, đó cũng là lời khẳng định chất lượng đó hehe. Tuy nhiên mình dùng briefs quen rồi và chưa có ý định đổi sang boxers, thực ra có vài lần nhưng ko quen. Cảm ơn bạn nhiều nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019