Trên tay Sony Vaio Tap 11: laptop kiểu dáng tablet, bàn phím rời, Core i5, mỏng 9.9mm

Trung Dt
12/12/2013 2:50Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conmoi
TÍCH CỰC
10 năm
máy đẹp chất lượng phần cứng tốt
soackvm
TÍCH CỰC
10 năm
đẹp quá
Con demo này cổng usb bị lệch thấy ghê.
nautical
TÍCH CỰC
10 năm
Up bàn phím vào quá đẹp và sang
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
máy thì quá đẹp. tiếc cái mắt sau dán 1 đống mớ bòng bong. còn đâu thẩm mỹ của máy nữa??? éo còn ý ngĩa của thiết kế nữa..
@hoanbnhbg
Chắc về sau Sony cũng ra thêm pin mở rộng cho nó giống Z Ultra hay Vaio Duo 11. Cái mỏng đánh vào thị hiếu. Bác nào muốn pin trâu thì mua gắn thêm. 😁
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@Frozental Phoenix vậy cũng chán. vác thêm pin mở rộng thì còn gì mỏng nhẹ nữa o_O
@hoanbnhbg
Bác muốn pin trâu mà mỏng nhẹ kiểu này chắc tầm vài năm nữa bác. 😁. Găn pin vô chắc cỡ SF Pro 2 hai Vaio Duo là cùng. :D
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@Frozental Phoenix thế mới nói nó hi sinh mỏng đi buff quả pin tầm 7,8h gì đó là ok rồi 😃
sony thiết kế thì ko cần bàn,cái cần để ý là giá khủng😔
mặt trước đẹp, sau thấy nó xấu xấu thế nào ấy
Enzolight
TÍCH CỰC
10 năm
Giá cho em này là 26tr nhé!
http://www.sony.com.vn/product/svt11215sg
BlackJ
ĐẠI BÀNG
10 năm
mắc quá mà không có 3G??
Con này giá 26tr nhé các đồng chí, cái giá này mình nghĩ mua Lap sẽ hợp lý hơn, vì chẳng ai lại đem 1 cái máy tính bảng 10' mà ra đường chơi cả @@ đa số các dòng Tab 10" toàn chơi ở nhà là chủ yếu
cái cổng USM bị méo à ?
lawyer
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết em SONY VAIO TAB11 này quá nhưng giá bán thì chat kinh khủng 26 triệu.
dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
:3 mỏng quá thì tản nhiệt kém. Cầm e này chắc chỉ lướt web chứ khỏi game gọt j lun
Máy chất lượng thế mà không thấy thím Sony quảng cáo, như anh Sam mà làm được con máy thế này thì PR lên tận mây luôn rồi.......!😁

Bác chủ thớt nên thêm video này vào để anh em hiểu hơn về những điểm mạnh của em nó. 😁
780gr, cả keyboard là 1,1kg. Thế thì cũng chưa nhẹ lắm nhỉ. Vì cách đây hơn chục năm con Toshiba Portege R100 của tôi (mua năm 2002) chỉ nặng có 9 lạng (laptop hoàn chỉnh, 12"). Rồi sau đó thì Panasonic có em Toughbook CF-W2 có đủ cả DVD mà cũng chỉ nặng 1.2kg. Lẽ ra sau 10 năm, lại còn là máy dạng tablet, trọng lượng phải nhẹ hơn nhiều nữa mới phải.
vinhokss
TÍCH CỰC
10 năm
nếu làm laptop thì màn hình quá bé,
Giá con này là hơn 26tr 1 tí.
PS: mấy bro hỏi giá, trước khi hỏi thì nên search GG đã nhé. thời gian search GG có khi còn nhanh hơn thời gian mấy bác log in và comment đấy.
mặt sau xấu vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019