[Trên tay] Sony WF-1000XM3: thay đổi hoàn toàn ngoại hình, hộp đẹp, pin 24h, không có nút vật lý

AudioPsycho
17/7/2019 17:13Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Trông cái củ tai vẫn to quá
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thắc mắc là với True Wireless Stereo thì tai nghe này kết nối được với 2 thiết bị không ?
Upsz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon đó mà giá chát quá.
vincentphan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Món này có vẻ hay
pbtonline
ĐẠI BÀNG
5 năm
cả tai nghe cả mẫu đều xấu khiếp
Thiết kế đẹp quá nhưng những người mà tai lỏng giống mình thì đeo và rất dễ sợ bị rớt vì nhìn bên ngoài nó khá là lỏng hơi khó chịu vì nó như lồi lồi ra. Đang xài airpod 2 và khá hài lòng về nó, nhưng nếu có cơ hội thử trải nghiệm thì sẽ cân nhắc có mua hay không 😁
biquangphuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đỗ Gia Ân Tai lỏng là tai gì vậy pa :D
@biquangphuc Là tai mình nó hơi bị to xíu nên thường đeo phone hay bị rớt đó :D
Khoe dc tặng rồi tặng lại cho anh em chứ hoá ra bỏ túi hả
gozilla2003
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenvietthe =))) gì mà bần thế bác , con tai có 4 5 triệu bạc , bác tự làm tiền tự mua chứ chờ người khác thí cho à
@gozilla2003 Nói vậy thôi chứ mấy thằng nó hung hãn quá. Chứ tôi cũng đang sở hữu mấy tai nghe k dây của sony rồi. Mấy thằng lol.
Kaka0
ĐẠI BÀNG
5 năm
Được tặng luôn, rồi được mời wua Nhật ăn uống nhậu nhẹt luôn. Quá dữ.
silverfox1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này mà kháng nước thì ngon, đi mưa khỏi lo 😔
Hơi thô
Vẫn hóng con Bose 500. Cái bọn bose nó làm đeo vào tai ng khác nói vẫn nghe bình thường. Thể thao ngoài đường yên tâm hơn.
Nhược điểm là to và không chống nước, kể mà giữ dc form như con đời đầu thì ngon, con này chắc chỉ nghe trong nhà hoặc văn phòng, mang đi ra ngoài thiếu chống nước với hơi cồng kềnh 😁
Mình thắc mắc là với True Wireless Stereo thì tai nghe này kết nối được với 2 thiết bị không ?
không biết có dễ rớt như cái ông A nào không, cắt 2 cái dây đi là thành
Lam Sia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết con này kết nối có ổn không.chứ mình thất vọng khi đã dùng wf1000x, con này thường hay mất kết nối 1 bên tai, rồi tự động kết nối lại (thường tai bên phải).
@AudioPsycho Ko phải bán dấm dúi đâu. Shop nó còn đặt tag "New" đỏ chót chét cho item này. 25880¥.
Nếu quy 229$ ra yen thì kém có 1000 (216k vnd) nó bán cực sát giá rồi.
Một khi mà đã launch ra rồi ông lên Amz cũng có, khắp nơi có luôn.
Lúc tui nghe cũng là chiều hôm post cmt về audio con xm3 này, Amz cũng ko có và Sn có giới thiệu ngày nào tui ko biết. Lâu phết r.
Mà chưa nghe nó thì tui kết nối cái này làm cảnh chắc
@TYA Xài đc từ bữa giờ là 4 ngày, xác nhận là con này có khá nhiều vấn đề, mặc dù chất âm khá.
Chờ đợt up firmware kế tiếp xem sao, ko thì sẽ ăn đủ gạch
Lam Sia
ĐẠI BÀNG
5 năm
@AudioPsycho chất âm sony thi miễn bàn rồi! chỉ có kết nối tệ quá. con này có sử dụng độc lập 1 bên tai đc không bác?
Vaanres
CAO CẤP
5 năm
@AudioPsycho tình trạng disconnect có diễn ra thường xuyên không vậy bác?
Thế hệ sau chả bao giờ nhiều nâng cấp hơn thế hệ cũ. Nâng cấp sản phẩm cũng Ngânâng giá luôn thì chịu. Thế hệ sau nữa cũng nâng cấp cũng nâng giá thì ai chơi lại
@trandinhdoan91 Ơ ....
Đi khám coi não còn nếp nhăn ko ông ạ.
biquangphuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trandinhdoan91 má tiền ít mà cứ đòi hít dầu thơm, hít dầu hôi đi má
theladu
CAO CẤP
5 năm
Nhanh dữ vậy...
hongphuc9x
TÍCH CỰC