Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Sony Xperia M: máy nhẹ, gọn, cấu hình khá, có NFC, giá 5,49 triệu

Trung Dt
10/8/2013 5:37Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

moi vua down gia con 4,9tr, dung bang con lu625, lan tan wa he, chon con nao day
Chọn sony M thôi
cuoi cung minh chon casio gzone, qua tuyet, chi co wifi hoi ken mot ty😃 tiet kiem dc 1 cu he he
thực sự thì cái màu trắng nhìn ko đc đẹp lắm nhưng các màu khác thì nhìn rất thích, có vẻ gì đó rất pro, bản màu đen có cái đèn xanh phía dưới nhấp nháy rất đẹp, còn các màu khác ko biết đèn màu gì. Đặc biệt khi cầm trên tay thì mới thực sự cảm nhận đc sự tinh tế của Sony.
@henry lee con màu tím dẹp nhất bác ạ..
Mới sắm con này màu đen, nhìn đẹp mà, hay tại gu thẩm mỹ mình kém nhở =)). Tiếc là tgdd không còn bản màu tím, nhưng cũng hài lòng với màu đen.
@M_coffee Bạn cho m hỏi cái cục sạc EP800 đi kèm theo máy lúc bạn Xperia M ở thegioididong thì cái chữ SONY như trong ảnh ở dưới thì nó in nhựa sần hay nhựa bóng vậy ,và cái chữ vàng in thông số điện áp ở cạnh bên cục sạc nó in màu vàng mờ mờ khó nhìn hay in đậm vậy ?m mới mua con này nhưng đang nghi ăn phải cục sạc lô đi kèm máy .. thanks
Các bác nếu nhịn dc thì chờ con này đã 😃 rồi quyết định sau cũng chưa muộn
http://www.tinhte.vn/threads/ces-2014-asus-ra-mat-3-chiec-smartphone-android-zenfone-4-5-va-6-gia-tu-99-usd-chip-intel-atom.2234747/
Đừng làm thầy phán nhé các bác. Hãy cầm trên tay, cảm nhận rồi hãy phán nhé.
Luc đầu mình cũng lăn tăn giữa M voi 625, nhưng quyết định cưới em M về làm vợ 😃.
Phải nói rất tuyệt, các bác xài Android rồi thì củng phải cộng nhận về độ trâu của pin khi xài em M này. Máy để từ tối tới sáng khôngai mất 1 giọt pin (Stamina nhe các bác), xài phủ phê được 2 ngày.
Cảm ứng thì rất mượt gần như không có độ trễ.
Game thì không biết mình chiến nhiều bằng các bác chưa, nhưng với cấu hình này, mình cài những game hot nhất hiện nay hầu như em nó chưa ngán game nao cả 😃
Một điều nữa là mình thấy Sony rất có trách nhiệm với sản phẩm họ bán ra cả ở phân khúc tầm trung hay cao cấp (Không bị rớt giá từ 13 củ xuống còn 4 củ trong 1 năm như một số hãng, rất ức chế khi mình mua trước khi giảm giá các bác ak 😃)
Note: M mình đã up dc 4.3 cho em nó rồi, thấy rất tuyệt các bác ak
@lolabim2011 Ah,chac la ban muon 5tr xai octacore,adeno330 roj,caj do thi sony lam k noj ban nhe😃
Con nay dung thj tot that,minh cug dag dung t
Con nay dung tot ban ak,chi duy nhat minh thay camera hoi te xju,chup k net,ngoai ra thi ok het,pin cug trau ban dung lo
@lolabim2011 Tôi chắc chắn rằng ông chưa từng đụng đến Xperia M rồi. Xài rồi không ai nói như ông ca đâu ^^
Bật Stamina+ Chế độ pin thấp. Ông xài 1 ngày hết pin tôi xem nao 😃
repcon98
ĐẠI BÀNG
10 năm
@satulaka Chơi game đua xe alpha8 ngon không bác?
the beo93
TÍCH CỰC
10 năm
@lolabim2011 bạn bị hâm mới đi so sánh hàng sony với hàng sky ! một thằng chính hãng một thằng xách tay một thằng bản quốc tế một thằng bản nội địa chưa kể đến thương hiệu sony hơn sky pantech nhiều !
Xài thử chưa mà phán như thánh thế? Cầm trên tay rất sướng nhé. Màu đen nhìn sang, nhất là ́mặ̉t sau, good. Mượt, ngon, pin cực trâu mà xạc nhanh hơn nhìu đt khác nhé
Xài thử chưa mà phán như thánh thế? Cầm trên tay rất sướng nhé. Màu đen nhìn sang, nhất là ́mặ̉t sau, good. Mượt, ngon, pin cực trâu mà xạc nhanh hơn nhìu đt khác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019