[Trên tay] Sony Xperia P: máy rất đẹp, thân bằng kim loại, mạnh mẽ và nam tính

TDNC
8/5/2012 8:51Phản hồi: 1.113
1.113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haiduong87
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu vậy thì ở TPHCM là chịu rồi 😃
haiduong87
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu vậy thì ở TPHCM là chịu rồi 😃
Chính tr
Chính trị quá bàn xperia p di, ai có ý kiến gì chém em nó thì chém đi
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giờ giá em nó cũng giảm giảm rùi, từ 8tr5 đến 9tr5. nên mua ở đâu nhỉ mọi người?
thimau2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trtienit Mua ở Hoangha mobile ý, giá 8.8 củ thỉ phải, ko có HDMI cable và smart tag card đâu nhé 😁 (xách tay).
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thimau2k 2 cái thứ này bị rút lõi roài
@linkvili cái này ko đúng

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
thimau2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
đây nữa này, hàng sắp về, có 8.5 củ: http://trungmobile.vn/Sonyericsson/
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thimau2k Mua hàng xách tay này thì có chỗ nào nó bán nguyên seal không nhỉ? Hay toàn là đã mở hộp rùi nhỉ?
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thimau2k mua của tụi trung mobile thì cẩn thận, phốt bẩn nhiều lắm mà lão Trung lại rất khoái chửi khách bảo hành
@trtienit Bên đó - Trungmibile ấy chỉ đc cái giá rẻ thôi. Nhưng theo tớ, rẻ phải đi đôi với chất lượng và Good service mới đc. Nhưng tớ e rằng ở đây cái đó hơi bị thiếu. Thà ra Cell, hơi đắt chút nhưng đc cái yên tâm và service thì khỏi bàn rồi.
@Phongthuyman Cps đúng là khá tốt nhưng bên đó dnày update giá chậm, cao hơn mặt bằng chung so với style mobile + DTG. Phụ kiệm thì cũng y như vậy sạc 800 và tai 410
evilboy1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Her, galaxy s2 chụp chỉ sau 4s, bây giờ mình đã hiểu nguyên nhân tại sao hội dota vOz lại vắng thế. Toàn thành phần bố đời nguy hiểm :lol:
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy các cửa hàng bán hàng xách tay thường không ghi rõ phụ kiện đi kèm là loại gì cả. Hình như một số lơi thay thế các phụ kiện của máy xuống thấp hơn để giảm giá thì phải. Ko rõ hàng tiêu chuẩn của con P này là gì nhỉ các bạn?
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trtienit phụ kiện lô bác ạ
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linkvili Híc, cái đống phụ kiện của mấy em Xperia này cũng đắt ra phết. Nếu mà bị thay hết phụ kiện thì mua hàng xách tay lại đắt hơn là chính hãng nhỉ? Chính hãng thì được bảo hành thay linh kiện chuẩn khi bị lỗi, chứ xách tay thì đâu có được. Chính hãng giờ hơn 10tr. Hic hic
@trtienit chưa có kn mua hàng xách tay thì bác chấp nhận chơi hàng cty thôi, mà Sony hàng cty đắt có tiếng tại Vn rồi, ko như nokia or ss

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lilude56214 KN như thế nào bạn? Làm thế nào để kiểm tra cái đống phụ kiện là zin theo máy hay là hàng lô nhỉ?
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng xtay em P giá giảm từng ngày.giá giờ còn 8,5 tr.vãi thật.
Gửi từ SK17i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linkvili
Uhm, chắc sẽ dừng lâu ở ngưỡng 8tr nhỉ. Lướt qua mấy chỗ bán em này trên mạng thì hỏi đa phần phụ kiện sẽ là: Sạc EP-800, tai nghe MH410-C, cápUSB. Nản nhỉ.
thimau2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
phụ kiện hình như theo thị trường từng nước, nên hàng xách tay có thể có hoặc ko! Tại Đài Loan cũng ko có thẻ Smart tag và HDMI cable
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thimau2k anh Đài mà cũng ko có à, thế thì thua hàng cty à, hàng xtay bên mình đa số toàn nhập từ anh Đài với a Hồng nhỉ
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đào toàn thì sao nhỉ? Giá cũng rẻ.
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào đã xúc em P này nữa chưa ạ? Review đi.
@trtienit xem lại trang trx kìa
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
em nói thật, tới tầm này mua xtay thì gần như phụ kiện bị tráo đổi rồi, e cũng từng bán điện thoại, e và ông sếp cũng biết phụ kiện nó ntn nhưng chẳng thể nào mà đòi lại đúng đc vì cái bọn mối ngu lắm toàn lũ đàn bà con gái + mấy thằng ngu đến check imei chúng nó còn ko làm đc , còn phụ kiện thì bị tráo từ tận bên Khựa xong rồi, cứ nghĩ tới là cú>"<
trtienit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linkvili Em P này thì cái quả Pin đi liền nên chắc ko bị tháo đâu nhỉ 😁.
Tính mua mà cái sạc EP800 thì hơi nản, pin yếu thì sạc phải nhanh chứ. Mình đang có cái sạc của em DELL VENUE dòng 1A k biết có sài chung được ko nhỉ?
@trtienit nó tháo thay hộ mình bằng pin 1500 thì cám ơn nó quá =)) đồ của ss vs htc thì may còn đx chứ thằng sony này cực kén phụ kiện luôn.
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
12 năm
lạ nhỉ sao máy của mình màn hình có 4 inh sao tinh tế giới thiệu 4,3 inh nhỉ. máy mình bộ nhớ trong là 16gb cơ mà tinh tế kếu có 4gb. của mình hàng tàu khựa ah.
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuong_pda Chuẩn là 4.0 bác ạ. 4.3 là của XS và X-acro S roài 😁
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này nhìn kỹ màn hình hơi có vạch chéo. nhưng phải nhìn kỹ thì mới thấy, mình đã test rất nhiều máy thì thấy con nào cũng vậy, nhẹ cả người cứ tưởng máy mình bị lỗi. nói chung là ngoài pin hơi kém (mới dùng thì chưa biết nhưng sau 1 thời gian thấy cũng ổn định dần) còn lại thì không chê điểm gì hết. cầm trên tay thấy tự tin trước mấy anh Iphone 4
haiduong87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa xúc xong, 2nd chính hãng có 8t9 thôi, full phụ kiện. Với giá này thì Pin sao cũng ok. Nãy h chạy 5 tiếng rồi. Khoảng 2 tiếng wifi, pin vẫn 6x % 😃
Ngon. Làm phát review về chất lượng pin và màn hình đi bác. 2 cái quan trọng nhất đấy.
haiduong87
ĐẠI BÀNG
12 năm
À mà sao sợi dây usb đi theo nó ngắn vậy ta, lại phải mua sợi khác roài ~.~
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác xem cái nắp nhựa dưới có lỏng lẻo sau mấy lần tháo ra ko
haiduong87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tháo ra làm gì cho lắm rồi hỏi nó lỏng lẻo...
linkvili
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haiduong87 gớm, e đã được cầm em nó đâu hêhhehe, nắp đó thấy bảo mở vài lần là cảm giác lỏng lẻo ngay. nắp đó mà cũng bằng kim loại thì hoàn hảo 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019