Trên tay Suzuki GZ150-A, xe côn tay dành cho những chuyến hành trình

El Ku
28/8/2012 7:36Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

So với Honda và Yamaha thì Suzuki nhìn hơi oải.
đang tính bán em ẽciter để xúc em này 😁
Mình đang sử dụng GZ150A mới chạy được 200km chủ yếu là đường trong phố có một số nhận xét như sau:
1- Tiếng máy gõ chẳng khác gì GN125 khi ở vòng tua thấp, tiếng máy chỉ êm khi tốc độ đạt khoảng >40km (ở số 3, 4, 5. nhưng máy của su nó vậy). vào côn số, nhẹ nhàng
2- Chạy trong phố máy nóng chẳng khác gì GN125 (hi vọng bơm dầu tốt hơn GN).
3- Đi xe rất đầm và êm (nhưng bị dắt bộ thi khỏi phải tập thể dục...hic).
4- Chắc do cắt giảm giá nên những phần các bác thấy sáng nhoáng đa phần ko phải inox mà là nhựa mạ (như đồng hồ, phần mạ ốp sát máy, đuôi máy...) nên nhìn gần thấy nó ko ưng ý lắm, cả các vết hàn nhìn nó cứ lởm lởm thế nào ấy.....
5- Tiêu hao nhiên liệu em toàn đi trong phố số 2 và 3 nên nó ngốn khoảng 2,6l/100km. (chưa tính chính xác lắm).

Kết luận: giá em nó vậy là hợp lý (nhưng khi mua vẫn bị làm giá 47T ở 82 son tây). Chạy hết roda chắc sẽ ngon hơn.
x10man
ĐẠI BÀNG
12 năm
@protechvn Theo mình thế là OK, dưới 50t thì thế thôi, mình cũng đang nghía con này.
Mình rất hoan nghênh khi SUZUKI Việt Nam đã giới thiệu chiếc GZ này cho anh em tiêu dùng trong cả nước.
jconst
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn thèm quá, thik kiểu dáng này cực
đẹp..............
khá manly hợp bác U30 trở lên thôi ... xe dep
mrlongnum1
ĐẠI BÀNG
12 năm
20t và thích chiếc này 😁
Xăng vậy là ngon rồi
Shawdown 150, Hn có 2 chỗ bạn là Trung Thọ Lão và 1 bạn ở Nguyễn Văn Cừ nhé, cụ thể Google
Tr
Trọng lượng ng ngồi có ảnh hưởng nhiều lắm không nhỉ:oops:
đổ đầy bình khá là nhiều tiền đấy 😁
Các bác ko biết gì hết. Ng ta cố tình để cụm "trên tay" là để giật tít
=))
con này nhìn đẹp hơn con trước đấy 😃
chiềunay mình vừa ra xem, nhìn ngầu và được đấy, đang tìm kế kiếm tiền tậu em nó về
mà giá ở Suzuki Nguyễn Lương Bằng đòi 48tr các bác ah, như vậy là bị làm giá 2,5tr. Chiều nay lúc e đứng đấy có 3 bác múc, nhìn thèm nhỏ rãi
info01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này đang bị làm giá. Làm giá từ nhà sản xuất đến đại lý bác ạ. Hãng lúc giới thiệu công bố giá 45.490.000, giờ hãng nó cũng tăng lên 46.490.000 rồi bác ơi. Đại lý chỗ chênh 1.5 củ thôi. Buồn cho tiêu dùng việt nam
cái khung sườn nó hàn cẩu thả, lởm chởm như bãi đá ngầm, đang chạy nó gãy cái rốp là té lọi họng! noted: cần đem ra mấy ông thợ hàn gió đá hàn lại cái sườn nếu đã "trót", "lầm", lỡ mua!
@Persimmon Field Đợt hàng sau chắc sẽ chỉnh chu hơn, đợt hàng EN vừa rồi cũng vậy, những chiếc sản xuất đầu tiên được hàn rất xấu.
xe này chỉ dành cho các cụ
trongluong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này cao to đi thì hợp chứ nhỏ nhỏ như mình chắc đi không đẹp
cdv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem các bác chuột bạch thêm đã, cũng thích nhưng ko vội đang bị làm giá nữa, tầm này làm giá 1 2 tháng nữa cong đít lên khuyến mại ko ma nào mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019