Trên tay tai nghe bluetooth Jabra Halo Smart: nghe gọi tốt, pin lâu, thiết kế hơi "buồn", 1,8 triệu

ND Minh Đức
13/9/2016 4:20Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ae nào chê phần nhựa thì ốp da đà điểu đi .bên khắc tên ốp da bao đợp 😁
@kixx mất 200 300k lận bác ơi :D ngại quá :D
Trc dùng em storm. Đeo hơi khó và mic kém. Bên kia nghe rất bé.
Có anh em nào đánh vhas chất lượng nhạc của mấy em jabra k? Xét trong tầm gía nhé chứ đừng so với mấy em chuyên nghiệp
hbs ngon hơn 😃
kiểu thiết kế ko rút, dùng nam châm hít tương tự con này, cụ thể là hbs 750 giờ có 990k
@vanhoang232 LG hbs 750 bán ở đâu 990k, pm mình với bạn
Xin lỗi mẫu hơi xấu lại còn xăm tai trông phản cảm
melshy
ĐẠI BÀNG
8 năm
không đẹp cho lắm, so với con Level U pro cùng tầm giá thì thiết kế có vẻ xấu hơn
noupfix123
TÍCH CỰC
8 năm
Đang xài cái bluetooth nokia bh-111 ,,, thấy cũng tàm tạm, nhưng nó xài 3.5mm nên có thay đổi cái nào hay hay ... Có cái bh-121 có nfc mà ko biết giờ ai bán nữa, nokia chết rồi phụ kiện cũng đi tôi
Đang nghĩ quả pin nó nổ thì sẽ ra sao nhỉ
stevenhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn nó dỏm dỏm sao đó. Thiết kế với giá thế này để xúc con Sony SBH70 hoặc 80 là ngon lành cành đào.
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình có tai nghe Jabra rox wireless bị rè tai bên phải.... giờ không bjt ở đâu có thể sửa đc nhỉ
- Thiết kế bình thường quá
- Có ai giống mình nghe giọng trên tay của you này cảm thấy mệt trong người luôn không
Nghe nhiều hư tai, ko tốt đâu =))
King.quan
TÍCH CỰC
8 năm
Jabra thì quá ngon. Sài con Eclip bao năm mà vẫn ko suy giảm
đang xài em Jabra Halo Fusion, thấy tạm ổn. Đang nhắm cái LG tone platinum.
tetekh
TÍCH CỰC
8 năm
2 bạn cho mình hỏi, "đeo tai nghe" và "sử dụng thiết bị âm thanh..." có giống nhau không?
Tôi đeo nhưng không nghe (chủ yếu để nghe chuông khi có người gọi đến và tấp vô đường nghe đt mà không cần móc ra làm mồi cho cướp) thì có bị phạt không? Làm thế nào mà CSGT chứng minh được tôi đeo và có nghe-sử dụng?
Cảm ơn
@tetekh
Vậy bác xem bác có sử dụng âm thanh ko? Tai nghe đã là thiết bị âm thanh, chả nhẽ gắn cái loa thùng kẹo kéo mới là thiết bị âm thanh.

Còn việc bác đeo tai nghe để tai nghe phát âm thanh vào tai bác để báo bác có cuộc gọi đến có là sử dụng tai nghe ko?
có ai dùng Meizu EP51 chưa??
CoCaHaHa123
ĐẠI BÀNG
6 năm
có rung báo cuộc gọi ko b?
PeterTT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bạn xem 2 con sau thì con nào ngon hơn cho mình lời khuyên với. Mình đang mua từ Mỹ, đang trên đường về. Để 1 e dùng, còn lại bán. Hii
Jabra 100-98300000-02 Halo Smart Wireless Bluetooth Headset, Black
Plantronics - BackBeat 100 Wireless Earbuds

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019