Trên tay tai nghe Samsung - AKG made in Việt Nam, có thể là của Galaxy S8

ND Minh Đức
20/3/2017 11:36Phản hồi: 260
260 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chỉ vui vì ss ko bỏ 1 cái lỗ như đồn đoán
Vừa thâu lại AKG đã làm luôn. Quá đã.
Nhìn đẹp hơn mấy con tai nghe đi kèm lúc trước nhiều rồi, màu trắng nhìn lởm không chịu được. Nhìn cọng dây bọc dù đã ghê. Và có cái tên AKG đảm bảo rồi :v không biết bán lẻ bao nhiệu
Nghe con KZ ED12 400k phê lòi rồi, không biết mấy con vài củ như thế nào :rolleyes:
@vophuochigh-tech Bạn có tin là con B&O H3 5 triệu sound quality xách dép con Soundmagic E50s 1tr không?
you_mylove
TÍCH CỰC
7 năm
@Seraphic_Wings Đang xài E50s đây.cảm giác nó vẫn đuối đuối
@you_mylove Tại con đấy trở kháng hơi cao so với sức kéo của đt
Tai nghe 3.5 thì đúng bài rồi, quan trọng là cái điện thoại cái lỗ đó để đóng bụi chứ nghe khỉ gì? Đề nghị tất cả điện thoại bỏ lỗ đó đi trên smart phone, còn loại điện thoại thường thì tùy hỉ 😃

Hàng AKG thì thiên về chi tiết và hơi sáng. Mình nhà nghèo, vậy nên ai biết thân biết phận giống như mình thì không nên đú vào cái điện thoại để mà nghe nhạc, hoang đường
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@killed Chuẩn đét... 😁
@killed Lại khoe của. Ko phải ai cũng thích khoe như bạn đâu. Vs đa số ng thì nhu cầu chỉ ở mức bình thường thôi.
hain2128
ĐẠI BÀNG
7 năm
@killed ko có điều kiện nghe trên đó cũng đủ rồi bạn. khi nào có người ta cũng nghĩ như bạn thôi.
Son-Nah
ĐẠI BÀNG
7 năm
@killed ho ho...nghe nhạc = đt thì sao á? vẫn hay như thường 😃
Thôi mua tai nghe Sony cho chắc ăn.Cái gì liên quan đến ss thì ko yên tâm.
Tivi máy giặt,máy hút bụi,đầu dĩa,hộp quẹt ga mang tên ss là Em cạch tới giờ!
@CHIẾN SA_LUÔN SA đã biết tiêu đề là của ss thì vô cmt làm chi nếu đã cảm thấy k yên tâm?
@lekhanhtrung123 Thì hôm nay trực đêm,dzô tham gia góp ý rứa thôi.
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
@CHIẾN SA_LUÔN SA K cờ ắn cái k yên tâm.
mickey2750
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CHIẾN SA_LUÔN SA đã nói cạch mặt tức là phải ko vào đây cmt chứ. có biết đọc tiếng việt ko bạn.
Giờ mình nhìn cái tai nghe có giây , như nhìn thấy con giun đũa ,
kể cả của Apple
Như con giun đũa vừa ra khỏi bụng í
Mình hay nghe nhạc cho dễ ngủ và xem video trên đt, và mình ko thích inear vì nó nghe ấm , đanh nhưng lại nóng và đau tai bỏ mịa.
Nhưng tai ss loại thường cũng đâu có tệ, nghe cũng to và trong, mình đánh giá ngang sony loại to.Và hơn hẳn luá mì và các hãng tào lao khác , và cảm tưởng ko thua ip ( ko có ý chê ip nhé, hoặc đó do mình cảm nhận không đúng ) ..
Vẫn thích một chiếc tai nghe ss có chất lượng tốt hon nhưng ko phải là inear :oops::oops::oops:
@totalhn Có ai nói là thưởng thức đâu, mà là chỉ dùng để chống cháy, xem video, nghe nhạc chơi chơi cho dễ ngủ.Cũng chả ai chê inear cả, chỉ là noi nó hơi kín tai thì nằm ngủ đè lên sẽ đau tai thôi.Mà nghe nhạc thì tai trùm cũng đâu có thua mấy em inear..với lại nhiều khi đi làm, ở nhà,đi trên xe otoo....nghe kín quá ai gọi lại không biết...
Thánh đọc xem có ai bảo earbuds nghe ngon hơn inear đâu, nhưng vì có những thứ mà người khác vẫn dùng , đó là vì sao, vì sao chất lượng kém hơn, giá cũng ko rẻ hơn, hình thức ko đẹp hơn mà người ta vẫn dùng là vì sao.Nó giống như cái nón bảo hiểm vậy, người đeo cái trần, người đeo cái kín ....đơn giản là nhu cầu nó khác nhau thôi 😔
@phongba046 1. đeo tai nghe đi đường là phạm luật GT rồi và vốn dĩ nó đã nguy hiểm r.
2. đi ngủ nghe nhạc rất hại cho não bộ nên khuyên thánh quay tay trc khi đi ngủ thì hay hơn, vừa tập thể dục vừa chống yếu :D
@gà múp Thứ nhất là mình ko nghe tai nghe khi đi xe máy, mà chỉ là đi ô tô ( ngồi thôi chớ có xe méo đâu mà lái :D :D :D) hoặc đi giường nằm , máy bay, nó giúp mình chống nôn và đỡ mệt vì nó làm mình phân tán bớt và chèn những sóng âm mà xe khi giao động đánh vào não
Thứ 2 là đeo tai nghe khi ngủ khiến ta dễ ngủ nhưng không có giấc ngủ sâu và không tốt cho não bộ , cái này mình biết 10 năm trước,và mình chỉ hẹn giờ 30-40p.
Quan trọng nhất là thanh nien nghiêm túc nói không với quay tay, vì quay tay rất có hại sức khỏe, đau lưng,giảm trí nhớ.Ngoài ra còn.... à mình định nói cái gì nhỉ, quên mất rồi, dạo này trí nhớ mình kém quá, lại đau mỏi lưng nữa, chán thặc :p:p:p
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@totalhn 😁 rảnh rỗi mua cái Yuin nghe thử đi bạn !!
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
Tai nghe theo máy càng ngày đc nsx quan tâm hơn, ko phải kiểu "cho có" như trc kia nữ, rất đáng khen. 😃
@vhtn8381 Đáng lẻ phải đầu tư từ lâu r. Xưa giờ tai nghe theo máy cứ như để nghe cho ko phiền mọi ng xung quanh thôi ....
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
7 năm
bài này mà tai nghe táo có logo bít thì chắc đã khác rồi....
@ngophungvp Thì tụi nó khen chứ sao , với tôi tai nghe đi kèm với đt đều cùi bắp hết
@ngophungvp Về mặt thương hiệu Beats chưa là gì với Apple nên ko cần phải lấy cái tên, lấy cái tai nghe để mong bán được điện thoại nhé!
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QLNN đang nói về cái tai nghe, chứ k nói về chuyện bán điện thoại nhờ tai nghe. Và cứ để khi tai theo máy ip có thêm tý công nghệ của bít dỏm xem bài đánh giá + bình loạn nhé
Red_Skin
TÍCH CỰC
7 năm
@ngophungvp Tôi hiểu ý bạn hehe
Tình hình nếu tai này ngon thì giá s8 tăng là do cái tai nghe này. Nhưng nếu chỉ có cái chữ AKG mà nghe như con kẹt thì ...
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
7 năm
người vn nói với người vn mà nghe còn ko kịp là đang nói cái gì, làm reviewer mà nói với tốc độ bàn thờ thế thì làm sao nghe
Quá dữ, anh @cuhiep mới mua khi trưa. 449k. hehe
@Khoidang Nói suy nghĩ chút coi đúng hay sai nha bạn, nói cứ như đúng rồi vậy. bạn nói vậy người khác thấy bạn sai lại nói bạn tay nhanh hơn não. có chút hình cho bạn coi thử sao nhé.
Untitled.jpg 2.jpg 17352217_1221775911272344_8446304303380499611_n.jpg
@Nguyễn Lê Hùng 1987 bạn ở trên là loại tiểu nhân đo lòng quân tử, giải thích không lọt được đâu, không hợp với kiểu suy nghĩ thành thói quen của nó sao nó nghe...
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
Phải nói là tai nghe này bán riêng cho Ifan vui chứ =))
Đang sài tai nghe mi, thấy cũng ổn vs nhỏ gon. Nhìn con này y như Mi . Dây dọc dù ở dưới. Nc là đẹp , theo máy mà vậy la ổn
ductien113
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho em hỏi cái tai nghe xiaomi piston iron pro nghe chất lượng đc mấy phần em này.
claymore
ĐẠI BÀNG
7 năm
KHông biết ai dí ông review mà nói nhanh dữ vậy, giọng thì hớt hải, lua nhanh ! Nói chậm chậm không được sao ta !
Bạn đào cho mình chữ " hay " mình cái, mình ạ bạn luôn.Mình chỉ nói cũng ko quá tệ và hơn hẳn lumia,các hãng tào lao và ngang sony ( đang nói loại tai nghe earburs nha ) ...
Thử hỏi cái tai nghe đi kèm cái điện thoại hai ba triệu bạc , quán bán 60k thì lấy đâu ra mà ngon,chỉ là chấp nhận để mình nghe chống cháy, và cuối bài mình nói rõ là muốn kiếm cái tai nghe xịn hơn nhưng ko phải là inear mà !
Ăn gì mình cúng! có nhất thiết phải thế không !
Nhìn rất ngon. Nhưng thua sony

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019