Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay tai nghe Samsung - AKG made in Việt Nam, có thể là của Galaxy S8

ND Minh Đức
20/3/2017 11:36Phản hồi: 260
260 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn thích tai nghe có jack cắm chữ L,nhìn nó cũng an toàn hơn so với jack chữ I,và hình như thiết kế củ tai nghe cong về 1 bên như thế sẽ cách âm tốt hơn thì phải
Hồi trc mua cái tai nghe maxell 70k mà nghe hay hơn hẳn tai nghe theo máy ip luôn, h tìm mua lại mà ko có.
Tai theo máy thế này thì quá ngon r :3
SS mạnh tay thiệt. Vừa mua Harman là trang bị ngay lên Tab S3.
Quả tai nghe này nhìn đẹp và hiện đại hơn mấy cái tai củ chuối trước giờ của SS. Nhưng cách đóng gói tai nghe khắm quá. Hay do SS muốn thân thiện môi trường 😁
Mấy cái tai Inear nghe 1 thời gian thì mới ổn hơn.
Giá mà tặng kèm con Gear icon x theo máy S8 là tuyệt vời ông mặt trời.
Nghe lossless chê ỏng eo như đúng rồi, nghe nhạc 16bit (loại nhạc không đầy đủ chi tiết của ai kia tới giờ còn xài chưa lên được) khen tới mây xanh...
Không hiểu a mod dùng zing mp3 để nghe nhạc thỳ phải . Nếu nghe trên trình đó thỳ chất lượng nhạc giảm đi đáng kể ( nghe onl tầm 128 kbps thỳ phải) . Mod nên dùng thử các pphaaafneefm nghe nhạc chuyên dụng như power amp,... r chép file nhạc lossless thử coi sao ạ
😁[/QUOTE]
Chuẩn, dow còn đỡ ,loại này bị cuồng quá sinh hoang tưởng.:D
Thôi thì cứ anh em vui là chính, quảng cáo cho bác chủ bán là 10. Bạn kia viết mình cứ nghĩ bạn nói giá mình đưa ra 449 là XẠO nên mình đính chính lại vậy thôi
Tai theo máy thì chưa thấy con nào hơn tai htc m8, chất bass trải dài đánh sâu hết tầm, tress mỏng nhẹ nhưng trong veo, không ù, tai theo ip 6s còn thấy đuối, tóm lại là tai trâu chỉ nghe tai htc m8 nghe cùng máy nó luôn thì hay, cắm sang f1s hay z1 thì bình thường
@Giàng A Lua. Thử cái B&O của V20 đi nhé Hâhha
tronghpfc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Đúng vậy so với những tai nghe đi kèm điện thoại thì chưa có con nào ăn được cái B&O của V20 vì độ hoàn thiện bên ngoài lẫn chất âm nghe nhạc là quá tốt. Chỉ tiếc là hình như SS mua lại Harman nên LG không còn được hợp tác nữa thì phải ,vì trên G6 không còn tai nghe như vậy dù vẫn có chíp ngon nghe nhạc,buồn cho LG😔
@tronghpfc SamSung mua lại tập đoàn Harman Kardon là nước cờ khôn có vị trí trong audio, thiết bị di động có tai AKG, xe hơi Renaut SamSung dùng thiết bị đầu DVD, loa, thiết bị vẫn mang tên các hãng cũ như tai kèm theo S8.
tronghpfc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuyen_kientruc2013 Chỉ cần biết các hãng trang bị nhiều cái ngon cho sản phẩm của mình mà giá cả cạnh tranh là mình thích rồi chứ không như một số icuồng quá mức sinh ra hoang tưởng ,tối ngày auto chửi các hãng khác thấy tội nghiệp
hsoncd
TÍCH CỰC
7 năm
Của bạn này bán nè ...fb.com/PhucHoang2711
ko biết so với con piston iron của xiaomi thì thế nào nhỉ?
Bạn Khoidang với Khôi lù này chỉ có ip mới rin, mới xịn, còn nữa là đồ vớ vẩn kéo lụa ấy mà , chấp làm gì 😁
Apple nó mua lại Beats lâu rồi. Nhưng vắt sữa đc, tội gì phải làm như SS 😆

Với dân chơi âm thanh thì nghe trên đt đúng là vứt. Nhưng với ng lâu lâu mới nghe hoặc nghe để giết thời gian thì nó lại là chuyện khác. Chưa kể cái lỗ tai nghe trên đt ngoài nghe nhạc ra còn có thể để nghe gọi hay làm nhiều việc khác nữa. Bỏ là bỏ thế quái nào?
ky_kisken
TÍCH CỰC
7 năm
Âm thanh thì phải nói Ss như cc. Trước giờ mấy lần bị lầm vì đọc review là samsung cải thiện âm thanh hay hơn đâm đầu đi mua mấy con samsung xong rồi nghe nhạc vẫn như c.... Bây giờ không biết s8 ra sao.
ddhuans
ĐẠI BÀNG
7 năm
1- Mấy cái tai nghe iP tuổi tôm so với STH-30 chứ đừng nói gì mấy con in ear khác của Sony hàng bóc máy Xperia
2- Beats đc cái có thiết kế hợp với tuổi teen nên có chút tiếng tăm thương hiệu chứ tai nghe Beats nghe như đấm vào đít so với tai nghe khác cùng giá.

earbud mà giá rẻ để nghe tạp bác cứ mạnh dạn làm 1 em STH-30 của Sony. Nhớ đeo lót tai và burn in tầm 50h
ngocb2
TÍCH CỰC
7 năm
Việc đầu tiên sau khi mua iphone mới là mình đi mua 1 cái tai nghe sennhaiser chỉ 500k thôi. cái tai của iphone còn nguyên trong hộp. cái tai bán kèm của iphone chỉ lừa được mấy em teen thích khoe iphone thôi. nghe như cái tai nghe tàu 200k
Ko liên quan nhưng khoe screen shot máy mình.

Tai nghe từ dạo dùng em kèm theo máy m8 thấy cũng tạm. Nghe nhiều thấy bass lấn quá, chắc đặc trưng của mấy em beat. Nói chung chỉ thấy mấy em loa 60 70 củ hay, giờ thấy mấy em vài củ như nhau cả, tiếng bass vẫn ko đủ hài lòng. Quan trọng nhất vẫn là bài hát và cảm xúc. Nghe nhạc buổi đêm, lúc có cảm xúc là hay nhất. Dạo nghe mp3 tàu nhạc 64 mình còn thấy thích hơn bây giờ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019