Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay tai nghe True-wireless Partron PWE-100: gọn nhẹ, hoàn thiện tốt, pin trâu 30h, giá 1tr990

AudioPsycho
14/8/2019 17:48Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ulrich1204
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên tai chứ nhỉ
Ulrich1204
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chũng cứ tai nghe có dây mà xài, bảo vệ môi trường
supermon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tai nghe này giữ trên tai chủ yếu là do nút cao su, khi nét vô sẽ khít chặt trong ông tai nên tác dụng cách âm thì khỏi đánh giá, nhưng ngược lại sẽ nghe các âm thanh bên ngoài với cảm giác rất vui nhộn. Kkk
ducthinh27
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dễ rơi, khó di chuyển cùng nó hoặc phải chế thêm móc
elicius
TÍCH CỰC
5 năm
Tai nghe bluetooth không có chức năng qua bài và ko có luôn tăng giảm âm lượng —> nghe nhạc lúc nào cũng phải kè kè cái đt trên tay để nex bài hoặc chỉnh âm lượng —> ko vướng víu dây chuyển qua vướng víu đt —> bất tiện kinh
Nhìn cái nút làm xấu quá
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko hay cho lắm
Cảm nhận chủ quan của mình khi nhìn mấy cục tai nghe kiểu vầy tự như mấy cái máy chống điếc ấy.😁.
Túm lại là xấu vãi, vẫn thíc có cọng dây hơn.
boykisslove
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cần nhất cái chuyển bài hát thì lại k có, chắc xài cùng con Mi band 4 cho nó thành 1 cặp bình dân, vừa nghe đc vừa chuyển bài dc vừa nhận cuộc gọi đc =))
cobra4eye
TÍCH CỰC
5 năm
màu mè quá, nhìn kém sang
Ko mua
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ tai nghe nào ko dây , chơi game ko bị trễ mà giá ok thì mình xem , chứ trễ giật kinh quá dùng nhu cầu nghe nhạc , video thì đơn giản cơ mờ thiết kế trùm đầu quàng cổ thì đc chứ kiểu nhét tai như bịt tai sợ rơi với mất lắm . đừng bắt chước anh airpods , hy vọng airpods 3-4 ra cái nào có dây và hoặc giữ ko rơi đặc việc là pin bền chứ mua giá chat mà pin lởm sau 1 năm thì bố ai mà chơi
Đã trên tay rồi..mà ko làm đánh giá chất âm luôn cho xong phim?mod câu bài quá 😆)
Đang dùng em Redmi Airdots 369k, đeo nhẹ cực, âm thanh nghe ổn, bass ngon, đeo chắc chắn, đúng nghĩa ngon bổ rẻ luôn.
cu_chuoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có nút lùi tới bản nhạc, ko có volume, thì khi đang chơi thể thao, người nông dân biết làm sao đây trời. Reject ngay và luôn!
Cùng giá với Samsung Buds đợt Khuyến mại thì Buds ngon hơn nhiều
Tiện đây cho mình muôn mua con tai nghe TW khoảng 3M quay lại thì chọn con nào ngon trong tần giá nhỉ.
hieulengoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng hỏng 2 con PBH 300 và PBH. 400 rồi. Pin nhanh bị chai. Chỉ được 1 năm thôi. Giờ đang chuyển sang Cowon
hieulengoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hieulengoc Lúc mới mua nghe không thích lắm, chạy hết rôtda rồi nghe mới hay hay sao ấy.
Thời điểm hiện tại, mua sony xba-n1ap/n3ap có ổn không hả các bác. Em tính ban đầu mua về nghe trên đt sau đó từ từ mua thêm con walkman A series. Và tiện bác nào đã trải nghiệm cho em hỏi xban1ap khác gì với bản n3ap ạ. Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019