[Trên tay] Thảm lót sàn Back Liners cho xe ô tô, nhập Thái, cao su tự nhiên; giá 1,79 triệu/bộ

levuongthinh
7/8/2017 10:12Phản hồi: 88
[Trên tay] Thảm lót sàn Back Liners cho xe ô tô, nhập Thái, cao su tự nhiên; giá 1,79 triệu/bộ
Back Liners là thương hiệu thảm lót sàn ô tô đến từ Thái Lan và cái hay của họ là họ thiết kế thảm cho từng loại xe riêng biệt và sử dụng chất liệu cao su tự nhiên. Cái giá 1,79 triệu/bộ cho Mazda3 không rẻ nhưng bù lại bạn sẽ có bộ thảm lót sàn vừa khít cho xe của mình, chất lượng tốt, sử dụng thoải mái hơn.

Thảm lót sàn Back Liners được làm từ cao su tự nhiên, không mùi, không ngấm nước, ẩm mốc và không có hoá chất độc hại. Cảm quan thì chất lượng thảm khá tốt và phía nhà sản xuất cho biết độ bền của sản phẩm lên tới hơn 10 năm. Có khi bạn đổi xe rồi mà thảm vẫn còn ngon.

Mặt trước của thảm có các bi tròn nổi lên, mặt sau cũng có bi tròn nhưng nhỏ hơn, xen giữa là tên thương hiệu được dập nổi. Phía trước có gắn logo thương hiệu làm từ thép không gỉ.

2 tấm thảm ở hàng ghế trước được thiết kế vừa khít khoảng không gian của sàn xe và có thêm 2 lỗ để nhét vào chấu giữ, giúp cho tấm thảm không bị trượt khi chúng ta bước lên xe hoặc di chuyển chân.

Thảm ở vị trí ghế lái có cả phần che khu vực nghỉ chân trái đối với xe số tự động. Mọi thứ rất vừa vặn và hoàn chỉnh, tạo cảm giác chỉn chu, gọn gàng và sang trọng cho nội thất của chiếc xe.

Tổng cộng bộ thảm lót sàn Back Liners có 5 món, 2 phía trước và 2 phía sau. Ở hàng ghế sau sẽ phải lót kỹ lưỡng hơn chút để nó vừa khít vào các không gian dưới ghế ngồi. Ngoài ra còn có các miếng dán nhỏ ở viền, các bạn ở nhấn mạnh hơn chút cho nó dính vào sàn xe và không bị xê dịch khi có người ngồi.

Bạn hoàn toàn có thể tự gắn thảm vào xe mà không cần trợ giúp kỹ thuật vì mọi thứ rất đơn giản. Ngoài ra khi thảm dơ thì các bạn có thể gỡ nó ra để vệ sinh, xịt nước, chà rửa thoải mái mà không lo bị ẩm vì nó không thấm nước. Chỉ cần lưu ý trước khi gắn lại thảm vào trong xe thì nhớ làm khô trước.

Quảng cáo

Độ bền của thảm Back Liners khá cao, xe của bạn mình đã xài hơn 1 năm mà chất lượng vẫn ổn và điều quan trọng là nó không tạo ra mùi khó chịu dù xe phải để dưới nắng khá nhiều. Đây cũng là điều các bạn cần quan tâm khi chọn mua thảm lót sàn xe ô tô.

Thảm Back Liners cho Mazda3 có 2 màu là đen và màu be. Giá bán hiện tại là 1.790.000 đồng/bộ, chưa bao gồm thảm lót cốp sau. Giá cho thảm lót cốp của Mazda3 là 1.390.000 đồng. Giá bán cụ thể cho thảm lót sàn của những dòng xe khác các bạn có thể tham khảo tại đây:

http://katavina.com/danh-muc/tham-lot-san-o-to-nhap-khau/

Thảm Lót Sàn Ô Tô Cao Cấp Tại Hà Nội, TPHCM - KATAVINA

Bán bộ thảm lót sàn xe hơi ô tô ✅Không mùi, ✅Không thấm nước ✅Độ bền cao nhất(10 năm), ✅Hoàn tiền trong 3 ngày đầu nếu dùng không ưng, ✅Bảo hành 18 tháng. Gía tốt nhất tại Hà Nội và tp.HCM
katavina.com

88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói thiệt là ko ấn tượng.
nó như phiên bản "cao cấp" của tấm thảm cao su được cắt thủ công vậy
shakirale
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bestofstrongman Thảm này được cắt bằng máy CNC bạn à
henry2109
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mod xài camera hành trình hãng nào vậy ?
100mph
ĐẠI BÀNG
7 năm
@henry2109 XIAO YI thôi bạn ơi.
Xấu một cách ấn tượng. Ở VN có nhiều chỗ may thảm lót sàn đẹp hơn ty tỷ lần mà giá rẻ gấp đôi.
IdolPC
TÍCH CỰC
7 năm
Theo mình giá hơi cao, bề mặt tấm lót nhìn không thẩm mỹ, nếu rửa tấm lót có thể phần gây ẩm chính là phần vải dù viền may chắc chắn ko khô ngay được...
Dùng mây cái thảm này lúc dọn dẹp cũng dễ !
ntlvn
CAO CẤP
7 năm
Mình cũng sài hãng này mua giá y như trong bài cách đây hơn nửa năm 😁. Nói chung là rất hài lòng.
axim_x50v
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dư giả thì mua, ko thì mua 1 cuộn thảm rối về cắt, ngon, bổ, rẻ
tommyle1902
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sử dụng được vài tháng, thấy rất ổn với giá tiền bỏ ra. Hút bụi, lau sạch bằng khăn ướt,... sử dụng dc ngay
Hơn gì đâu bộ lót khuyến mại khi mua xe.
Mua về lót thay thảm lau chân đc ko ta
menx
TÍCH CỰC
7 năm
Công ty này ngay gần nhà mình 😁
n3h1p5
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sẵn về xe.
Anh em naoc sài qua rồi tư vấn giúp mình máy hút bụi mini nào mạnh mạnh chút để dọn xe cho sạch xíu.
Cám ơn anh em.
ntlvn
CAO CẤP
7 năm
@n3h1p5 Mấy cái máy hút bụi mini đó sài chán lắm, mình có mua cái máy Black & Decker mà hút yếu xìu. Nhà em có cái máy hút bụi Hitachi mang ra hút còn mạnh hơn, mỗi tội hơi to với mất công kéo dây điện. Tối ưu nhất là một tháng tốn 100k ra rửa xe hút bụi cho sạch 😁, hút bụi xe cũng mệt lắm.
@ntlvn Nên đi rửa xe bạn à
aslan_zara
ĐẠI BÀNG
7 năm
@n3h1p5 https://www.amazon.com/BLACK-DECKER-BDH1620FLFH-Lithium-16-volt/dp/B00JILGZTM
bomy
CAO CẤP
7 năm
@n3h1p5 thật lòng khuyên bác mang ra ngoài cho mấy tiệm nó làm, nhanh gọn khỏe lại rẻ, đi 2 3 tuần dọn 1 lần là được rồi, trước em cũng mua máy hút, bình xịt về tự làm mà hì hục mệt + mất thời gian, tính ra chi phí chẳng chênh nhau bao nhiêu thì mang ra ngoài quán làm khỏe hơn 😁
levinhkhuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai thấy nó xấu đê tiện như e ko o_O
shakirale
ĐẠI BÀNG
7 năm
@levinhkhuong Thẩm mỹ tùy mắt mỗi người bạn à. Mình lại thấy nó đẹp đó bạn
kanishi
TÍCH CỰC
7 năm
Trông xấu cả con xe đi. 😆
Đã dùng và thấy rất đẹp
C Class W205 (2).jpg
shakirale
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đnag lái xe cho sếp. lên thảm này thấy sạch sẽ và không bị hôi. Kiểu dáng đẹp.
Lexus Lx570 2016 (3).JPG
Mình đã thấy và nó thực sự là đẹp. tiện lợi, sạch sẽ, dễ lau chùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019