Trên tay TV 84" Ultra HD (4k) của LG: to, làm tại VN, giá 300 triệu

cuhiep
7/11/2012 22:39Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

''Trên tay'' sao ko thấy cầm kéo ji nhey 😁

Cuhiep khỏe như lực sỹ ấy ...
Tinhte càng ngày càng lạm dụng cái từ "Trên Tay"

Đi ra chỗ trưng bày , chụp vài cái hình , đứng ké giới thiệu , copy ít thong số tren mạng về tạo thành 1 bài v.v... chứ có phải mua về dùng, trải nghiệm rồi để giới thiệu đâu mà làm cả bài sao nhục quá. Có cầm được vào đâu , có phải của mình đâu ? Làm cái này , bố thằng nào làm ko dc

NHỤC
Thui mua 1 chiếc trả góp rùi mua thêm cái máy quay ăn tiêu tiết kiệm rùi trc khi chết mở hộp tivi xem lại cuốn băng cuộc đời mình là ok mãn nguyện
Nét và đẹp.ôi trời.bao giờ giá cả mới hạ nhiệt tiếp đây
khoikool
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thiệt
dung86ta
ĐẠI BÀNG
11 năm
300 tr với màn máy chiếu 3D có hợp lý và lớn hơn, tính di động cao hơn không các bác nhỉ hi
@dung86ta hehe,,,theo mình biết thì máy chiếu tuổi thọ rất thấp , rất mau xuống màu và độ sáng . ^^
dung86ta
ĐẠI BÀNG
11 năm
@niceshop_no1 HIHI tại em dân ngoại đạo mà. Phòng mình thì vẫn PC Connect Line Màn TV 32 Inch đá bóng, xem phim, đọc tin Tinh tế hihih.
ô tô mà tinhte đang còn trên tay được nữa thì cái tv 84" này là cái gì?😁
freewind93
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá dễ chịu: 300 chai. thích wa nhở. TV to đúng là sướng
Ngày ý xa lắm Cụ à 😃
không ham hố
Phải về xây lại cái nhà để rước e nó về 😔
zerov7i
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Hiệp trông "đẹp zai" gê;) nhìn bác so sánh với tivi LG này trong nhỏ con wá
To thật nhưng độ phân giải này thì theo như SD trong gia đình thì chưa có "thứ gì" ở Việt nam cho nó phát huy cả nói tóm lại là chưa đại trà cho nên chả dại vác dìa vì giá đang ở trên mây. Chuẩn HD full 1080 thì còn dùng dài dài . Tôi thì chỉ dùng loại 50 inch cho gia đình và Home Cinema thì dùng loai ống phóing ba đèn là nhất. Dùng đê xem phim với định dạng "Đại vĩ tuyến" là ok nhất.Bỏ ra 300K để mua tivi thì tui không dám nhưng với ngần ấy tiền mua 1 máy chiếu thì hộp lý hơn.
😁 tự hào khi được sản xuất tại Hưng Yên-Việt Nam
wanthai2011
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tính ra hơn 10 000 USD. Đối với đại gia VN thì là chuyện nhỏ
Có vẻ anh em Tinh tế rất thích cầm "trên tay" mọi thứ sản phẩm công nghệ để trải nghiệm nhỉ? Cầm trên tay 1 chiếc USB, 1 chiếc máy ảnh, 1 chiếc điện thoại, 1 chiếc laptop còn hợp lý, nâng được cả 1 cái TV 84" to dùng trên tay để "chiêm ngưỡng" thì quả là...phi thường thật (hình như trước đây có bạn còn nâng "trên tay" được cả xe máy đem lên diễn đàn nữa thì phải?! 😃. Mà xem ra bác chủ thớt dáng vẻ thư sinh thế kia mà nâng được cái TV khủng 84" thì...khó tin thật đấy!) Sao không sử dụng thuật ngữ khác cho hợp với ngữ cảnh hơn nhỉ?
có 300tr à 😕 hồi lâu có mấy cái tivi hơn 100tr mà đã thấy khiếp nói ra mấy đứa kia chả tin
phu_shady
ĐẠI BÀNG
11 năm
rẻ mà các bác .... em tính mua TV này xog ra ngoài ở đợ lun 😁
500W 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119