Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay và đánh giá laptop doanh nhân màn hình xoay HP EliteBook Revolve 810

bk9sw
13/11/2013 9:55Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu phải tậu thì mình thích em Retina của Apple hơn
giá chát quá!
Chào bạn!
Bạn mua con này ở đâu thế? Mình đang ở Đà Nẵng, kết em này mà ko biết cửa hàng nào bán cả.
Có chỗ nào còn bán con này không pm mình cái! Đang tìm em này nè. Đà Nẵng càng tốt.
tomytom87
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang tính mua hp 2740p thì các bác ở đấy repost sợ quá 😔
@tomytom87 Không có gì để hoang mang bác ợ !! Mình đang xài con 2740p tất cả đều ổn, máy mình xài dc 2 năm và vẫn bình thường ,pin, cảm ứng , bàn phím , chỉ bị trầy 1 chút , tất cả chế độ bảo mật hoạt động tốt không cách nào bẻ khóa dc. Mấy nút nguồn hơi bị bay màu 1 chút, khuyên bạn nên xài chế độ Standby để ít đụng vào nó. Dòng này cảm ứng bị lệch 1 chút. Nhưng dùng bút thì quá ổn vì nó có dấu chấm trên màn hình sẵn ke ke. Máy mình dc xách tay từ Nhật về nước. Hiện tại mình khá hài lòng về máy này đừng nghe dìm hàng dòng máy này nhé ^^!
tinhteduy
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới hết BH sau là bị liệt một phím 😔
2740p là một trong top laptop bền nhất. Con này rơi đủ kiểu cũng hiếm khi bị hỏng. Con này do để làm giảm trọng lượng nên nắp màn hình bằng nhựa nhưng bên trong nó là khung magie chống lực. Màn hình thì ko chỉ con này mà tất cả màn wacom đều lệch cảm ứng ở viền, lỗi là nhân viên bán hàng ko biết gì để khách hàng nghĩ ko đúng
Đồ điện tử ko thể chọn cá nhân để nói dc mà phải tính theo tỷ lệ. Chỉ có duy nhất laptop panasonic mới gần như ko có khái niệm lỗi còn tất cả các hãng cả elitebook, thinkpad, latitude hay apple thì cũng có tỷ lệ lỗi nhất định
tinhteduy
ĐẠI BÀNG
10 năm
thật sự là ko như mong đợi, bàn phím mình đang có vấn đề, ai chuyên sửa bàn phím con này thì giúp mình nhé 😃 sẽ hậu tạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019