Trên tay và tặng 6 bao Airpods: bao cao su, bao nhựa cứng, bao da

cuhiep
29/7/2017 8:56Phản hồi: 188
Trên tay và tặng 6 bao Airpods: bao cao su, bao nhựa cứng, bao da
Xin giới thiệu đến anh em một số loại bao bảo vệ cho Airpods đang được bán trên thị trường (Việt Nam và Amazon) mà mình mua được. Chúng ta có một chiếc bao 1/2 để lộ nắp rất dễ tiếp cận tai nghe, 3 chiếc bao cao su với một cái màu trắng sữa đeo vào như không đeo, hai cái bao da trong đó có một cái của Khắc tên làm tại Việt Nam.

Nhờ anh em: nếu anh em biết ở VN ở đâu bán các loại bao cho Airpods thì cmt vào để mọi người biết nhé. Cám ơn anh em.

Bao nhựa cứng 1/2:
Đây là chiếc bao có thiết kế khác biệt nhất và khi đeo bào nhìn sexy nhất. Đây cũng là chiếc bao mà người dùng có thể dễ dàng nhất mở nắp và lấy Airpods ra khỏi bao. Bao này của hãng Ahastyle, là hãng mình thấy bán nhiều bao da chất lượng nhất trên Amazon. Bao da này có một khoá để đeo vào dây lưng hay đeo vào lưng quần trong khi các bao khác hầu hết là không có hoặc đi theo hướng đeo vào tay.

Bao cao su mềm:
tinhte_tren_tay_bao_da_airpods_6.jpg Có ba chiếc mình trên tay trong bài này. Trong đó một chiếc hiệu Baaletc với cao su khá này, tạo một hình dáng khác lạ nhưng chất lượng ôm kém, khi mở ra nhiều lúc bao cao su bung ra trước trong khi nắp không bung ra.

Bao cao su loại mỏng màu trắng và đỏ trong bài một là của Ahastyle và một là không có tên. Nhưng mình thấy nó có thiết kế và chất lượng gần như nhau. Bao trắng có hiệu giá mình mau trên Amazon là 9usd (chưa thuế, chưa ship) trong khi bao da kia đang được bán ở Việt Nam với giá 95 ngàn đồng.

Bao cao su mềm và mỏng này ôm sát vào bao Airpods, không làm thay đổi hình ảnh tổng thể. Màu trắng sữa nhiều lúc không nhìn kỹ thì còn không biết là có đeo bao cao su.
Bao cao su này nhìn dày, đẹp, nhưng lại dở cái là khi mở nắp ra thì nắp bao cao su ra trước còn nắp Airpods không ra theo 😁

Hai bao làm bằng da:
Bao da của Ahastyle có vẻ làm bằng da tổng hợp và may bằng máy. Thiết kế nhìn vuông vức và mạnh mỹ. Tuy nhiên đường chỉ may không đẹp và các cạnh lòi ra nhiều.

Bao da SEN của Khắc tên nhì tròn hơn, ôm sát Airpods hơn, có lựa chọn khắc tên. Nhược điểm của bao SEN là đường chỉ khá lộ, không lót mặt trong và giá khá cao, 400 ngàn, free khắc nội dung lên bao.

Quảng cáo

Game: tặng 6 anh em may mắn 6 chiếc bao này. Nhiệm vụ của anh em là cmt gì đó nhận xét về các bao Airpods bên trên theo nhận định của anh em. Share bài viết này lên FB. Trong vòng 7 ngày từ lúc post này lên.

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng các bạn may mắn trúng giải bốc thăm. Các bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận quà từ mod @Kính Cận 0_0 nhé! Anh em chưa may mắn thì hẹn ở những game sau.
  1. xxxttt
  2. zoozoo88
  3. kvinlift
  4. X-one
  5. t6_arch
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mềm nhưng không mỏng mỏng mới đã
_ Bao cao su ... chống bụi nhưng chưa tránh thai 😁
Cái khắc tên nhìn đẹp quá, hoàn hảo
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
Hình như bác Hiệp bị anti fan chọc tức quá làm vài bài về Apple cho nó máu hay sao ý
Tặng ví Sen 3 đi ông ơi, giá quá cao nên tui ghét không mua đấy.
Thật ra mà nói, mình thích cái gì thủ công nên bao của Khắc tên nhìn chất nhất và bụi nhất theo ý mình, nói ko phải vì có quà mà khen nhưng theo mình là vậy, vì ko có dùng tai nghe này nên nếu trúng cho vì sen thì em lấy chứ cái bao này xin tặng lại 1 bạn nào dùng tai này trong group fb của tinh tế.
Đúng là hàng Apple, được lo đến tận chân răng.
Cái bao da có chữ A đẹp quá.
ldhieu8th
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp, đẳng cấp !
OMG, bác Hiệp lập topic tặng "bao cao su" 😁
Khắc Tên đẹp nhất. Muahahaha
luanteddy
ĐẠI BÀNG
7 năm
By vọng đc tặng
Đẹp, tinh tế, gọn, thích màu đỏ :cool:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
moá hàng apple có khác phụ kiện tận răng😕 chả bù chiếc htc derise của mình muốn mua cái ốp lưng cũng khó😔
zeroitvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất là đẹp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thích bao cao su thôi chứ nhựa cứng vs da ấy lắm.
vanthangek
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có airpod rồi thiếu bao thôi
bibo_huynh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái màu trắng nhìn đẹp và vừa vặn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế