Trên tay và tặng Apple TV 4K: Đem trải nghiệm iOS lên màn hình lớn với chất lượng 4K HDR

agp8x
27/10/2017 9:50Phản hồi: 3.078
3.078 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qua2007
TÍCH CỰC
6 năm
Minh sd mxq pro 4k, 1gb ram chay bt, hay o cho xem dc fpt play
Mình xài đầu thu smart TV, mình không biết setop box là gì, mình để lại cmt chỉ để hi vọng trúng thưởng
Xiaomi mibox 4k
Rattler
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhà mình chưa có cái đầu thu nào cả, nên mong sẽ trúng =))
dino_su
CAO CẤP
6 năm
Trải qua khá nhiều box, từ khi amazon ra mắt fire tv thế hệ đầu tiên là mua ngay. Dùng đến tận bh vẫn thấy cực kỳ hài lòng. Hồi đó mua 2tr so vs mấy cái box của minix x7-8 còn rẻ hơn, mà lại của tàu. Hồi đầu thì hơi cực vì riêng cài app kodi vào fire tv đã rất khó khăn, loằng ngoằng. Giờ đã update lên fw mới nhất tiện lợi và hoàn hảo lắm rồi, apple tv chỉ cần cài được kodi là coi như đủ món ăn chơi và cũng đổi qua trải ngiệm ngay 😁
Mình chưa sử dụng những tool box như này bao giờ, mong sẽ là người may mắn để trải nghiệm :3
pandacake
TÍCH CỰC
6 năm
mi box cũng là lựa chọn hấp dẫn cho nhu cầu cơ bản ^^
Đang dùng một con kiwi s3 tạm tạm thôi nhưng cũng ít dùng.
inviet
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang xem trực tiếp trên tv LG
Nói chung tạm được
E dùng Xiaomi mibox 4k. Tốc độ rất tốt, giao diện đẹp. Mỗi tội chưa được việt hóa hết nhiều phần còn tiếng trung dùng khá bực. Bác nào biết nạp tiếng việt cho Xiaomi mibox 4k ko chỉ e với
trinh_ht205
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhà mình dùng cái đầu thu của Viettel. Chỉ ấn mỗi on/off và chuyển kênh Ngoài re chả biết làm gì thêm
Đang xài mibox 4k global.
NOAA
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng một cái setop box chạy android; cài phần mềm quá chậm
Khá đẹp, cấu hình mạnh, ai thích chơi game màn hinh to thi quá ok
hahahaxp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thử xem nào. Hope.
nz4976
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có tiền thì vẫn nên trải nghiệm. Nhu cầu của mình chỉ cần 1 chiếc cho bọn trẻ coi youtube
caoiucuu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhà đang cần 1 cái này, dùng mấy hàng tàu thấy cứ thiếu thiếu cái j
STB SCTV hông xem được gì, trừ tv
andox_206
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhà mình dùng cái đầu thu của fpt theo adsl luôn. Cũng nhỏ gọn và đẹp. Chất lượng hình ảnh tốt. Nhưng thi thoảng bị đơ. Mà tv thì bố mẹ dùng là chính nên ko dùng dc mấy cái tvbox.
Photokey
TÍCH CỰC
6 năm
mình chưa có cơ hội trải nghiệm mấy cái dạng này, đang sử dụng đầu thu và dịch vụ của K+

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019