Trên tay và tặng Apple TV 4K: Đem trải nghiệm iOS lên màn hình lớn với chất lượng 4K HDR

agp8x
27/10/2017 9:50Phản hồi: 3.078
3.078 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hienhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng Himedia Q10 Pro, cấu hình khá mạnh so với nhiều box khác nhưng trải nghiệm cũng chưa thực sự ngon lắm, có lẽ do android TV vẫn chưa được tối ưu. thích Apple TV mà giá cao quá.
_Kenzi_
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng đầu Inernet TV của FPT, hạn chế là không cài được ứng dụng
đang có 2 con mibox 4k
rocky man
TÍCH CỰC
6 năm
Mình xài Himedia Q10 Pro cho cả nội dung online và offline. Đã xài được hơn 1 năm và thấy hài lòng với nhu cầu
khoacmlx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng con Q5 Pro chủ yếu xem nội dung Offline phim nhạc ISO BLURAY. Ban đầu mua về khá thất vọng nhưng sau khi cân chỉnh thì thấy khá ok với tầm giá của e nó kết hợp với TV 4K của LG
Mình đã nghe nhiều về Apple TV, tuy nhiên chưa có dịp trải nghiệm. Hy vọng sẽ đc trải nghiệm trồng thời gian tới!
Mình đang xài AndroidTV trên Sony TV lun!?!
viethung4987
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã trả lời và hóng quà 😆)
zochaoway
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng đầu HimediaQ3 mua chừng 1.5tr đọc được FullHD, còn thấy AppleTV phụ thuộc vào dịch vụ mạng quá. Mà nếu có thì coi Youtube cũng sướng
huy1408
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang xài cái FPT Play ,xài ổn nhưng đôi khi bị đơ và lag .
ringfinger87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn xem được offline bằng cách dùng một máy tính làm host, xong stream sang TV. Hehe, mượt mà
hqviet
CAO CẤP
6 năm
Đang dùng android box nhưng thấy cấu hình chung của dòng này yếu quá
Mình đang dùng fpt play nhung chắc kg so sanh voi apple tv duoc
Cũng thích em này,đang tính làm em apple tv thường cho rẻ
Đang xài Chrome Cast 2. Dùng ổn.
H4TLove
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng Mibox 4K. Khá ổn.
hanguyen1609
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng con Xiaomi mibox 4k thấy vẫn ổn giá chưa tới 1/3 xài hdh android tv nên nhìn trực quan,chỉ thấy apple tv đc cái là ai xài ip ipad chỉ chung hệ sinh thái sẽ thíc hơn vs remote có cảm ứng rất thíc nhưng remote của xiaomi có cảm biến gia tốc kế nên chơi game thíc hơn hẳn giống như chơi wii
ngtamabc
TÍCH CỰC
6 năm
bao nhiêu lần tham gia đủ trò mà chưa trúng gi hết, mong lần này có phần em
mấy hôm trước cũng đua đòi tậu 1 em tv box Android xem thế nào, cuối cùng chỉ YOUTUBE
mong là trúng em Táo này về coi có ngon hơn ko.kakakka
Mình xài Mibox 4K nhưng hơi bị hạn chế nội dung và chức năng chromecast hay bị giật.
Khá hài lòng về apple tv gen 2.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019