Trên tay và tặng chuột Logitech M238 Party Collection: 6 màu dễ thương, không dây

TDNC
4/6/2016 3:46Phản hồi: 859
859 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cua Gach
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chuột cùi mía
dngkhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con chuột cà mụn mỗi ngày của mềnh
ngocluudegi
ĐẠI BÀNG
8 năm
[​IMG]con chuột[​IMG]
dvt1111997
ĐẠI BÀNG
8 năm
4tech
Các bạn xem lại video bốc thăm link này nhé 😃

Cho e hỏi e share trên fb e sao ad không tìm thấy nhỉ
@thaitumrbean Chào bạn, bạn có thể xem lại video bốc thăm. Mỗi bạn bấm vào phần share Facebook trên đầu bài viết, hệ thống sẽ lưu lại một mã số ID, khi mình bốc thăm trúng bạn nào thì sẽ kiểm tra ID đó xem có share không. Mã số nào kiểm tra không thấy thì có các trường hợp sao: bài share đó đã xoá, hoặc lúc share bạn để chế độ bạn bè hay bí mật thì sẽ không kiểm tra được nhé. Như các bài share hợp lệ công khai thì khi mình gõ mã số ID là ra ngay bài share à. Cảm ơn bạn đã chia sẻ 😃
TiaMe
TÍCH CỰC
8 năm
12thang chắc mỗi ngày nhấn 1 cái quá
Share vậy đúng ko ad
tuyetson98
TÍCH CỰC
8 năm
Má ơi con trúng rồi 😔(
jlovec
TÍCH CỰC
8 năm
  1. Các bạn hãy chụp lại hình con chuột (hoặc cái trackpad) mà bạn đang sử dụng và comment hình đó vô bài viết này (các bạn có thể có nhiều comment thảo luận nhưng chỉ được up hình chuột một lần dùng để bốc thăm).
  2. Share chủ đề này lên Facebook (bấm vào nút Facebook ở đầu bài viết). (ko thấy yêu cầu share công khai mà )
  3. 10 giờ sáng thứ hai (6/6) Tinh Tế sẽ bốc thăm trên Random.org để chọn ra 6 con số ngẫu nhiên (tương ứng với số thứ tự comment trong bài viết này) để tặng 6 con chuột.=]]]]]]]]]]
  4. mình có làm j sai 😔
Dạ cám ơn a
Trên https://www.facebook.com/smarttikiers/ có share mã giảm giá, đặt mua chuột với giá 316k đó mấy bạn :3
Đã có ds tặng chwa
@pethia2012 Có danh sách lâu rồi mà, bạn xem lại trang #1 nha :p
jerrydau
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TDNC bác ơi sao chuột m238 logitech không sử dụng được trên giấy trắng, mình di mà nó nhận tín hiệu rất kém (mình mua svhouse)
jerrydau
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TDNC bác ơi sao chuột m238 logitech không sử dụng được trên giấy trắng, mình di mà nó nhận tín hiệu rất kém (mình mua svhouse)
Duyz
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jerrydau do mắt nó là mắt quang nên vậy thì phải bác ạ
LeTranHuyVu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jerrydau Mắt quang nó cũng kén 1 số vật liệu đấy bác. Con em mua là mouse genius quảng cáo sử dụng trên nhiều vật liệu nhưng sàn gạch men bóng dùng rất chập chờn. Các vật liệu khác như gỗ... thì ok
dunghp9999
ĐẠI BÀNG
7 năm

up luôn hình con chuột cùi đang dùng mấy năm rồi mà nó chưa chịu hỏng để thay ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019