Trên tay Elide Fire: bóng chữa lửa giá 2 triệu, ai cũng ném được, dập lửa trong 5 giây

sonlazio
25/12/2016 8:52Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lửa cháy lan tới chỗ bóng nổ ra thì đã cháy ầm ầm nơi khác ròi :v
vinhhip
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://www.facebook.com/vinhhip/posts/10210258480871453

đây! bình cứu hỏa của bác đây nhé!! đợt chùa Sài ở Hồ Tây bị cháy, ảnh hiện trường là nguyên 1 đống bình cứu hỏa chưa rút kíp.
bác bảo giá có 20k. bác có bao nhiêu e nhập hết với giá 1tr ạ. chắc ăn hơn, giàu nhanh hơn mua vé số Vietlot.
princez
CAO CẤP
7 năm
@vinhhip bác có bị bại não với khái niệm "giá thành" và "giá bán" không vậy
Còn cháy to đến mức bình chữa cháy không dập được như bạn nêu thì bạn hi vọng rằng mấy quả bóng này chữa được à 😆 ảo tưởng vậy, chắc cả thế giới đã phí mất hàng tỷ usd để trang bị chữa cháy vô ích rồi
Còn hiện trường bình chữa cháy "chưa rút kíp" của bạn đây hả ? 😃)))
vinhhip
ĐẠI BÀNG
7 năm
@princez ô! thế là rút kíp để xịt rồi mà cũng vẫn ko dập được à bác? hix!!

vâng e bại não ko hiểu giá thành mà bác nói. Cơ mà bác đem giá bán(mà sao ko là giá thành luôn nhỉ?) của 1kg bột với giá 10-20kg so với 1 quả bóng cứu hỏa với chức năng như kia thì kẻ bại não như e quả thật không thể hiểu nổi.

kẻ bại não e thực sự thấy làm xấu hổ và xin lỗi vì đã làm mất thời gian giải thích của bác siêu não ạ!
@vinhhip nó cũng có nhiều ưu điểm tốt, tùy trường hợp mà sử dụng, nhưng vấn đề là người ta lợi dụng cái tốt đó để bán nó với giá gấp 100 lần so với giá trị thực của nó 😁
Mắc quá... Rẻ tý mua 1 cục bỏ chổ bếp... Kiểu auto zập lửa... Bình chửa cháy vẩn cần thiết...
Hóng trúng 1 quả cho vợ 😃
đã se và đợi lĩnh thưởng ⊙︿⊙
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hay. 😃
đâu rùi mod nào giải thích về 1p40 đi có phải là quả đấy ko dập được lửa ko hay thế nào
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao khi bóng nổ dập tắt lửa, thiết bị chúng ta có thể xài lại được không, bột đó có dễ thổi sạch hay có ảnh hưởng gì đến thiết bị ko mod?
@phongdinh89 hình như bóng đã nổ là 2 trịu cũng ra đi bác ợ
@phongdinh89 Bột ko độc hại, ko kết dính nên không nguy hiểm cho người dùng và không hỏng đồ vật. Bạn dễ dàng lau chùi sau đám cháy. Điều này tốt cho các tài sản quý giá trong gia đình
xuanlinh
TÍCH CỰC
7 năm
Có 1 trái cũng hay 😁
tucammoi
TÍCH CỰC
7 năm
móa cái statup này mới 6 tháng mà giờ thương mại toàn thế giới rồi, giàu luôn.
@tucammoi cái này ko fai startup ,ý tưỏng này hơn 7,8 năm rồi bạn 😃
chuotlang94
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lúc dập đám cháy ở 1phút 34s trong clip hình như là không dập đc hết nó có cháy lại thì phải
w810i
CAO CẤP
7 năm
Đang tính mua trang bị cho cửa hàng vài quả. Mà qua nhìn cái website NPP chán đời quá, ngoài hotline ra thì còn ko có nổi cái địa chỉ cụ thể.
Có ai biết còn NPP uy tín nào bán cái tương tự ko? Cảm ơn! 😁
@w810i Bạn vào phần shortcut bên phải màn hình hoặc nhấn mũi tên giúp nhé
@w810i Thiên Mộc Phát phân phối chính hãng từ nhà sản xuất, bạn yên tâm mua hàng nhé
w810i
CAO CẤP
7 năm
@Thiên Mộc Phát JSC Nhân tiện bảo coder sửa gấp cái địa chỉ đi nhé, ai đời giấu tịt vào như vậy. Bản đồ cũng ko có mốc. 😁
@w810i Sẽ sửa ngay trong ngày mai, cám ơn góp ý của bạn
cháy cháy cả nhiều thứ luôn, nên 2tr ko có đắt lắm đâu...cần thêm nhiều sản phẩm kiểu vậy để giảm giá sản phẩm😃
ngoalongcang
ĐẠI BÀNG
7 năm
AE để ý ở 1'40s thì mình thấy quả bóng này ko dập được lửa trong cai thùng hẹp 0.3m chứ đừng nói là 4m!
@ngoalongcang ISO 9001-2008, bạn yên tâm.
@Thiên Mộc Phát JSC Yên tâm thì bạn giải thích hộ video trên tại sao k dập đc mà phải cắt clip thế bạn?
@AZwarrior Quote lại cho TMP vào giải thích!!!
@quanmltya Mọi thắc mắc về chất lượng sản phẩm nếu các bạn muốn kiểm tra về chất lượng có thể tới trực tiếp công ty tại địa chỉ 04 Sông Đà phường 2 quân Tân Bình Tp.HCM để tìm hiểu và demo sản phẩm trực tiếp.
Nếu sản phẩm đúng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất và công ty đã phát ngôn thì mọi chi phí demo sản phẩm sẽ do khách hàng yêu cầu chịu, còn nếu như không đúng theo những gì công ty đã cam kết thì mọi phí tổn free hoàn toàn và bạn sẽ có 1 phần quà từ công ty và nhà sản xuất.
@Thiên Mộc Phát JSC ko đúng bác phải xinlỗi rùi zẹp ct lun chứ ở đó mà xyz...
khoavnd13496
ĐẠI BÀNG
7 năm
khoe xe đạp trá hình :v mà cần lắm link bài nhạc mod @sonlazio ơi :v
lên là lên la lên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119