Trên tay và tặng máy lọc nước trực tiếp Cleansui CSPXE: Lắp ráp nhanh, lõi lọc 900L, uống ngay

Nam Air
18/7/2016 8:26Phản hồi: 2.150
2.150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pengyou2t
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy nhìn khá gọn và dễ nhìn
PhamLongQuan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cũng đang muốn mua máy lọc nước mà ko biết loại nào tốt ...
Đã có kết quả trang #1 các bạn xem lại nhé. Chúc một buổi tối vui vẻ! :p
có kết quả trang 1 rồi nha các bác
@Airblade14 Bác cho xin tên cửa hàng bán cái này với 😃
kvinlift
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lại tạch huhu
Suýt trúng 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
kien511996
ĐẠI BÀNG
8 năm
lộc lá quá hôm đấy post vui thôi ai ngờ 😃
minhnhan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lọc hay
Gia đình mình vừa lắp bộ model a501zcb xách tay, giống loại a101e loại dưới bồn rửa, thấy khá yên tâm, sau này thay lõi chính hãng tại VN luôn, giá cũng rẻ hơn chỉ 7,89tr, hàng 101e chính hãng tận 10,5tr. Bạn nào có nhu cầu mình order cho
Mình đã dùng máy này và máy Cleansui MD101E, nhưng máy CSPXE này phải bảo hành trước. Bên bán nói do màn hình điện tử gần nước nên hay gặp vấn đề này, thay màn hình là xong. Lọc đầu vòi chủ yếu để rửa rau, lấy nước đánh răng, nó chảy chậm lắm. Hiện mình cũng đang dùng máy tạo kiềm Cleansui AL700E thấy rất tốt
kiengia
ĐẠI BÀNG
5 năm
@DuyHung83 Mình vừa lắp máy lọc nước AL700E nhưng khi thử độ PH của 6 cấp độ nước thì gần như nhau cả, không có mẫu thử nào có màu như bộ màu của hãng cung cấp. Tôi lấy 6 ly sạch, nhỏ vào mỗi ly 2 giọt thuốc thử và lấy 6 mẫu nước để thử thì như nhau. Tôi làm thêm 1 lần nữa bằng cách sử dụng cấp độ PH cao nhất, cho chảy thật nhiều để bảo đảm nước cũ không còn trong vòi. Kết quả cũng không có gì thay đổi.
Không biết bộ điện phân có làm việc không nữa?
phamngochuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko biết về lâu dài thì cái này còn tác dụng tốt ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019