Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay và tặng Mi Band 4: màn hình màu, cảm biến 6 trục rất đáng tiền, giá 690k

Didu
16/6/2019 4:11Phản hồi: 2.258
2.258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhận xét của mình
Thiết kế khá đơn giản, ko thay đổi nhiều so với mi band 3, nhưng được trang bị nhiều tính năng thông minh hơn, đặc biệt là màn hình màu đặc sắc, nhiều tùy chỉnh. Mi band 4 dường như hoàn thiện hết những gì là của mi band 2 và 3 trước đây, mọi thứ trở nên ổn định hơn với tùy chỉnh độ sáng màn hình, chuẩn danh "nhỏ nhưng có võ", thật sự đáng sở hữu thay cho một cái smartwatch đắt tiền với những tính năng cơ bản nhưng nhiều hơn, và có thể thay thế đc một cái smartwatch đối với người dùng cơ bản
Xin cám ơn
Quá tốt
Miband 4 đẹp, đã dùng qua con m3 , chúc mod giàu
Em đang định mua nhung không bit mua bản NĐ hay QT ae cho e xin ý kiến ạ.
Hnanh90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vốn đã ấn tượng với Mi band 3, giờ lại phải ngất ngây với em này
đẹp , màn oled ngon lành
Thiết kế khá hài hòa, ko bắt mắt nhưng phù hợp xu hướng, chưa dùng thử nên ko đánh gía đc tính năng 😆))
Thích nhất cái màn nhiều màu
Mi band 4 quá ngon. Hóng e này về để mua
wtf9999
CAO CẤP
5 năm
@hoanghaiktkt Bán đầy rồi bác , em mới đặt áp mã giảm còn 598k, nếu có tài khoản airpay thì còn 579k thôi mà bữa liên kết 1 cái rồi nên giờ ko còn ngân hàng để liên kết nên dùng mã hoàn tiền khác ,hoàn được 81.5k cũng ngon 😁
liongate84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn đẹp đó , giá lại rẻ nửa hay qua
Đen, hình thức ổn nhưng màn hơi nhỏ :rolleyes:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
đẹp vl, sinh viên làm sấp mặt mà mãi vẫn không đủ 😔
wtf9999
CAO CẤP
5 năm
@Your_Name+ Chạy grab ,goviet,Be ,Now ... vài ngày là dư sức mua 😆)
Hoanggiang36
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng fix e và khá hài lòng. Muốn đổi gió sang con này xem sao
đang dùng miband 3 và sẽ nâng cấp sớm
Nhìn chung con Miband 4 này cũng có nhiều điểm đáng để ae Miband 1 2 3 nâng cấp. Màn hình màu nên tính tùy biến cao, nhiều dạng đồng hồ cho ae thay đổi chống chán. Chống nước ngon hơn, điều khiển được trình nghe nhạc (kể cả bên thứ 3), đọc được cả thông báo trực tiếp trên đt, có thể điều chỉnh bắt đầu và kết thúc các bài tập chạy, điều mà trước kia phải thao tác thông qua điện thoại. Đã dùng qua 2 đời Miband 2 là thấy thoả mãn rồi, nhưng Miband 2 vẫn còn bệnh sử dụng một thời gian màn hình sẽ bị tối dần, mong là đến đời Miband 4 sẽ khắc phục được điều đó. Cảm ơn thớt nhé, bài viết rất hay, chúc ông có một buổi tối vui vẻ!!
Mình dùng qua cả miband 2 và miband 3. Nhu cầu của mình chủ yếu đem đi bơi ngoài biển mà nó không chết thôi, con miband 2 trụ được hơn tháng thì chết, còn miband 3 khả năng chống nước cao hơn, đem bơi hơn tháng rồi chưa hẹo. Hi vọng miband 4 cũng bền được như miband 3, đem tắm biển thường xuyên mà không chết là ok lắm rồi, chẳng mong gì hơn
Đang rất hài lòng Mi 3, chờ hư mua Mi 5 là vừa
lekimtho
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ước gì được tặng nhỉ.kkk
wtf9999
CAO CẤP
5 năm
Đã đặt mua ,comment mong trúng thêm 1 cái nữa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp