Trên tay và tặng Mi Band 4: màn hình màu, cảm biến 6 trục rất đáng tiền, giá 690k

Didu
16/6/2019 4:11Phản hồi: 2.258
2.258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungsl4x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mi band 4 có 1 sự nâng cấp không hề nhẹ. Mình xin em mi band 4 này nhé
hongphuc9x
TÍCH CỰC
5 năm
Điều khiển nhạc thì ngon rồi
Ngon quá, ko trúng chắc cũng mua :3
Màn hình nhìn đẹp 😁
Mình đã dùng qua các thế hệ trước, cá nhân mình thấy thích Miband2 nhất vì theo mình thiết kế đẹp hơn Miband3, Miband3 cũng không quá khác biệt nhiều so với thế hệ trước và hơn nữa là thiết kế Miband3 lồi ra quá nhiều trông cứ dị dị thế nào ấy. Miband4 đã đỡ lồi hơn và đẹp hơn rất nhiều, có rất nhiều nâng cấp đáng giá, thân máy và dây được gắn với nhau chắc chắn nhờ rãnh khá sâu trên thân máy, hy vọng sẽ không còn xảy ra tình trạng bị tuột như trước. Chỉ có một vấn đề là thiết kế sạc khá dị. Còn lại chờ bài đánh giá chi tiết của mod.
Delicate14
TÍCH CỰC
5 năm
@HoangPhuong.2507 Bạn cho mình hỏi nếu để điện thoại ở nhà mà đeo band đi chạy hay đi bơi ở ngoài thì các tính năng thể thao hay đo nhịp tim còn dùng đc k
@Delicate14 Mình cũng chưa thử ra ngoài lâu mà k có điện thoại nhưng hình như vòng tay vẫn sẽ thu dữ liệu cho đến khi bạn về nhà nó sẽ tự kết nối và đồng bộ với điện thoại. Miễn là trước 12h đêm vì qua ngày khác là tất cả dữ liệu lưu trên vòng tay sẽ xóa hết để ghi của ngày mới nên có đồng bộ đi nữa thì dữ liệu của hôm trước vẫn bị mất
Delicate14
TÍCH CỰC
5 năm
@HoangPhuong.2507 OK bạn, mình mới gọi hỏi giá bên mistore Nguyễn Trãi Hà Nội là 790k chứ k phải 690k, kể cũng đc mà k có tiếng việt nên chưa mua, mục đích chỉ là nhận thông báo vì đi làm hay ở nhà mình hay để đt yên lặng trên bàn, nhiều khi tối về có tin nhắn là k biết, k biết là để đt trên tầng 2 thì dưới tầng 1 có nhận đc thông báo đến k nhỉ
@Delicate14 Nếu đt của bạn hỗ trợ cả Bluetooth 5 thì mình nghĩ sẽ được, giá đó thì vẫn ok chán so với 1 vài chiếc vòng thông minh khác. Bản quốc tế hình như cũng đã có rồi bên tcs nhưng vẫn bị lỗi phông chữ. Đợi một thời gian nữa xem sao.
gillian226
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng miband 2. Thích mấy em ngon mà rẻ của Xiaomi 😆)
rất thích kiểu dáng mặt kính của mi band4
i don'tcare
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ô rẻ thế tưởng mới ra phải triệu chứ
Ngon bổ rẻ, Xiaomi làm đồ quá ngon
Quá ngon
Cảm ơn ngài đã đánh giá cho anh em tham khảo.
Hy vọng may mắn.
duong231981
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp đấy
hanmacton
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chẳng có gì mới, cái dây thì xấu.
Ngon
KhoaTruong13
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang xài con mi band 2 còn tốt chán, nhưng nhìn em mi band 4 là muốn móc hầu bao liền
quá đẹp cho đội Mi
@TVH
Trứng
5 năm
Giá tốt, đẹp
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp quá, ko biết có GPS không nhỉ?
@Vinhhm có nha bạn
DRAGON_MXL
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Didu Mình cho con mình đeo có gì định vị vị trí nó dc k bạn??
@Didu vãi cả có GPS! Mi band 4 lấy gps từ phone nha mod.
Đang dùng miband2 vẫn thấy tuyệt vời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019