Trên tay và tặng Mobiistar Zumbo S2 3.8 triệu: camera selfie ấn tượng

zyzy1908
17/5/2017 4:7Phản hồi: 1.060
1.060 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Selfie cũng chẳng qua là 1 hành động để test khả năng tự tin về nhan sắc của chính bản thân. Chính vì vậy các nhà SX nên trang bị camera selfie thật ảo diệu vào. Để cho những tín đồ selfie luôn cảm thấy tự tin về nhan sắc của mình.😁
Thich những nhà sx tập chung vô hiệu năng hơn
Rất ít khi selfie. Nhưng có cái điện thoại selfie đẹp thì vẫn thích hơn là không có
manhtung298
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tính năng dành cho sống ảo nhưng lại thực tế nhất của camera trên smartphone.
thanhtam33
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko thích selfie đâu, selfie chỉ là công cụ giúp mấy bợn nử ngày càng ảo tưởng về nhan sắc như " Thị Nở " của mình, khiến cho người xem bàng hoàng sửng sốt, có khi còn ép tim , khi nhìn thấy ảnh selfie thật khi chưa chỉnh sửa của mấy bạn đó ,
Cơ mà nếu selfie mà xinh như bạn nữ trong bài ( hình như là Ngọc Vy thì phải ) thì cũng nên phát triển về selfie hơn nữa . Chấm hết
Hàng Việt mà có chất ảnh selfie như vậy là ổn rồi, mobiistar cố gắng phát huy hơn nữa nhé (y)
ít thấy người xài Mobiistar
lại hóng xem mình có may mắn dc em nó để về tự sướng nào
em cũng đang muốn dùng thử xem có tốt không để mua làm quà cho người thân.
ko mê chụp hình
chưa bao giờ cầm điện thoại lên và chụp mặt mình
Mình thi thoảng mới selfie. nhưng thấy chiếc đt của mobistar này cũng được đó chứ. Không biết dùng thì có bền hơn mấy hãng Hàn quốc như SamSung, Sky, Lg.... làm không nữa
TND NO
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn giống Huawei thế
mttv89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy í ẹ đc cái selfie ngon
selfie cũng vui đó chứ..lâu ngày gặp bạn bè thì làm vài tấm kỹ niệm 😁
sontung25
TÍCH CỰC
7 năm
đã sef là phải ảo để dz còn tán gái 😆)
camera selfie theo mình thấy như mấy giờ là tốt rồi. lúc trước thì chạy đua thiết kế giờ thì camera trước. hi
Koalas
ĐẠI BÀNG
7 năm
Selfie đang là xu thế rồi. Mobiistar nên đầu từ nhiều vào khoản này và tìm cách giảm giá bán smartphone là có thể cạnh tranh với oppo rồi, ủng hộ hàng việt
với những bạn nữ ít rành về cấu hình thì họ lấy camera làm thước đo để chọn mua điện thoại
camera selfie thì quá là cần thiết với điện thoại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019