Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay và tặng OPPO F3 phiên bản Sơn Tùng MTP

zyzy1908
28/6/2017 10:1Phản hồi: 251
Trên tay và tặng OPPO F3 phiên bản Sơn Tùng MTP
OPPO lại tiếp tục "đẻ" nữa, vẫn là F3, vẫn giá 7 triệu không đổi nhưng không phải ai cũng có thể mua được. Bởi chiếc F3 mới được gọi là F3 Sơn Tùng MTP, mang dấu ấn của "sếp" và chỉ có 300 máy được bán online mà thôi. Vậy nên bạn nào vừa anti Sơn Tùng, vừa anti OPPO thì cũng không cần cảm thấy quá khó chịu vì bạn cũng sẽ không gặp được nhiều người cầm chiếc máy này lắm đâu!

Video trên tay F3 Sơn Tùng MTP

Chiếc máy này về cơ bản thì vẫn là F3 mà thôi, vẫn có camera selfie kép là điểm nhấn lớn nhất thôi! Và kể cả bộ quà tặng gậy selfie có đèn flash kiêm sạc dự phòng cùng ốp lưng kiêm sạc dự phòng tặng kèm máy cũng vậy, mức giá 6.99 triệu cũng vậy (lúc mới ra mắt F3 có giá 7.5triệu nhưng đã giảm xuống 7triệu), F3 bản "Sếp" cũng y như bản bình thường.

Tóm lại là ngoại trừ việc bạn là fan của sếp, trái tim mang sức mạnh từ bầu trời thì chẳng có lý do gì để bạn để ý đến phiên bản mới này của OPPO cả. Mình dám cá nhiều bạn vẫn sẽ auto chửi như mọi khi và lướt qua một cách nhanh chóng thôi!

Nhưng ngược lại, fan của anh chàng ca sĩ này thì khác, họ đang kích động hơn bao giờ hết. Mình có thể dễ dàng bắt gặp những comment đang chuẩn bị "biến hình", phát đien vì chiếc F3 đặc biệt này. Lí do tất nhiên là vì phiên bản này có quá nhiều thứ liên quan đến Sếp.

Thứ nhất, máy có dấu ấn của Sếp. Lúc trước, Sếp mới làm đại diện thôi mà người ta đã chịu không nổi rồi, bây giờ trên điện thoại có hẳn chữ ký của Sếp (dù không phải ký tay), logo MTP thì hỏi Sky nào chịu cho nổi!

Và dù có không thích Sơn Tùng MTP thì có lẽ chúng ta phải công nhận anh chàng này đang có sức ảnh hưởng quá lớn, nhất là khi đây cũng chính là chiếc điện thoại phiên bản thần tượng đầu tiên tại Việt Nam. Tuy nhiên, đây là lần đầu của Việt Nam thôi, OPPO cũng đã ra mắt khá nhiều phiên bản thần tượng dòng R tại Trung Quốc trước đó rồi.

Quảng cáo

Có thể một số bạn cũng như mình, tặc lưỡi cho rằng điện thoại của mình đóng dấu người khác chi vậy? không có ham! Nhưng mà, đành lặng im thôi vì ai thần tượng ST thì ham là cái chắc! Điều này cũng giống việc nếu bạn là một fan bóng đá, bạn cũng sẽ mong muốn sở hữu một món đồ có chữ ký thần tượng là một cầu thủ nổi tiếng nào đó.

Thứ hai, quà tặng riêng từ Sếp và cơ hội gặp sếp. Không chỉ điện thoại mà cả quà tặng riêng của F3 Sơn Tùng MTP cũng sẽ có dấu ấn của Sếp, bao gồm một gậy lightstick (cũng dính nghi án đạo nhái giống.., mà thôi bỏ qua) và vé VIP tham dự fan meeting mừng sinh nhật Sếp vào ngày 8/7. Tuy nhiên, chia buồn với những bạn nào không sống ở Hà Nội, bởi bạn được tặng vé tham dự chứ không tặng vé xe/máy bay đến Hà Nội, mà sinh nhật Sếp chỉ ở Hà Nội thôi! Nhưng mà thiết nghĩ, nếu nhận được vé này rồi, chắc nhiều bạn sẽ bất chấp lắm đây.
Đấy, tóm lại là fan của Sếp mà nghe đến chiếc máy này thì chắc chắn sẽ "bay" lên bầu trời thật. Và ngược lại với dân thường sẽ cảm thấy "thật không thể tin nổi", nhất là khi chiếc máy này còn ra mắt kèm dự án phim ngắn do Sếp đóng vai chính.

Game:

Về game, bọn mình đã xin được máy Oppo F3 bản đặc biệt này để tặng mọi người. Các bạn share lại video live stream phía trên lên Facebook dưới chế độ công khai và để lại bình luận trong video đó, tối đa là 3 bình luận.

Bọn mình sẽ lựa chọn ngẫu nhiên một bạn để thúng thưởng. Hạn chót để share video là 23h59 tối nay.

Quảng cáo

p/s: Gọi sếp theo cách gọi của hội Sky 😔. mod ko fai sky. đọc kỹ lại giúp ạ :(
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k biết phải nói gì cả 😆 cạn lời 😃)
Lạc trôi
Em trai mới đòi mẹ mình mua cho F1s để "thể hiện tình yêu" với "sếp". Nay thằng Oppo nó lại ra cái này, chắc mẹ mình lại phải tốn xèng vì nó rồi @_@
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@Dreaminthebox Xúi dại, ae tương tàn bây giờ 😁
@kekk Sao không chôn nó luôn, kẻo nó kịp đẻ trứng. 😁
@kekk t cũm thíc màu đen như vậy và hay nghe nhạc của ST
Naruto007
TÍCH CỰC
7 năm
@kekk khổ thật
chipvn147
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại nữa hả :eek:
trandaubac
TÍCH CỰC
7 năm
Cái title biến các mem cha chú ở tinhte thành con nit ,trẻ ranh hết
vãi cả tàu cũng có như đúng rồi.cảm thấy xấu hổ...bày đặt chữ ký sơn tùng. thà là chữ ký của putil thì nghe được chứ Chứ đứa nhóc con tuổi tác gì đâu lấy chữ ký nó nhỉ ae 😔(((
Isewa Kenzo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vá Săm Xe Tăng Mình không phải là fan của ST nhưng mình chắc chắc "cái đứa nhóc con tuổi tác gì" ngon lành hơn bác nhiều 😁
@Vá Săm Xe Tăng Ghét nó là 1 chuyện, nhg 1 chuyện khác ko thể phủ nhận là nó quá giỏi, có tài năng, có fan hâm mộ là chuyện bình thường, mình ko phải fan thì ko hiểu đc, có khi bọn fan còn đag chửi oppo vì làm có 300 chiếc ít quá ý chứ.
@Đỗ Công Nhậm Không fan thằng nào, nhưng các thèng tổng thống càng không mua
DSQH.Hiếu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vá Săm Xe Tăng Mình đọc putit của b lại đọc nhầm thành pitbun, nếu in hình pitbun có khi m cũng mua 1 cái để thể hiện tình yêu dog, còn cái này thì k.
đã là hàng rẻ tiền hàng tàu còn bày đặt chữ ký Sơn Tường ôm ti vi
@Vá Săm Xe Tăng Hàng Tàu thì đúng rồi, rẻ tiền thì bạn lầm rồi nhé. Chưa có cái máy Oppo nào rẻ. Toàn đắt cắt cổ cả đấy. 😆
Fan Sếp đặt gạch.
Chữ ký chìm quá, nếu để nền đen chữ vàng thì nổi hơn.
mình anti cả 2 nhưng mà tặng thì miễn cưỡng nhận thôi 😃
mid
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không thích cả máy lẫn người. Lượn.
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
Nghe vlol thật, thô và kệch.
tilamdong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Người theo hương hoa mây mù giăng lối :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Cạn lời với Oppo luôn 300 cái sao đủ bán nhỉ
Máy như L
jedi9
TÍCH CỰC
7 năm
Ôi lâu rồi mới thấy sản phẩm gớm ghiếc như vậy.
chuconghuy
TÍCH CỰC
7 năm
@jedi9 Hay
H mới biết mod là fan sơn tùng. Sky chính hiệu.
ngocb2
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Châu BR Nói thế khác gì nói mod là trẻ trâu
LêĐạo32a
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đậu phộng trôi.
Éo biết viết gì luôn ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp