Trên tay Vertu Signature S 2017: Đồ "dũa móng tay" hạng sang có Wi-Fi, 16 GB bộ nhớ trong

TDNC
13/3/2017 5:58Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hải Vertu đâu lên đây nhận hàng😕
Lâm Dennis
ĐẠI BÀNG
7 năm
250tr em mua về khoe đây dũa móng chân cho nó oắt chứ to thế dũa móng tay hơn nhỏ 😃
Đắng :D
Hàng xịn mà sao nắp lưng không có số serial ????? Vậy làm sao mà active trên vertu.com ?
Chụp đẹp, 2 tông màu đen trắng làm nổi bật vẻ sang trọng của máy :cool:
PS: hộp đi kèm lắm củ sạc vãi 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
GiT
TÍCH CỰC
7 năm
@crazysexycool1981 Củ sạc thì chỉ có 1 thôi, còn lại là các loại chân cắm nguồn khác nhau để phù hợp với ổ cắm tiêu chuẩn của nhiều nước.
sony.htc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hi vọng lần này k phải là mượn của GK 😆)))
Đẹp hơn mấy con cẩn hạt xoàn nhiều. Nhìn sang trọng và đẳng cấp. Đợi cuối năm đi chơi mình chắc chắn sẽ mua 1.......................................cái áo mới bận với cái quần cũng mới đi du lịch chơi heheheheheh
Thích hợp cho người muốn thể hiện đẳng cấp.
Thơm

Thứ rác rưởi làm bằng vàng thôi
Nhìn con ốc vít quay lung tung quá bác nhể..ảnh báo trí ở trên nó đều như kia cơ mà..cái này là hơi nghi nha
@khangbaohung Từ vụ topic vertu lần trước thì nghe bảo cái vụ ốc vít lung tung nó chả nói lên điều gì đâu, hàng xịn cũng vậy cả thôi
Tại sao con trong bài không đánh số thứ tự các bác nhỉ ?
Hay nó là bản đặc biệt ??

@Nokfev Có lẽ nào lịch sử lại lặp lại không nhỉ 😁
neoluong
TÍCH CỰC
7 năm
@buidoimiennui Do mình xóa đi để đảm bảo cho ng dùng :D
@neoluong Bác xoá thế này thì chết em ! Đang định ra chửi nhau với thằng bán đt :D
Không liên quan nhưng cho mình hỏi thông tin face của anh chụp ảnh với, mình có một vai vấn đề cần học hỏi ạ, thank Mod!!!!!
kaka_nd14
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua con này về làm bộ phát wifi siêu cao cấp 😆

hummmmm, chưa mở hộp đã thấy vỏ bị móp 1 bên rồi kìa :v.
P/s: từng dùng moto aura. Rất thích cái cảm giác để đt trên bàn, nhiều người chỉ nghĩ đơn thuần là mình để 1 chiếc bật lửa có mặt hình tròn lên chứ những ai biết đó là 1 chiếc điện thoại. Còn những người nhận ra đó là 1 chiếc điện thoại, họ đều ít nhiều có kinh nghiệm và thành công trong chính công việc của họ. Thậm chí 1 số người đang là khách vip mà bên mình nâng còn hơn nâng trứng.
Và so sánh với con này thì cũng vậy. Bạn nghĩ nó chỉ là 1 con stupid phone giá đắt, cũng đúng. Và 1 số người coi nó để nhận biết tiềm năng người mà bạn đang ngồi càfe, nó cũng đúng nốt.
cái này giá có 250 triệu sao mà thể hiện đẳng cấp quý tộc giàu có thành đạt như iphone tới 15 triệu. nghe mấy bạn icuồng cứ hay nói vậy...
@luanth Nhảm nhí rẻ rách vãi. Có cần vào tận đây gây war để thể hiện nhân phẩm thấp kém của bạn ko?
lbrolken
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp
bản 2017 này nhìn đẹp vll . bản diamond chắc chảy nước luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119