Trên tay Vertu Signature S, dòng sản phẩm cao cấp nhất của Vertu

sonlazio
9/1/2015 13:23Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sonhoathuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
tinh tế và tinh túy! cảm xúc dâng trào!
em hai lúa nên nhìn thấy nó cũng bình thường các bác ạ. và với cái giá khủng đó thì em để dành tận hưởng Chân Dài cho nó sướng cuộc đời😁
Tay mình không dành để cầm mấy chiếc này... Xa xỉ nhất là Mobiado đã được cầm...
buonban2u
TÍCH CỰC
9 năm
ko biet sau nay hu pin ko biet mua o dau? ko le bo luon cai dt 2ty mua cai khac
tnquang
TÍCH CỰC
9 năm
Bản gold đẹp. Sao tụi test không lấy cái này đi đập ip hay thử độ bền nhỉ. Thử chi bằng búa với súng 😁
supersheep
TÍCH CỰC
9 năm
Nói thật nhìn các thím comment mà em buồn cười, nó cũng chả khác mấy anh bảo có tiền đi spa làm gì để dành mua đất kẻo phí. 😆 Tầm xài vertu thì mấy miếng đất, con xe có phải là vấn đề nữa không? Mà báo VN nói chung review vertu ko đầy đủ lắm làm giảm đi giá trị khá nhiều, Vertu có dv ihoox trowjowjj năm đầu miễn phí, các năm sau tính phí ...cái dv này cần book vé máy bay, phòng khách sạn, chỗ giải trí,....đều rất tiện, bấm support là nó sắp xếp cho ngay. Giá trị là giá trị ở chỗ đó (dĩ nhiên thiết kế+hàng thủ công thì bản thân cũng giá trị lắm rồi), cần đi dodois tác...rút được phút nào hay phút đấy, lỡ 1 buổi cũng mất cả hợp đồng......chứ tầm các "anh hùng" thì làm sao hiểu được Vertu nó là cái gì=)). Lần sau các bác đừng commetn linh tinh kẻo người ta đọc được người ta cười cho đấy. =))=))=))
chờ fake
vietboy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khéo review hàng fake thật.
Dù ko có tiền mua nhưng cũng gắng bon chen vào com men 😁
Theo mình thì cũng đẹp nhưng chỉ ở mức trung bình. Xem hình thì thấy các chi tiết hoàn thiện chưa xứng tầm giá. Đống phụ kiện thì nhìn thấy chán.
Dù ko có tiền mua nhưng cũng gắng bon chen vào com men 😁
Theo mình thì cũng đẹp nhưng chỉ ở mức trung bình. Xem hình thì thấy các chi tiết hoàn thiện chưa xứng tầm giá. Đống phụ kiện thì nhìn thấy chán.
supersheep
TÍCH CỰC
9 năm
Verrtu hồi nào cáp nó vậy mà các thánh kêu fake, nể=))
vietboy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@supersheep Thì đã ai nhìn thấy cái thật đâu. Nghĩ đồ 2 tỉ thì dây cáp nó phải hoành tráng. Chứ vẫn xài cáp cũ thì cũng chuối nhỉ.
vietboy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn ngon thật! Neu bằng vật liệu thật thì cảm giác cầm đã lắm
đẹp mấy thì đẹp dùng được vài tháng cái lớp da nó bong nhìn tởm ko chịu được
sonxuanhoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
không biết các thánh thế nào chứ em nhìn xấu mù. ai có cùng thẩm mỹ như em khôg nhỉ
Quá đẹp, đúng theo kiểu 1 tác phẩm nghệ thuật hay 1 món đồ trang sức. Sẽ chẳng ai đem 1 món đồ trang sức đắt tiền ra để chơi game, nghe nhạc, hay lướt web đâu. Chủ yếu là dùng liên lạc và khoe mẽ nên thế là quá đủ rồi. Nếu mà để màn hình đơn sắc đen và trắng sẽ đẹp hơn là dùng mầu xanh xanh của nokia.
Cái cáp nokia bền thiệt, giờ vẫn đang dùng cho mấy con android
unborn20xx
ĐẠI BÀNG
9 năm
dạo này vàng hạ ko biết bản vàng 18k đấy có xuống giá ko nhỉ?
Hộp này là hộp của phiên bản cũ các bác ạ, phiên bản trước 2011, giờ hộp hoành tráng hơn nhiều. Zirconium có giá là 445 tr và con máy vàng phủ kim cương khung nhưng bàn phím ko kim cương là hơn 1 tỷ 7 các bác nhé
Gia Khang nữa hả :v 😆)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019