Trên tay Vietmap iDVR P1 - camera hành trình kiêm hệ thống giám sát từ xa, nhiều tính năng giải trí

Tuannph
5/9/2018 10:0Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Binhckxdtl
TÍCH CỰC
6 năm
Có cái định vị gps là mình không thích rồi.
GiangSCE
TÍCH CỰC
6 năm
Lag là ko thích rồi
Lắp cái này xong có nhìn được gương chiếu hậu không nhỉ ????
@bomduc Vẫn thấy được nha bạn, nó kiêm luôn chống chói nếu xe sau chiếu đèn pha
htcone M7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chi phí lắp đặt thế nào mod?
@htcone M7 Cỡ 4tr5, tùy nơi bán
jedi9
TÍCH CỰC
6 năm
Thời buổi này mà Android 5.0 cứ như đùa
Chế độ giám sát xe có làm mau hết bình điện không bác chủ?
@lenguyenleduong Không nha bạn, nó chỉ hoạt động khi nổ máy xe thôi, còn tắt máy thì P1 sẽ tự ngắt hoặc hoạt động bằng nguồn pin bên trong
đang chạy xe mà không dùng tính năng an toàn, chuyển qua giải trí thì nguy hiểm quá
Saokim999
ĐẠI BÀNG
6 năm
vietmap toàn cam tầu dùng 1 time chán lắm
kidVIP
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã trải nghiệm nhưng mìn thâyd không tiện lợi lắm. Là và cảm ơn không đc mượt mà cũng như dễ bị mất tập trung khi lái xe. Cao quá tầm nhìn.
Hầu hets hệ thống xe mới đều có màn hình riêng rồi nên thấy sp này chưa thiết yếu.

Hy vọng Vietmap làm hệ thống camera 360 cho anh em lái xe trải nghiệm thì tốt hơn 😁
Bạn này review tốt. Bài viết chi tiết, đầy đủ thông tin chỉ có là giọng đọc trong video ko cuốn hút, ko có điểm nhấn.
@tuansangnguyen Cám ơn bạn, mình đang cố trình bày hấp dẫn hơn 😁
conkinhong
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa lái xe vừa xem đá bóng bằng gương lùi tai nạn chết đó
Không thấy nhắc đến khả năng chống chói, gương này có chống chói tự động không chủ top? (auto dim) hay khả năng chống chói khi bị mấy thằng trẻ trâu nó pha từ đằng sau là như thế nào?

Với chất lượng màn hình thế nào, nhìn có bị mờ hoặc loá không?
@vuhai6 Có chốg chói nhẹ nha bạn, nhưng không phải là chống chói tự động. Màn hình nhìn khá tốt, có tăng giảm được độ sáng 😁
digikei
CAO CẤP
6 năm
@Tuannph Bài viết chính của bạn và comment đều sai chính tả nhiều. Bạn gắng check trước khi gửi, đừng để như ku Hiệp
Có tặng mã bản quyền cho tinhter không?
Điểm hạn chế của camera hành trình vietnam idvr p1 là dung lượng pin còn thấp
Ngon
Cái này dễ phân tâm lắm. Ngước hay liếc gì cũng nguy hiểm hết. Tôi có người bạn thiệt mạng chỉ vì đang lái xe trên HW cuối xuống lấy cái mồi thuốc thôi mà chết thê thảm đấy. Chồng chết mà vợ an toàn. Mùa đông chạy ban đêm nữa nguy hiểm hơn nhiều. Tốt nhất ngay tầm mắt là ok. Các hãng xe người ta đều tính toán kỹ hết. Nếu tiện lợi và an toàn thì họ đã trang bị mặc định từ khuya rồi. Hehehe
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
6 năm
đã nhìn thực tế 1 cái tương tự nhưng khác hãng.
camera nên là camera thôi, mấy món nhiều thao tác gây xao nhãng không thích hợp cho ghế tài xế đâu.
convoi9999
TÍCH CỰC
6 năm
cũng tiện lợi đó chứ. Khuyến cáo khi dán film cách nhiệt loại xịn thì sẽ hạn chế rất nhiều sóng GPS, và vietmap hầu như bị đơ
PISEN
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hay đấy! Chắc sắm 1 quả để dành mốt có xe gắn nhề!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019