Trên tay, xài nhanh pin Xiaomi sạc không dây 10W, giá 750 ngàn

aquarius
10/4/2019 16:52Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyenti3
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng cục sạc Mi ZMI có thêm sạc không dây nữa là quá tiện. Trước xài pin dự phòng mãi, xài hết pin phải gắn sạc lại, mà thường là lâu. Từ lúc dùng con ZMI thay đổi thói quen hẳn, cắm sẵn vào ổ điện, khi nào cũng có pin để dùng. Kể cả khi hết pin thì gắn điện vào nó sạc cùng lúc cho pin dự phòng và cả điện thoại. Lại có sạc nhanh bá cháy. Thiếu mỗi chưa có sạc không dây nữa là "trùm cuối"
baotk95
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn qua cứ tg nokia N9
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
5 năm
Đã mua 2 cục xạc xiaomi. Hư hết 1cục 5000 mặc dù ít sử dụng. Khuyên mua Anker dùng.
hhhugo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Chuong Cái nào cũng hên xui. Anker mình xài bị hư cổng usbA. Kể cả pdp hay củ sạc
hai_te
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua ở đâu được hả các bro?
bushvnd
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thắc mắc là đèn led xanh đó nếu 1 khoãng thời gian ko sử dụng thì nó có tự tắt chế độ sạc ko dây ko? và khi ko hiện đèn led xanh mà đặt đt lên có tự động sạc liền ko hay phải kick hoạt đèn led xanh lên?
@bushvnd Đèn xanh đó là mình pải kích lên nhé mới sạc ko dây đc còn ko có gì sạc thì nó nháy xíu là tắt ngay
rayz
TÍCH CỰC
5 năm
bác nào để e cái galaxy buds với 😁 CIH 1tr5 tìm thử :D
Đối thủ của energizer
DinhhCuong
TÍCH CỰC
5 năm
Đang xài cục energizer cũng có sạc k dây mà build rởm quá! Mà dung lượng 10k mà sạc k dây nữa tiêu hao rất nhiều chỉ dám xài khi quên dây sạc thôi chứ sạc mau hết pin
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
hàng gia dụng của xiaomi thì vô địch rồi 😁
thg.1812
TÍCH CỰC
5 năm
Tưởng Lumia 900 😁
hoangclick
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn nó hao hao em Note 9 của mình, mấy hôm nữa ổn giá quất luôn cho đẹp đôi,kkk. Đang dùng cái Pin dự phòng xiaomi 10000mAh từ 2015 giờ vẫn tốt. sạc không dây thì chỉ cần 10.000mAh với mình là đủ rồi, chỉ mang đi trường hợp đi tàu xe hay tối ngủ quên ko cắm sạc thôi. Còn lai chủ yếu sạc bằng cáp sạc theo máy.
khanh1810
TÍCH CỰC
5 năm
hay ghê giá lại rẻ
nhà mình 3 cái sạc dự phòng r, mua nốt cái nữa vậy -.-
Khi nào mới có tiền mua điện thoại sạc pin không dây.
Về xạc dự phòng Mi có đặc điểm chất lượng mạch mọi sp đều cực tốt, tốt hơn anker luôn.
Tuy pin loại lipo 3.7 lại kém bền. Đc có năm là xuống.
Với Mi nên chọn dòng cell hoặc lipo 3.85. Loại cell thì thường ZMI.
Loại 10.000mah ko dây này tsc mới giảm giá hơn 300k luôn.
zochaoway
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vũ Vịt Nhựa Bạn nhầm hay sao đó, giá luôn trên 500 nhé, mới giảm còn 519 bên tcs thì phải, còn cục 10k giá hơn 300 là cục 10k gen 3 đó bạn
@zochaoway Bạn cmt nhanh hơn nghĩ, trc đó lúc đầu là 899 rồi xuống 559 thì có phải là hơn 300k không.
559 mới xuống 519.
zochaoway
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zochaoway Ông tcs này khi bị cạnh tranh là ông ý dập túi bụi nên giá rất ngon nhưng 1 sp mới mà ông ý độc quyền thì cũng trên mây mưa phết. Tất cả sản phẩm khác của ông tcs cũng toan tính kiểu đó, sp xạc này thì mới đầu 1 mình tcs xách về ông ý để 899 sau đó trên bán hàng online có ông ý dập phát về 559, bán hàng online giảm còn 600k thì ông ý làm phát về 519.
zochaoway
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vũ Vịt Nhựa Mình không quan tâm từ đầu nên không biết giá nó tới 899k, hiện giờ nhiều shop cũng đang bán giá 700-900,
Mình chỉ quan tâm sản phẩm Xiaomi có thiết kế đẹp, chất lượng ổn và cửa hàng nào có giá tốt thì share cho anh em. Còn mấy cửa hàng cạnh tranh thì tùy chiến lược kinh doanh của mỗi cửa hàng thôi.
Mà nói thêm là giờ giá dưới 500k luôn rồi kìa 😁
@zochaoway Mình mới lấy ở CellphoneS giá 750k. Hỏi thử bên TCS thì báo hết hàng, Lazada và Sendo thì không dám đặt sợ dính hàng nhái.
trau-nuoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi vừa mua sản phẩm này.

Thử với Note 9: gỡ ốp lưng đt ra thì OK, để ốp lưng thì không được. Lúc mua, thử ngay ở cửa hàng thì vẫn y chang vậy. Cái này hơi lạ vì dùng Note 9 kèm ốp lưng với các loại sạc không dây khác thì vẫn OK (đã dùng với 3 loại sp của 3 hãng khác nhau).

À, cập nhật 1 chút. Sản phẩm này thì hiện tại, tcs đang có giá rất tốt: 489k nhưng nếu mua online thì phải ship từ Hà nội vào. Còn ở Sài gòn thì tcs Hà nội hướng dẫn ra cửa hàng mua. Tuy nhiên, quá thất vọng với em nhân viên nữ đứng bán hàng - chỉ cho nhìn sản phẩm trong tủ kính. Nếu muốn mua thì phải trả tiền xong, họ mới chịu đem hàng ra! Kể cả khi tôi nói, tôi mua 2 sản phẩm, cứ đem ra đây cho tôi nhìn thấy là có hàng, tôi không đụng tay vào cho đến khi thanh toán xong. Nhưng em gái bán hàng vẫn khăng khăng - phải thanh toán tiền xong mới lấy hàng ra. Cuối cùng, quyết định đi chỗ khác mua dù phải trả thêm hơn 100k nữa. Tôi không thể nhớ được là đã bao lâu rồi không phải nhìn thấy thái độ bán hàng như của em gái tại tcs Sài gòn chiều nay.
@trau-nuoc Mình cũng đang dùng Note 9 với bao da Spigen thì máy vẫn nhận sạc không dây rất nhanh. Mới lấy hôm qua ở CellphoneS. Ban đầu thấy mọi cái đều ngon, chưa biết về lâu dài thì như thế nào. Trước có dùng 1 cục Gen2 vỏ nhôm, đã được hơn 1 năm những vẫn còn như mới.
hoangclick
TÍCH CỰC
5 năm
@trau-nuoc Sory vì đào mộ lên chút,
Mình vừa mua sản phẩm này, sạc không dây với Note 9 có ốp lưng theo máy ngon lành, mỗi tội sạc dc tầm 1 tiếng thì pin dự phòng nó nóng ran, nóng lan sang cả Note 9. thấy nóng quá sợ nổ nên mình bỏ ra luôn.
Bác có bị tình trạng nóng ran khi dùng sạc không dây không?
Còn sạc qua cáp thì bt, pin vẫn mát, máy thì ấm ấm chút, ko sao vì sạc bt qua củ sạc nó cũng ấm ấm chút rồi.
@trau-nuoc Tắt cái đèn màu xanh - báo chế độ sạc không dây kiểu gì thế bác?
hspro96
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trau-nuoc Bác ơi cho em hỏi chút, bác có sạc được cho galaxy watch bằng cục pin này không ạ?
Mình mới lấy 1 cục ở Cellphone S, giá 750k, thử ban đầu với Note 9 có dùng thêm ốp Spigen, ốp khá dầy nhưng vẫn dùng không dây dễ dàng. Cảm nhận ban đầu là thiết kế đẹp, sang, chất liệu cao cấp, .... chưa biết bền hay không thôi. Có hỗ trợ type C PD nên rất tiện, đầu tư thêm 1 củ sạc cổng type C nữa là nạp bao nhanh luôn.

- Cục này sạc không dây đầy là tự ngắt sạc luôn nên rất tiện cho anh em dùng sạc đêm mà không lo bị ngâm máy. 1 tính năng rất hữu ích.
@minhcuongpro1234 Tắt cái đèn màu xanh - báo chế độ sạc không dây kiểu gì thế bác?
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
4 năm
@Kiều Việt Thắng Cái đèn ko dây đó để khoảng 2p sau ko sạc ko dây nó tự tắt.
Anh em ai biết sợi cáp 2 đầu C nào hiện nay hỗ trợ PD cao nhất và QC3 không, mình đang có nhu cầu kiếm 2 sợi chất lượng cao để dùng đồng bộ với thiết bị hiện có mà đi hỏi mấy nơi thì toàn loại hàng thường.
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con này sạc đc cho galaxy watch ko ạ
hspro96
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã anh em nào thử cục sạc này với galaxy watch chưa vậy, cho em xin kết quả với ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019