Trên tay xe đạp Mi Qicycle, thiết kế nhỏ gọn, động cơ điện hỗ trợ khi đạp, giá khoảng 13 triệu

El Ku
4/8/2016 11:9Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3conde
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cảnh báo mấy bạn đi xe đạp kiểu nhỏ gọn này, đổ dốc mà gặp bất ngờ hay gờ cao là xòe nhé. ( công ty mình đang làm xe loại này, mà bán đắt gấp đôi)
linhduon55
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có cái quan trọng là tốc độ thì chả ai nói
@linhduon55 Đã trả lời rồi: tốc độ ko giới hạn, chỉ phụ thuộc vào sức đạp của bạn!
@linhduon55 Đã nói xe trợ lực thì tốc độ do sức người đạp. Khi nào đuối nó sẻ trợ lực
Chymn0n
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn đẹp mà không biết hỏng thì đồ đâu mà thay nữa
MrCent
TÍCH CỰC
8 năm
Đi mưa có mà bắn lên tận đỉnh đầu :v
sư bố thằng xiaomi , nhà em đang xài mớ đồ của nó vì thấy quá ok
nightmare309
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thật sự là sau những gì nó làm đối với VN Airlines thì mình khá quan ngại với thằng "xeo mi" này! Sau này mà có gì nó ngồi ở nhà nhấn nút cái chắc mình trốn đâu nó cũng biết! Tung cẩu everywhere!!!
@nightmare309 Muốn nghỉ chơi vs khựa về thời đồ đá luôn đi bác..còn h từ cái sim..từ băng tần mạng vn..cũng huawei vs zte làm..bác nghỉ xài khỏi lo...toàn lo thừa...dùng từ thời công nghệ đen trắng đến h òi..còn nói câu này
Bên Nhật quá trời xe kiểu này mà chất lượng thì xiaomi theo sao nổi. Con này được cái xì teen vui vẻ chứ công nghệ theo sau xe Nhật rất xa
Vãi giá luôn
thelord186
TÍCH CỰC
8 năm
Cần rèn luyện sức khoẻ thì chẳng cần trợ lực làm gì.
Cần di chuyển đi lại cho nhanh, đạp có trợ lực cũng ko ăn thua.
Giá cũng chả rẻ là bao.
Tóm lại nhìn cho đẹp, đọc cho biết.
TaóNô
ĐẠI BÀNG
8 năm
13 củ em sẽ mua Asama vậy. Hiện đại thì hại điện thôi 😆 đi con Wave A nếu ko muốn đạp
pro_nhe85
TÍCH CỰC
8 năm
Mua xe đạp điện trợ lực hay hơn, hy vọng sơm có xe đạp trợ lực xài pin lypolimer, công suất pin 1 lần sạc đi 150km, công nghệ Quick charge chỉ 3-4 tiêng đầy pin.
lupa244
ĐẠI BÀNG
8 năm
xe đạp trợ lực điện này thì panasonic có lâu rồi, quê ,mình phải có đến chục cái hàng bãi của nhật, thấy các cụ già đi có vẻ nhẹ nhàng, hôm bữa đi thử cứ đạp là nó hỗ trợ, như kiểu vặn ga, cũng nhàn, xe này được cái là nhỏ gọn, chắc làm cho thanh niên trẻ trung, chứ mấy cái ở chỗ mình như xe mini nhật
homangchua
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con này nhỏ gọn vậy không rõ chế độ bảo mật thế nào? chứ không dựng đâu chỉ cần 2 thằng đi xe máy là nhó bê mất dễ dàng, 13tr có ít đâu
tjenkute
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hạ thấp yên thanh trụ sát xuống đất có vẻ bất tiện o_O
viet124084
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đang đạt cái xe này, đặt được em báo để các bác đặt gạch nhé
viet124084
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em đang có nhu cầu bán lại xe đạp này cho bác nào có nhu cầu, Em mua cả nine bot và xe đạp nên hơi thừa. Xe mới sạc được 1 lần duy nhất vì em toàn đi nine bot thôi. em bán 10tr nhé. Có fix.
à đt mình là : 0934 688 632
@viet124084 7 triệu đi, hết tiền rồi
viet124084
ĐẠI BÀNG
7 năm
bán lâu rồi nhé.
tienquyet123
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho em hỏi,đồ đạc vd lốp,pin dùng 1 time có đồ thay không ?
Chẳng nhẽ bị ăn đinh,thủng xăm lốp là vứt à ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019