Trên tay Xiaomi Mi CC9: thiết kế trẻ trung, camera nhiều tính năng làm đẹp

Didu
8/7/2019 2:36Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sumboy
CAO CẤP
5 năm
Cái tên gây hiểu lầm vaizz
Tầm này mua No 8.1 dc hơn nhiều
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
@nguoi_thanbi Chuẩn rồi. Nokia 8.1 nó rẻ hơn mà ngon hơn con này là chắc cú rồi 😁
Nhìn thoáng qua quả màu mình cứ tưởng s10
Thiết kế dành cho tuổi teen
spy179
TÍCH CỰC
5 năm
Cùng 1 cảm biến Sony IMX586, ảnh chụp giữa Redmi Note 7 pro với Redmi K20 pro, có khác nhau nhiều không ạ ?
Lần đầu tiên trên đt Xiaomi để chữ "xiaomi". Hơi lạ lạ
Mặt lưng khá giống p30 pro nhỉ.
DesignNomad
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy đẹp, giống P30
Vậy là không có chiếc Max nào sẽ được ra đời, mấy em này nhìn ngon nhưng không ưng ở điểm màn hình chỉ vừa đủ, pin hẻo, giá như max 4 ra mắt với màn 7.2 + pin 5800Mah, chip 675/710/712 là quất ngay và luôn
@huytoanpham Năm nay Xiaomi chưa có ý định ra mắt dòng Mi Max và dòng Mi Pad đâu, vì còn phải tham khảo xem cần màn to đến mức nào nữa. Smartphone màn càng ngày càng to sắp bằng Mi Max rồi.
@Mrquangthang98 Vậy mà mình tưởng Mi khai tử dòng Mi Note và Max rồi chứ, buồn quá, đã dùng Sam A9 6.0 sn 652 inch nhưng quanh đi quanh lại vẫn thấy con Max 1 sn650 nó ổn định hơn (mặc dù bản 3/32) khi chiến game
kingpeace
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huytoanpham Xúc luôn k20 hoặc mi cc9 cũng được thím ơi. Tui vẫn dùng mi max 1 cùng với mi 8se đây, phải nói 8se pin có 3k mà quá trâu chó, tui chơi một trận liên quân hết có 4-6%, ngang pin mi max bật game turbo 😁. K20 với mi cc9 pin 4k thì chắc là quá bá @@.
@kingpeace Cầm mấy em đô con xong, không có cảm hứng với tụi 6.4 inch ăn gian màn đâu, cỡ 7.5 inch kiểu 20:9 chắc hết xảy
Mì xào miệng thì chửi nhưng tự thân mình ko thoát nổi cái bóng của táo, tính ra so với HW đẳng cấp còn xa lắm ... ko có tính năng hay đặc sản gì có mỗi cạnh tranh về giá thôi, mà bây giờ giá ko còn thấy rẻ nữa.
trunglb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chip 710 mà vào game khựng thì chắc phần gia công board hơi kém hoặc các linh kiện như Ram,rom cùi quá nên ko mượt. Tóm lại tiền nào của ấy nhìn cấu hình thì ko biết được
Thích màn to của s10 5G quá.
caubequay1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp nhỉ! Nhưng mà mình thích dùng ios hơn
.Gù.
TÍCH CỰC
5 năm
710 mà ad còn nói ở mức trung bình. Mình sài chip 660 chơi game sướng rồi
Chip 710 mà giá này cao ngất, khó lắm xiaomi ảo tưởng
Quá nhiều mẫu đủ kiểu, đủ dáng! Có nhà thiết kế nào có mẫu theo xu hướng khác không!
T i M
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẻ nhiều máy quá. Nhìn thì cứ na ná nhau
chenyingjun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@binhvboy Con này khác biệt với các con Mi còn lại mà bảo na ná nhau cũng chịu v9iws bác này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019